สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. colt_mrc

colt_mrc New Member Member

33
    1
    0
    @~:?: ??ҡ????????ͧ?ѹ???????鴢?ҧ^ ^ :?:~@

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ไฟมุม ส้มหาได้ครับ ซื้อสีส้มที่สำหรับพ่นพวกไฟมาพ่นเองเลยครับ ส้มแน่นอน อิอิอิอิอิอิอิอิอิ มันมีที่ไหนเล่าไฟมุมส้มcolt อะ:eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:
    สติกเกอร์ ส่ง ให้เจ้าแนน ออกแบบเหรอ เอาเป็น ตัวหนังสือ แล้วกัน เอาเป็นMITSU COLT/ASTI ดีมั๊ย ถามความเห็นเพื่อนๆด้วย แล้วก็เอาตัวหนังสือแบบไหนลองออกแบบมาดูครับ

3. sarawutone

1,355
    9
    0
    เจ้าป๊อดใส่ เบาะFTO หรือยัง เอามาชมหน่อยดิ

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    แล้วโครงการทำ ลิ้นหน้ากับ สเกิร์ตข้างล้มไปแล้วเหรอครับ

5. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

แล้วไม่ไปเอาลิ้นหน้าคืนหรือครับพี่น้องหรือว่าทิ้งจนหายเลยอิอิ:D

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ถ้าใครทำขาย ผมซื้อชุดนึงอ่ะ

7. เซ็ง มะมีมุมส้ม เด๋วปั๊ดเปลี่ยนหน้าเปง evo เลยหนิ คริๆๆ (แต่ตอนนี้ไม่มีงบ ซ่อมรถหมด 555+ :D)

ง้านเด๋วถามเจ้าก้องก่อนนะคะว่ามานมีไฟมุมอ๊ะป่าว ถ้าไม่มีเด๋วคงต้องรบกวนพี่หนึ่งนะคะ

เรื่องสติ๊กเกอร์ พี่แนนบอกให้ออยไปให้พี่เอกทำอีกที 55+ พี่แนนมะยอมทำค่ะ :D

แต่เด๋วออยลองออกแบบมาให้ดูนะคะ ว่าแต่เอาขนาดเท่าไหร่ดีอ่ะคะ :confused:

ปล. เพ่ป๊อดหายไปไหน โทรไปก็ไม่รับสาย ชิ :mad:

8. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    สมน้ำหน้า หุหุ
    พูดเล่นน้า ปลอดภัยก็ดีแล้ว บอกแล้วไม่ฟัง :D:D

9. NAR_C

266
    1
    0
    To นู๋ออย ไฟมุม หาไม่เจอหว่า แต่ที่อู่บอกว่าก้องเอาไปทิ้งไว้อยุ่หง่ะ ไม่แน่ว่ามีใครเอาไปหรือป่าว
    มียาง 195/50/15 ของ ฟอลเก้นอยู่หง่ะ เอาป่าว ไม่เอาจาขายแล้วเน้อ

To พี่หนึ่ง หาลิ้นหน้าให้ด้วยจิพี่

To พี่ ๆ เพื่อน ๆ ทุกคน สบายดีกานป่าวครับ คิดถึง ทุกคน ๆๆ เลย ว่างๆ เจอกานดีป่าวๆๆๆ

10. เอาหมดอ่ะ ของฟรีอ่ะ ช่วงนี้ผอมแล้ว ไม่มีตังกินข้าว เหอะๆๆ :p

หรือจะขายก็แล้วแต่ตามใจ ว่าแต่ล้อยังไม่ได้เลย :mad:

11. อันนี้ออยทำเอง เอา Font มาให้เลือกก่อนอ่ะค่ะ (ทำแบบ Professional มะเปงอ่ะ อิอิ)

แล้วแบบจะเอาแบบไหน จะเอาทึบๆ แบบนี้ หรือว่าเอา โปร่งๆ ดีอ่ะคะ

แต่ออยว่าโปร่งๆ กะดีนะคะ ออยว่ามันสวยดีนะ หรือพวกพี่ๆ จะเอาแบบไหนก็บอกๆ กันมาได้นะคะ จะได้ลองทำอ่ะค่ะ

1. อันนี้น่าร๊ากกกก อ่ะค่ะ :eek::eek:

2.

3. อันนี้ถ้าทำโปร่งๆ font มานจะดูเล็กไปเนอะ

4.

