สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    colt ของ พี่ไข่ RTM ลงหนังสือ AUTO MOBILเล่มใหม่ ดูกันหรือยังคร้าบ

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ปั่นกระทู้ค๊าบ
    ขึ้นไป ๆ

3. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    หารูปที่ถ่ายไว้ไม่เจอแล้วอ่ะคับ ... แต่สภาพยังใส ใส่ได้ไม่นาน

ขอซัก 1500 แล้วกันครับ ว่าจะไปหากันชนใหม่มาใส่

หรือจะเอากันชน Asti เดิมๆสภาพดีๆหน่อย ไม่ต้องมีสปอต์ไลท์ มาแลกกันก็ได้ครับ

4. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    อยากเห็นรถคุณหนึ่งจัง เมื่อไหร่จะได้เห็นครับ

5. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ดูแล้วคับ:eek:
    รายชื่อผู้ที่ใช้coltและasti คร่าวๆ :grouphug:
    1 ช้าง colt เขียว
    2 ปั๊ป colt ขาวล้อขาว
    3 เก่ง colt ขาว
    4 ก้อง colt น้ำเงินเข้ม :kev:
    5 แจ๊ส colt แดงเปลี่ยนเป็นเหลืองevo
    6 เอ็ม colt ขาว อยู่ชลฯ
    7 ป๊อด colt แดง :embarassed: :car:
    8 Roumsak colt แดง อยู่ชลฯ
    9 Colt Power colt แดงมั๊ง
    10Doramon Baby Asti
    11วอง Asti ขาว (หรือฮุนไดขาว ฮิฮิ):D :D
    12หนึ่ง colt เหลืองมั๊ง ไม่รู้ได้รถหรือยัง:( ถ้าได้รถแล้วบอกด้วย :director:
    13ตั้ม เพื่อนป๊อด Asti บรอนซ์เงิน
    :director: ถ้ามีเพิ่มช่วยกันโพสด้วยละกันคับ :welcome:

6. JigoroA31

165
    1
    18
    ชอบๆ ครับรวมๆ กันไว้ เดี๋ยว มี meeting ไปถ่ายรูปด้วยกันดีกว่า

7. sarawutone

1,355
    9
    0
    ตอนนี้ใช้รถกะป๊อ อยู่ครับ ยังม่ายมีรถเลย

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    รวมกันได้ 13 คันแว้ว เย้

9. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    เริ่มเยอะขึ้นแล้วครับ

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    จัดปายครับ

11. JAZZza

2,393
    18
    0
  12. sarawutone

1,355
    9
    0
    colt ของ คุณ jazzza เหลืองจังเลย คุณjazzzaได้โทรหาผมหรือปล่าว ขอโทษทีครับที่ไม่ได้ติดต่อกลับไป ตอนนั้นฉุกเฉิน มากเลยครับ ชิวาว่าน้อยกำลังโคม่า ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาดู ต้องดูแล หมา ชิวาว่า น้อยที่โรงพยาบาลสัตว์เล็ก โอกาสรอด 10 % ทำใจอย่างเดียวครับ

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    ช่ายแร้วค๊าบ โทรหา แต่ไม่เป็นไร ว่าง ๆ ค่อยคุยก้อได้
    น้องหมาของผมก้อเคยเกือบตาย นอนพะงาบ ๆ แต่ก้อรอดมาได้นะคับ
    ขอเอาใจช่วยนะคับ ยังมีโอกาสรอดนะคับ

14. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
  15. JigoroA31

165
    1
    18

มี บิ๊ก อีกคนหรือเปล่าครับ เค้าใช้ Colt นิ

16. podcolt

885
    1
    0
    รายชื่อเพิ่มเติมนะคับ:D
    panakach asti ขาว
    มิราจ r colt นำเงินเข้ม
    บิ๊ก colt ขาว ไม่รู้ว่าซ่อมเสร็จยัง
    ถ้ารวมกันแล้วก็16คัน และถ้าว่างพร้อมกัน มาถ่ายรูปรวมกันคงสวยดีนะครับ :photo:
    พี่น้อง colt และ asti ว่าไงคร๊าบ :rockon:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2007
  17. podcolt

885
    1
    0
    :)สีรถคุณแจ๊สสวยเด่นสมชื่อจิงจิง:eek:

18. podcolt

885
    1
    0
    อี โยโกะ :dog: ของบ้านผมก็เกือบตายโดนยาเบื่อนอนร.พ3วัน แล้วชิวาว่าน้อยดีขึ้นรึยังคับ:eek:

19. podcolt

885
    1
    0
    :director:ช่วยกันปั่นกะทู้และลงรูปกันหน่อยคับพี่น้อง:rockon: :welcome:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2007
  20. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    4 ก้อง colt น้ำเงินเข้ม
    กาลังจาเป็นสีเหลืองแล้วงับ
    ลอกสีอยู่งับ งุงิงุงิ

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    ตอนนี้ ชิวาว่า น้อย ของผมจากไปแล้วครับ เอาไปบำเพ็ญกุศลที่วัดคลองเตยใน วันนี้เองครับ มันสู้เต็มที่แล้ว เสียใจ...............................................................................................................................................ครับ

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    colt เจอที่โลตัส

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    เสียใจด้วยคับ :cry:

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    cool :D

25. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ฮึ ฮึ !

26. JAZZza

2,393
    18
    0
  27. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
  28. JAZZza

2,393
    18
    0
    เอา Cyborg R สวย ๆ มาให้ดูคับ :D

29. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    แหล่มๆๆเลยจ้า

30. podcolt

885
    1
    0
    อัพรูปล่าสุด:car:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้