สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ดีน้า...ที่มีน้องก้องบอกว่าจะไปกัน ไม่งั้นไม่รู้เลยนะเนี่ย วันนี้อยู่เชียงกงทั้งวันเลยตัวก็เหม็น อุอุอุอุอุอุอุอุอุ ดีใจที่มากันครับ สีแจ่มๆทั้งนั้นเลย เริ่มเยอะแว้ววววววววววววว ง่วงแล้วเด้อ

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    กะลังนั่งโหลดรูปให้อยู่นะคับทุกคน...

วันนี้สนุกดีคับ ถึงจะมาไม่เยอะ แต่ก็ดีใจคับที่มากัน

รถสวยๆกันทั้งนั้นเลย...(นี่ขนาดมาน้อยนะเนี่ย คนที่ขับรถผ่านไปผ่านมายังชมเลย)

รอรูปนะคับ เดี๋ยวจะช่วยจัดให้ (ผมว่า 80หน้า มีให้เห็นแน่ๆ)

น้องออย ช่วยๆโพสต์ด้วยนะ อิอิ...ท่าทางจะถ่ายดีก่าเรา

ไม่รู้คุณป๊อด คุณแจ๊ส คุณช้าง ถึงบ้านกันยัง (ห่วงนะเนี่ย...)

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ขอบคุณนะค๊าบคุณหนึ่ง ที่มา (มาถึงคนที่สองเลยนะเนี่ย นับถือๆ..:D)

รอชมรูปละกันนะคับ.....

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เอารูป meeting ที่โลตัสเรียบด่วนมาให้ดูกัน แต่ภาพไม่ค่อยชัดเพราะถ่ายจากมือถือ
    ช่วงหลังตอนคุณช้างมาก้อไม่ได้ถ่ายต้องขออภัย ยังไงให้ท๊อปมาลงรูปให้ดูอีกทีละกันนะคับ

5. JAZZza

2,393
    18
    0
    เบื้องหลังภาพสวย ๆ :p

6. JAZZza

2,393
    18
    0
    ถึงบ้านแล้วค๊าบ :D

7. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    สวย..ครับ เสียดายที่ไม่ได้ไปร่วม หลังปีใหม่มีเฮแน่ครับ คิคิ

8. monstercolt

381
    2
    18
    ไหง..คุณป๊อดมาคนเดียวได้หวา...อิอิ

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันเสาร์ 5 ทุ่ม ช่อง TITV รายการพุดต้าเรย์ มีเรื่องเกี่ยวกับงาน BF ที่ซีคอน อย่าลืมดูนะคับ โดยเฉพาะคุณปั๊ป อิอิ

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    นอนดีก่า เจอกันตอนเช้าค๊าบบบบบ

11. monstercolt

381
    2
    18
    วันจันทร์ที่17คุณแจ๊สก็อย่าลืมดูรายการ ค คนรักรถด้วยล่ะกันครับ เหอะๆๆๆ

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอารูปหมู เอ๊ย...หมู่ไปชมก่อนนะค๊าบ:confused:

เอาไปดูกันขำๆ ให้หายอยากก่อนนะคับ มีอีกเพียบ เดี๋ยวค่อยๆจัดไปคับ

ขอเวลานั่งคัดรูป โดนๆ ก่อน อิอิอิ
    ....:D

13. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ถึงบ้านนานแว้วคับอาบน้ำอยู่คับ วันนี้เป็นวันที่ถ่ายรูปรถใด้เยอะที่สุดคับ โหลดรูปใด้ป่าวคับ
    :cry::cry::cry:หมาที่บ้านมันฉี่ใส่ล้อคับ:cry::cry:ตีมันจนมือบวมเลยคับ:cry: จารอดูรูปนะคับท๊อป
    ยินดีที่ใด้รู้จักนะคับ;)

14. podcolt

885
    1
    0
    แจ๊สคับโทษทีนะ:eek:ลืมคืนจนใด้:eek:เด๋วจาล้างให้สะอาดเลยคับ:)

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อีกชุด....

คันแรก...ไม่ต้องสงสัยคับว่ารถใคร?? ล้อแดงแปร๊ดเลยนะน้อง...

คันต่อมา ก็ของ หนุ่มหน้าตาดี (ใจเย็น) สวยเรียบร้อยดีคับ

รูปต่อไป เราเน้นที่มุมกล้องคับ (ภาพนี้ ตาป๊อดเป็นคนจัดฉากนะเนี่ย)

16. podcolt

885
    1
    0
    หวัดดีตอนตี2:Dคับคุณอาท

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มาอีกคับ

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ราตรีซาหวัด น๊ะค๊าบทุกคน....

ง่วงแล้ว หวังว่ารูปที่นำมาให้ชม คงถูกใจกันนะ

เสียดายถ่ายตอนขับออกมาบนถนนไว้ไม่ทัน ไม่งั้นนะ...อู้ว..แม่ จ้าว

นอนก่อนนะคับ พรุ่งนี้มาดันใหม่

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคับ

ปล.คุณบ๊อบ โอกาศหน้าเจอกันแน่นอนคับ วันนี้ดึกไปนิดอ่ะ...

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แถมครับ..แถม ก่อนนนนอน

ใครเป็น..ใครดูกันเองนะคับ

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อีกหน่อย...สองคนนี้รุ่นหย่ายยย...(อายุเยอะ..)อิอิ ล้อเล่นนะคับ

ช่างภาพสมัครเล่น....(ผมเองคับ)

คราวนี้ไปนอนจิงๆแระ

ห้าว.....ง่วงนอน โค...

21. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ว้าวๆ สวยๆกันทั้งนั้นเลยครับเสียดายที่ไม่ได้ไปขอบคุณครับที่ถ่ายรูปมาให้ชมครับ

22. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

โอกาสหน้าเจอกันครับคุณท๊อปหวังว่าผมคงไม่ติดทำงาน55ขอบคุณคุณท๊อปกับคุณแจ๊สสำหรับรูปสวยๆครับ:D

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตื่นแร้ว

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักท๊อป ช้าง ก้อง ออย (เพิ่งเจอตัวเป็น ๆ)
    ส่วนตาป๊อดกับตาหนึ่งเคยเจอกันแว้วววว

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    เสียดายที่ไม่ได้เจอคุณปั๊ป(อยู่เชียงใหม่)กับคุณบ๊อบ(ติดงาน) ไว้โอกาสหน้าค่อยเจอกันนะคับ

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขอบคุณท๊อปสำหรับหนังสือ xo&tune by แบบนี้ต้องมีตติ้งทุก ๆ วันหนังสือออกแร้ว อิอิ

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    ท๊อปค๊าบ
    รถเราอายุครบ 1 ขวบเหมือนกันเลยนะคับ อิอิ

28. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกานคับ
    :D:D

29. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    รถก้องอายุครบ 3 ขวบแล้วงับ
    ปล. เจ้าเก่งไม่สบายเปนไรมากป่าวหว่า เหอๆๆๆ
    ปล.2 เพ่ท็อบ ก้องรอหนังสือ XO กะ Tune By เล่มใหม่อยู๋เน้อ

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    กำ กรูต้องตื่นเช้าอยู่คนเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้