สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เรื่องตีโบ่งซุ้มล้อตามรูปของแถวบ้านผมก็ทำใด้คับใครสนใจเด๋วพาไปทำคับ

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    คุณปั๊ป ไม่ออนเอ็ม เหรอคับ หรือทำไรอยู่เอ่ญ???

3. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    โอว้ พี่มาช้าไปนิดส์ เจ้าออยจองแว้วงับ รอรอบหน้าเด้อ
    เดี๋ยวไปปล้นขาวบ้านมาใหม่

4. NAR_C

266
    1
    0
    ราคาแพงป่าวงับ แล้วแบบไฟเบอมีป่าว

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คึกคักๆ
    พี่ปั๊ป อยากถามพี่ปั๊ปว่า ที่เชียงใหม่มี Colt Asti ป่าวคับ?? มีกี่คันอ่ะ เคยเจอมั่งป่าว

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้คนเล่น MSN เยอะจิงๆคับ ขาด add ของตัวหลักๆที่ผมยังไม่ได้ save ไว้เลยอ่ะ....
    คุณป๊อด คุณช้าง คุณหนึ่ง และ ใครอีกหลายคน ฝากลง e-mail add ให้หน่อยนะค๊าบ...

7. เด๋วออยมาโพสรูปให้พรุ่งนี้นะคะ แต่มะรุรูปสวยป่าวอ่ะค่ะ - -"

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    จิตใจท่านช่างงดงามเยี่ยงนี้ :sad:

9. ยินดีเช่นกันค่า ^^

10. พังใครจะรับผิดชอบอ่ะ

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    ห้อง zeed สาวน่ารักเยอะ

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    นอนดีก่า

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หน้าแตกดังเพล้งเลย อิอิ ตกลง ผมอายุเท่าๆ ตาป๊อด คุณปั๊ป คุณหนึ่ง(ด้วยล่ะมั้ง) เลยเหรอนี่....

งั้นผมไม่เรียกใครพี่แระกันนะค๊าบ... ถือว่ารุ่นราวคราวเดียวกันและกัน

คืนนี้ไม่เห็นตาป๊อด เข้ามาสะกิดกะทู้เลยแฮะ สงสัยไปหวีด หวิวกะแฟน((คนอื่น)) อยู่ อิอิอิ...ล้อเล่งน๊า

คุณแจ๊ส สอนเข้า camfog หน่อยจิคับ จะเอาไว้เล่นที่ทำงาน หุหุ...

จะปายนอนแย๊วนะคับ ให้คุณแจ๊สกะตาป๊อดเข้ามาสุยต่อ( มิใช่สุยตูดนะ...คิคิ)

14. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ขอโทษทีครับทุกท่านในMSNผมหายไปยาวเลยกลับมาอีกทีไม่เหลือใครเลยครับ55

15. good morning everybody ka ^^

ตอนนี้ upload รูปอยู่ แต่ออยจะสารภาพว่า.......

รูปมานเบลอเพียบเลยอ่ะค่ะ แหะๆๆๆๆ

16. รถพี่ท๊อปค่ะ

รถก้อง

รถเพ่ป๊อดดดด

รถพี่หนึ่ง (ขนอะไหล่ อิอิ)

รถพี่แจ๊สค่ะ

ส่วนรถนู๋ มะจ๋วย มะเอาลงให้ดูหรอก
    (จิงๆ แล้ว ถ่ายมาเบลอสุดๆ 555555+ รถไม่สวยแล้วยังจะถ่ายเบลออีก มันช่างน่าเศร้าใจ :cry:)

17. หมดแย้วววววค่ะ นอกนั้นเบลอมากมาย ขอโทษนะคะ T_____T

18. ว๊า.. วันนี้ยังไม่มีใครมาเลย นั่งปั่นกระทู้คนเดียวกะได้ ^^

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มะเป็นไรคับ(แต่..รอแทบหลับ) อิอิ ล้อเล่นคับ คุณบ๊อบอยู่แถวๆเลียบด่วนฯ วนหลังค่อยนัดเจอกันก็ได้คับ
    อยู่ไม่ค่อยไกลกันเท่าไหร่
    ....:D

