สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ถึงคุณหนึ่ง กะ น้องก้อง... กันชลที่พี่เอามาเป็นของคุณเอ็มคับ อยู่ชลบุรี ถูกต้องเลย
    เดี๋ยวเอาเบอร์คุณเอ็มให้นะคับ พอดีเราคุยเรื่องธุรกิจ พันล้านกันอยู่อ่ะ...หุหุ
    (ล้อเล่ง..คับ คือตอนนี้คุณเอ็มเค้าเปลี่ยนไปใช้ A31 แล้วคับ ก็เลยขอแลก อะไหล่กะผม เพราะผม เปลี่ยนจาก A31 มาเป็น Asti อ่ะ
    หุห สลับกันเลย...)
    เบอร์คุณเอ็มนะคับ...089-893-1726
    หรือใครคิดถึงคุณเอ็ม ผมจะนัดแลกของกันวันเสาร์นี้คับแถวบางนา ก็ไปพบ ไปเจอกันได้นะคับ

2. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถึงน้องก้อง..เรื่องก่อง ยูนิ(ชาม)ชิปอ่ะคับ พี่กะลังหาคนจูนให้อยู่นะคับ (พยามเลือกที่มันไม่โหดมากอ่ะ..) รอแป๊ปและกันนะคับ ได้ข้อมูลเมื่อไหร่จะรีบ ฮัลโหล ไปบอกเลย

ถึงคุณป๊อด..ติ๊กเกอร์ภาพโป๊ ไรเหรอ??หุหุ(ซีดีสาวเวียดกงยังมะได้เยย..อิอิ) รถคุณป๊อดอาการเป็นไงบ้างแล้วอ่ะคับ?? เสาร์นี้ไปเดินเซียงกงบางนากะผมป่าวอ่ะ ช่วงบ่ายๆ (มีคนจะพาทัวร์..อิอิ(คุณเอ็ม เป็นไกด์คับ) ไปป่าวคับ โทรบอกแระกัล)ขอให้หายไวๆละกันนะคับ

ถึงคุณแจ๊ส..ขอลายเซ็นด้วยคนจิค๊าบ..(แฟนผมเห็นยังจำได้เรย) แจ๊ส Colt ลำเหลืองๆ

ถึงคุณช้าง(ว๊าบบอย)..งานยุ่งเหรอคับช่วงนี้ ไม่ค่อยเห็นเรย นอกรอบเมื่อไหร่ดีคับ มีคนอยากเจอ...

ถึงคุณหนึ่ง กะนู๋ออย.. สองคนนี้จะทุบรถกันเหรอ...หุหุ

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส..รถคุณแจ๊สเกือบจะเหมือนคันข้างๆ(รูปส่วนตัว)เข้าไปทุกทีแร้วนะคับ:eek: ยังไงก็ขอเอาใจช่วย(เนรมิต)ให้เป็นคันข้างๆสมใจแระกัลคับ...:D

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เหงอ งานเยอะเย ค๊าบบบบบบ

ไฟ มุมส้ม หล่อคับ จัดปายยยยย

นี่เดี๋ยว คงต้องไป โม มั่งล่ะ วันนั้น วิ่งตาม รถ พี่น้อง ไม่ทันเลยอ่ะ แรๆ กันอ่ะ

ส่วนรื่อง เซอร์กิจ ก้ออยากอยู่นะ แต่รถยังไม่พร้อมเลย

ถ้า ไป ก้อไปด้วยนะ อยาก เอา น้องเหลือง (ผมว่ามันก้อเหลืองนะ น้อง ออย อิ อิ ) ไปลองวิ่ง มั่งอ่ะ อิ อิ วิ่ง เอา ฮา

5. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    มาแอบดูเค้าคุยกันจ้า:D:D:):p

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ของแท้ต้องเกาะอยู่บนหลังควายเท่านั้น :D

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    บายดี ป่าวน้อง

หายป่วยยัง

8. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ขอบคุณคุณหนึ่งครับที่วันนี้อยู่เป็นเพื่อนและเป็นธุระให้ที่เชียงกงบางนาขอบคุณครับ
    ประกอบแล้วครับมานเย็นไม่ค่อยฉ่ำอะครับแต่ก็ยังดีกว่าไม่มีนะห้าๆ
    มาทำงานเกือบไม่ทันแนะ55

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไฟมุมส้มมาดใหม่ เข้มก่าเดิม :D

10. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    หายแล้วจ้าลูกพี่ๆๆ:D:D

11. To. ก้อง

เจอรายละเอียดที่จะทำ logo คำว่า Colt แล้ว จะทำกันป่าว

--------------------------------------------------------------------------

โลโก้เฉพาะรถคุณเท่านั้น ติดตั้ง ด้านหลังรถท่านๆเลยครับ

จะติดด้านหน้า ด้านหลัง บน ล่าง ซ้าย ขวา ตามสะดวกครับ

วัสดุจะเป็นเหมือนกับโลโก้ ยี่ห้อรถเลยครับ แต่พิเศษกว่าตรงที่.....

