สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าไปพุ่งนี้กะคงลากเพื่อนไปด้วยอีกคนอ่ะค่ะ เด๋วลองถามเพื่อนดูก่อนค่ะ

เพราะว่านัดเพื่อนไว้ไปเที่ยวเหมือนกานนนนน :D :eek: :eek:

1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เพื่อนสวย:eek:ป่าวถ้าผู้ชาย:cry:ไม่ต้องพามานะ:sad::D

2. podcolt

885
    1
    0
    หลังซีคอนขอเสียงด้วยคับ :D คุณท๊อปว่าไงคับ แต่ใจจริงอยากนั่งหมูกระทะอะคับ
    ทามรถจนตังหมดแว้ว เพื่อนๆว่าไงกันคับขอเสียงหน่อยร้านไหนตรงไหนก็ใด้คับแต่ขอราคาเบาๆหน่อยอะคับ ตา1ว่าไง แจ๊สคับหลังซีคอนไหวป่าวคับนึกว่ามาแข่วรายการBFละกัน:D

3. ต้องถามก้องอ่ะค่ะ แต่ออยอยากได้แล้วอ่ะ :eek::eek::eek:

ไปซะคืนนี้เรยดีมะคะ :eek::eek::eek:

4. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0

เก็บอาการหน่อยจิป๊อด..อิอิ
    ตกลงพรุ่งนี้เราเจอกันนะคับ ผมคุยกะพี่ช้างแล้ว (เมื่อกี๊แกแวะมาหา...)
    เรื่องสถานที่จะสรุปอีกทีนึง (ได้เจอกันซะทีเนอะ):D

ดันเข้าไป กระทู้อ่ะ.....

5. อุ๊ยยยย คืนนี้อยู่กันเพียบเรย อิอิ

6. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    เง้อ ใครคุย M กะก้อง ระวังไวรัสเน้อ
    อย่ารับ ซิบ หรือ ไฟล์ ใดๆ น้าครับ

7. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ว้าวล้อมาแล้วสวยเชียวรีบไปสอยนะครับพี่น้อง

8. podcolt

885
    1
    0
    มาป่าวหลังซีคอน ฮิฮิ

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

จัดโลดค๊าบ...พรุ่งนี้จะได้เจอกัน(ครบๆ..ยิ่งดีเลยคับ จะได้คุยกันยาวๆ)

10. NAR_C

266
    1
    0
    หลังซีคอนมีด่านป่าวหว่า

11. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    อยากไปด้วยอ่ะครับ...ใครก็ได้ออกค่าน้ำมันให้หน่อยสิ คิคิ

12. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    แป่วพุ่งนี้ผมทำงานอดสิครับเนี่ยยังไงรวมๆแล้วถ่ายรูปมาเผื่อด้วยนะครับ

13. ไกลเกินอ่ะค่ะ :cry::cry:

14. NAR_C

266
    1
    0
    พี่น้อง มีข่าวมาแจ้งครับ มีใครอยากได้บูทกึ่ง ยูรีเทนมั่งอ่าก้าบ(ไม่รู้ใช่ป่าวแต่ดีกว่าบูทเดิมอ่าก้าบ)
    ทั้งคันไม่เกิน 6 พันครับ แต่ต้องรวมกันเกิน 4 คันอ่าก้าบ
    ยังหาผู้โชคดีอีก 3 คันครับ ใครสนใจบอกด้วยเน้อ
    พี่ปั้บ พี่หนึ่ง และพี่ๆ ทุกคนด่วนๆ เน้อ ๆ
    โปรเจ็กนี้หลังปีใหม่ก้าบบบบ แต่ต้องบอกก่อนน้าก้าบ

15. NAR_C

266
    1
    0
    :D:D
    ว่าแต่งาน BF ได้เรื่องยังครับ เค้าจะเอาไงกาน

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โห...วันนี้อยู่กันครบเลยแฮะ...นานๆจะเจอซักที
    อ้าว...ป๊อดหายปายหนายอ่ะ...สงสัยไปขอวีซ่า อิอิ
    เอาเป็นว่าพรุ่งนี้เจอกันนะคับทุกท่าน (ถ้ามาได้ก็มานะคับ) ส่วนเรื่องที่ไหนนั้น ติดตามกันต่อไปค๊าบ

เดี๋ยวผมขอตัวเอารถไปทำแอร์ก่อน จ๊อดมารุเอาแอร์มาทำให้ถึงที่เลย

17. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    แอร์เจ้าจ๊อดมันขายดีเหลือเกิน หาให้ไม่ค่อยทันแล้ว

18. monstercolt

381
    2
    18
    บู๊ทยูรีเทรน น่าสนๆ หลังปีใหม่ ถ้าเงินยังเหลือนะ อิอิ

19. sarawutone

1,355
    9
    0
    ข้าเอา สาวประเภทสองโว๊ย อิอิอิอิอิอิอิอิ น้องออยจัดมา

20. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ด่วน ! เห็นได้ข่าวว่า 14 - 16 ไม่ขาย แอล กอ ฮอ

เพราะ ว่า เป็นวันเลือกตั้ง ล่วงหน้า อ่ะ ครับ

งั้น เป็น วัน พรุ่งนี้ แหละ แต่ไป กินไรกัน นั้งคุยกัน เอา ป่าว

แต่ไม่รู้จะนัดที่ไหน เล๊ยยยยยยย

เอางัยดีหว่า..............

อยากนัด แถว ปั๊ม กว้าง กว้างงงงงงงงงงงงงงง นั้ง ซื้อ ของ มานั้งกินกันได้ อาไร เงี้ย !

แถว เรียบด่วน มี ปั๊ม เยอะเลย พี่น้องว่างัยครับ

Lotus เรียบด่วน มั้ย เอาซักมุม คง น่าจะได้นะ

พี่น้อง ว่างัยกาน :):):)

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    ใครมามั่งอะพรุ่งนี้ แล้วเจอที่ไหนอะ

22. กำเพ่หนึ่ง ผู่หญิงดีกว่ามั้งคะ อิอิ

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    กะลังดูเรื่องจิงผ่านจออยู่ มันดี

24. monstercolt

381
    2
    18
    ใครไปพรุ่งนี้ ถ่ายรูปมาด้วยนะครับ เสียดายไม่ได้ไป ไว้เจอกันหลังปีใหม่เลยแล้วกัน

25. ตกลงพรุ่งนี้ตอนกลางวันออยไปแหละค่ะพี่หนึ่ง เด๋วคนอื่นมาสอยไปแย่เรย รอตั้งนาน อิอิ

จะไปแล้วเด๋วออยโทรหานะคะ ขอบคุณพี่หนึ่งมากๆ นะคะ

ตอนเย็นยังมะรุอ่ะค่ะ แต่ถ้าไปไม่ไกล ออยอาจจะไปด้วยนะคะ

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    ไม่ขายแอลกอออล์ แล้วจากินอารายดี เนี่ยยยยยยยยยยย...............อดเหล้าฟรีเลยอุอุอุอุอุอุ

27. พี่ปั๊บนั่งเครื่องบินมาเยยๆๆๆ ค่ะ อิอิ

28. monstercolt

381
    2
    18
    คุณหนึ่ง เดี่ยวพรุ่งนี้โทรหา มีเรื่องจะคุยด้วย อิอิ

29. monstercolt

381
    2
    18
    น้องออยจะออกค่าตั๋วเครื่องบินให้พี่......ซึ้งใจจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้