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

รูปงามมั๊กๆ เลยนู๋ออย....(ตาป๊อดเป็นคนเหนี่ยวชัตเตอร์ป่าว...อ่ะ)

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใครมีรูปอีก ก็นำมาลง กันเยอะๆนะค๊าบ...สนองตาป๊อดหน่อย
    ช่วงนี้หายไปไหนอ่ะคับคุณป๊อด ตั้งแต่เปลี่ยนรูปเป็นแมลงวัน(เอากัน) หายปายเลย

22. สงสัยจะเป็นเยี่ยงนั้นค่ะพี่ท๊อป

ออยคงไม่มีฝีมือขนาดนี้ค่ะ อิอิ :D :eek::eek:

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ผมมานั่งคิดๆดู(อีกแร้ว)นะคับ เรื่องติ๊กเกอร์อ่ะ คือว่า..เราสรุปเรื่องแบบกันก่อนดีมะ? และถ้าสรุปได้แล้วก็รอทาง MRC จัดมิตติ๊งครั้งต่อ

ไปแล้วเราค่อย(ให้คุณช้างช่วย)คุยกะท่านประธาน
    MRC ว่าเราขอตัดติ๊กเกอร์กลุ่มเราเอง แต่ภายใต้กลุ่มใหญ่ อย่าง MRC เราไม่ได้มีจุดประสงค์ที่จะแยกตัว แต่เราต้องการ รวมตัวกลุ่มคนเล่นรถรุ่นเดียวกันเพื่อ

แลกเปลี่ยนทัศนะคติและความรู้ของรถรุ่นที่เราเลือกใช้(เป็นพาหนะคู่กรรม..เอิก..เอิก) การมิตติ๊งแต่ละครั้งเราก็ยินดีที่จะร่วมกับทาง

MRC ก่อน (แต่เราก็อาจมี มิตติ๊งเล็กบ้าง ของพวกเราเอง)เพื่อนๆว่าไงกันดีค๊าบ...ขอเสียงหน่อยนะคับ

ปล. ขอขอบคุณ CLUB MRC ไว้ด้วยคับ ไม่มีพวกท่าน ผมก็คงไม่สามารถเจอกับคนที่ใช้ Colt & Asti ที่ friendly แบบนี้ได้คับ
    ขอบคุณจากใจ จิงๆ ค๊าบ...........

24. อย่างนี้ก็ดีค่ะ เพราะว่าเราก็ไม่ได้ตั้งใจจะแยกตัวไปจากที่นี่อยู่แล้ว แค่อยากติดติ๊กเกอร์รุ่นของเรามั่งอ่ะค่ะ อิอิ

แต่คอนเฟิร์มว่า เป็นพาหนะคู่กรรมอย่างที่พี่ท๊อปบอกจริงๆ ค่ะ อิอิ

อะหลั่ยหายากจิ๊งงงง รถอะไรเนี่ย มะเชื่อถามก้องเรื่องรางกระจกไฟฟ้าจิคะ 5555+ :D:D

25. เย็นแล้วก็ยังเงียบเหงาเหมือนเดิมเรย T_____T~~

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    เห้นด้วยอย่างแรง

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาปีอดติดต่อมือถือไม่ได้เลย จะถามเรื่องสติ๊กเกอร์ติดไฟมุมส้มว่าซื้อที่ไหน ราคาเท่าไร

28. NAR_C

266
    1
    0
    รางกระจกขวาเปนอะไรที่หายากที่สุดในโลกแล้วพ่อแม่พี่น้องสำหรับก้องอ่า
    หามา ปี นิด ๆ แระ
    มะมีเรย จัดกานซ้า:D:D:D

29. NAR_C

266
    1
    0
    เหนด้วย ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้