1. สามารถปรับเปลี่ยน Front ได้หลากหลายโคตร (โดยจะออกแบบให้ แล้วส่งให้ดูทาง mms หรือ E-mail ) ในกรณีที่เป็นข้อความนะ

2. โลโก้ หรือ ข้อความจะเป็นชิ้นเดียวกัน ตัวติดกันหมด ไม่แยกกัน เหมือนโลโก้ ที่ร้านประดับยนต์อื่นๆขาย

3. สามารถเลือกสีได้ เช่น สีโครเมี่ยม (โครเมียมเด๊ะๆ) สีทอง สีน้ำเงิน สีแดง สีรุ้ง และอีกมากมายเท่าที่จะทำได้

4. ออกแบบโลโก้ และข้อความให้จนกว่าจะพอใจ หรือจนกว่าคนออกแบบจะไม่พอใจ

5. ขนาดตัวอักษร (ข้อความ) ขนาดเริ่มต้นที่ความสูง 3 ซม. ยาวเท่าไหร่แล้วแต่คุณ

6. สามารถสั่งขนาดได้ เล็ก หรือ ใหญ่ ตามพื้นที่ๆจะเอาไปติดนะครับ ไม่กำหนดตายตัวแน่นอน

ราคาเริ่มต้นที่ 555 บาท ถึง 9999 บาท

ระยะเวลาในการผลิตประมาณ 7 วันทำการครับ

(หลังจากตกลงแบบกันแล้ว ไม่สามารถเปลี่ยนแบบและสีได้)

ข้อมูลเพิ่มเติมโทรนี่เลยครับ

0 8 1 - 6 9 2 - 3 3 3 2 หรือ 0 8 6 - 3 3 1 - 6 6 6 1 (ติ๊ง)

12. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    แหม่หล่อเชียวคุณแจ๊สมุมส้ม อิอิ

13. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    งืมๆๆ มีใครจาทามมั่งงับ
    ปล. พี่ช้างแงะโลโก้ COLT มาได้แระ หุหุ น้องชายสุดที่รักจาเอาไปทามแระ:D:D

14. NAR_C

266
    1
    0
    ราคาทำสีที่อู่ก้องไปทำอ่าคัรบ
    ถ้ามาให้แระ
    กันชนไม่เกิน 2พัน
    ลิ้นหน้า + กาบข้าง ไม่เกิน 3 พันเน้อ

ปล. ยังไม่ได้โทรหาพี่แก้วเลยหว่า ไว้วันพรุ่งนี้จะมาแจ้งข่าวแระกานนนน

15. NAR_C

266
    1
    0
    ไม่เปนไรงับไม่รีบ ไม่รีบ เอาแบบราคากันเองกันเอง เน้อ
    ขอบคุนล่วงหน้างับ ๆๆๆๆๆ

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    ก้องถ่ายรูปลิ้นหน้ามาให้ดูป่าวอ่ะ

17. NAR_C

266
    1
    0
    To P' JAZZ ไฟมุมส้มสวยดีงับ ทามมั่งดีฝ่า
    To P' Pod รถพี่ เครื่อง 92 มะ ถ้าใช่ จะขายบอกเน้อ

18. NAR_C

266
    1
    0
    ยังมะเสร็จเลยงับ พรุ่งนี้งับ เดี๋ยวถ่ายให้ดู มะลืมๆ ๆๆๆ

19. NAR_C

266
    1
    0
    ต่าสมัครงาน SUPER CLUB มาแว้วววว

ค่าสมัคร Club Race 2,500 บาท/คัน (รวม ซ้อม+ควอลิฟายด์+แข่ง)
    ค่าสมัคร Car Club 1,500 บาท/คัน (รวม ซ้อม+ควอลิฟายด์+แข่ง)

นักแข่ง Car Club ต้องผ่านการ Training ก่อนเท่านั้น
    โดยทางรายการ Super Club จะมีการจัด Train โดยนักแข่งมืออาชีพ เสียค่าใช้จ่าย 2,000 / คน
    ในวันอาทิตย์ล่วงหน้าก่อนการแข่งขัน 1 อาทิตย์ ใช้เวลาเรียนรู้ ฝึกฝน ซ้อมวิ่งกัน 1 วันเต็มๆ

20. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    สาธุ๊..ขอให้กุศลผลบุญของสติ๊กเกอร์นี้ จงบังเกิดให้รถ COLTน้อย หายป่วยด้วยเถิ้ด..:cry:

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    สาธุ

22. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ม่ายมีตังสมัคร car club เลยอะ

23. podcolt

885
    1
    0
    ง้อนแว้ว ชมแต่ดารา คนธรรมดามายยอมชม ติ๊กเกอร์ก็ของผม มุมส้มผมติดมาเป็นปี ไม่มีครายชม ซ๊ากคนลำเอียง..บ้าดารา ฮิฮิ ล้อเล่ง:D

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปวิ่ง car club กันไหมคับพี่น้อง

25. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ปอ๊ด วางเครื่องใหม่เลย แนะนำ 93 na ออโต้ หรือ rvr ออโต้ จะได้แรงงงงง

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    เชียร์ RVR เหมือนคุณหนึ่งอ่ะคับ
    เห็นขายอยู่ 20000 อ่ะ
    วางจบไม่น่าเกิน 30000 อ่ะ
    เครื่องเดิมไปแยกขายเป็นอะไหล่ได้อีก

27. NAR_C

266
    1
    0
    จาไปใช้ RVR กันหมดแระ งุงิงุงิ

28. podcolt

885
    1
    0
    ตา1ปายเที่ยวเวอร์จิ้นกันป่าว:eek:

29. NAR_C

266
    1
    0
    งืม ๆ ซื้อต่อ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถ้า 92 แคมเดี่ยว เอาๆๆๆๆงับ

30. podcolt

885
    1
    0
    93 แคมคู่รึป่าว ประมาณเท่าไหร่อ่ะ 25 ได้รึป่าว ถามให้หน่อยจิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้