5.

6.

แต่ถ้าไม่พอใจ font จะเอาอันใหม่กะได้นะคะ เด๋วหามาให้อีกค่ะ :D:D:D

แต่ออยชอบอันแรกอ่า มันน่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกก :eek::eek::eek::eek::eek: แต่คงมะมีใครสน อิอิ :p

ลืมบอกไป จะเอาสีไรกะบอกได้นะคะ หุหุ :D:D:eek::eek:

12. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ขออนุญาติ ทุกท่านในที่นี้ด้วยนะ

คืออยากจะออกความคิดเห็นเรื่อง ติ๊กเกอร์นิสนึงนะครับ

คือเรื่องติ๊กเกอร์เนี่ย ! ส่วนตว ผมก้ออยากได้

แต่ ครับ แต่

ถ้าจะ ใช่ ชื่อ เป็น Mitsu Colt & Asti เฉย เฉย ผมว่ามันดูก้อ สวยดีนะ

แต่ในที่นี้เราทุกท่าน ก้อมี ใจรัก Mitsu กันทั้งนั้น

แถมยัง ใช่ กาทู้ นั้ อยู่ใน Board MRC ด้วย

คือ มันเหมือนกาน แยกตัวยังงัย ไม่รู้อ่ะ

คือ ติ๊กเกอร์ ก้ออยากให้ มีนะ สวยดี

แต่ น่าจะ มี เกี่ยวกะ MRC อยู่บ้างอ่ะ

อย่าง เช่น By MRC From MRC อาไรอย่างเงี่ย

จริง ๆ อยากอธิบายให้เข้าใจมากกว่านี้นะ แต่ก้อหวังว่าทุกท่านคงจะเข้าใจนะ พี่น้อง

ยังงัย ก้อฝากไว้ นิสนึง ครับ นิสนึง

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    เพิ่ม from mrc เข้าไปแล้วกัน
    ปล. ลิ้นหน้า กับ กาบข้างได้แล้ว หาที่ขึ้นโมล ด่วน

14. sarawutone

1,355
    9
    0
    แล้วท่านช้างเอามั๊ยครับ ทำเเสร็จเดี๋ยวเอาไปให้ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ
    MITSU COLT & ASTI from mrc เดี๋ยวทำใหม่อีกที

15. sarawutone

1,355
    9
    0
    พวกเราม้ายด้ายคิดแยก เลยนะ ช้าง แค่อยากมีติ๊กเกอร์เฉยๆอะครับ

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    ผมอาสาทำให้ได้นะคับคุณหนึ่ง :D

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    MITSU COLT&ASTI BY MRC
    ดีไหมคับ

18. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ชอบแบบที่1 เหมือนน้องออย

19. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ใส่สีและขีดแดงส้มให้คล้ายๆแรลลี่อาทดีป่าวคับ ปล ต้องจินตนาการกันหน่อยนะคือ
    MITSU COLT&AIST ////BY ER เซ็ม ป๊าดผวนกันด้วยเด้อ:D

20. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ดีมั้ยเอ่ยพี่น้อง ปลใครซุ่มอยู่ออกความเห็นกานด้วยเด้อ:sad::D

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    ช้างออก ความเห็นด้วยคร้าบ

22. NAR_C

266
    1
    0
    ชอบแบบที่ 1ครับ
    ส่วน เรื่อง ที่พี่ช้างบอกมากะถูกครับ
    เพราะถ้าไม่มี MRC เราก็ไม่ได้เจอกานเน้อ
    ส่วนพี่หนึ่งและพี่ๆ ทุกคน ก็รู้ครับว่า ยังไงเราก็ไม่แยกไปใหน อยู่นี่วบายใจสุดแระ เมาสุด ๆ ด้วย
    เอาเป็นMITSU COLT/ASTI @ MRC ดีป่าวงับ
    แล้วบางคนที่ยังไม่เป็นสมาชิกของ MRC อย่างเป็นทางการ ติดได้ป่าวงับ
    จะผิดกติกาของ MRC ป่าวครับ ยังไงรบกวนพี่ๆ ถามพี่ประธาน MRC ด้วยงับ
    เพราะถ้าเราติด MRC คือเราอยู่ MRC อย่างเป็นทางการนะ ในความคิดก้องนะครับ
    ปล.1 สำหรับก้องเสนอว่า 1. ไปสมัคร MRCอย่างเป็นทางการ ไปมิทติ้ง เอาติ๊กเกอ
    และก็ติด ติ๊กเกอของ MRC นัมเบอด้วย ส่วน MITSU COLT/ASTI ก็ไม่ต้องมี MRC ต่อท้ายด้วยกะได้มั้งงับ
    2. คือ ใช้ MITSU COLT/ASTI @ MRC งับ ถ้าใช้ได้งับ
    ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของ พี่ ๆใน MRC แล้วงับ
    ปล.2 ยังไงช่วยแชร์ความคิกเห็นกันด้วยงับ ยังไงเราก็พี่น้องกันครับ WE ARE FAMIRY อยู่แระ

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    MITSU///COLT&ASTI
    by mrc
    MITSU///COLT&ASTI
    @ MRC
    แบบของก้องก็ โอนะ
    จิงครับถ้าไม่ได้MRC พวกเราคงม่ายด้ายเจอกันและพูดคุยกันครับ
    ส่วนพี่ร่วมกิจกรรมทางคลับ มา 3 ครั้งแล้วแต่ยังไม่ได้ขอ number เลย ว่าจะขอแต่ลืมทุกทีเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ธันวาคม 2007
  24. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ซุ่มดูอยู่...อิอิ

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    ผมชอบแบบที่ 5 อ่ะคับ

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปหายไปเลย กลับถึงเชียงใหม่วันไหนอ่ะคับ :D

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณป๊อด เราได้ลิ้นหน้ากับกาบข้างสำหรับทำโมลแล้วคับ ลองถามคุณหนึ่งดูคับ อิอิ

28. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อุ้ย ! อย่าเพิ่ง คิดมากนะ

ไม่ได้มาว่ากันนะครับ

แต่ ผม ก้อ อยากให้ ภาพโดยรวม ออกมา ดี และสวยงามที่สุดครับ

เพราะ ผม ก้อเป็น 1 ใน ผู้ที่รัก และ ชื่นชอบ MitSuBishi

และก้อ 1 ใน ผู้ใช้ Colt ด้วยครับ

จริงๆ อยากนัด กินเหล้า สังสรร กันจะแย่ อยากเจอ พี่น้อง นะครับ

อยากคุย หลายๆ เรื่อง เห็น พวกเรามีอยู่กันนอยนิด แต่ดู สนิทสนม กันดี ( ผมชอบ )

เรื่อง ติ๊ก เกอร์ ก้อ แล้วแต่ เอา แบบที่ น้องก้องว่ามาก้อใช่ ตอบได้ดีทุกข้อ

ส่วนเรื่อง ติกเกอร์ ในความคิดผม จริงๆ แล้ว ถ้ามัน เป็น

Mitsubishi Colt&Asti In Thailand เท่านี้ มันจะสวยมากเลยนะ (สำหรับผม)

แต่ทีนี้ ผมก้อไม่ลืมว่า เรามาจาก MRC ( ใช่ป่าวหว่า )

ก้อเลย คิดว่า น่าจะให้เกียติ MRC ที่อยู่ของพวกเราด้วย

เพราะ กิจกรรม ดี ๆ ที่นี้เค้าก้อจัดให้เราบ่อยๆ นะครับ

แม้คนจะน้อยลง แต่ผมเชื่อว่า We Are Famiry ยังคงอยู่ครับ

ก้อ ฝากไว้ครับ เพราะ ทุกคนมีความคิดเห็น ช่วยกันคิด ช่วยกันทำครับ แจ่ม......

สติกเกอร์ ใคร สามารถ ก้อ ออกแบบมาให้เพื่อนๆ เลือกกันหน่อยนะครับ

ได้ ร่วมกัน โหวต ดีมั้ยครับ

เดี๋ยว ได้ ติ๊กเกอร์ สำเร็จ เมื่อไหร่ นัด Meeting ซะที

ผมจะได้เสียตังเลี้ยง เหล้า (1ขวด)ซะที อิ อิ

ปล. Thank U ทุกท่านที่สระเวลามานั้งอ่าน จ้า

29. -=[ ColonelS ]=-

-=[ ColonelS ]=- New Member VIP

207
    5
    0
    เลี้ยงเหล้าด้วยหรอพี่ กินด้วยดิ อิอิ

30. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ผมไปเจอแบบนี้มาเอาไปโมๆแก้ๆเติมแต่งเอาใหม่ได้ไหมครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้