สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    คาดเอว COLT 3900 บาท ด่วน จะไปซื้อ R01

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ภาพสวยดีอ่ะคับป๊อด....เนี่ย อยากเห็นภาพแบบนี้อ่ะแหละ ทที่ไหนก็ได้ รถเยอะๆ คน(น่ารักๆ)แยะๆ ชอบคับ
    สำหรับเพื่อนๆที่ลงแข่งงาน BF พรุ่งนี้แล้วจินะ..สู้สู้นะคับ เพื่อเจ้าตัวเล็ก(Colt) ของพวกเรา

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ปายนอนแย้วนะคับ...
    ปล.พี่หนึ่ง(คาดเอว) ลองไปโพสต์ใน Club4G ดูจิกั๊บ...น่าจะรอไม่นาน

ฝันดีค๊าบทุกคน :sleep:

4. sarawutone

1,355
    9
    0
  5. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    สวัสดีครับทุกท่าน สงสัยนอนกันหมดแล้ว อิอิ

6. sarawutone

1,355
    9
    0
  7. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ผมใช้ LS คับ 555LOLLOL

8. podcolt

885
    1
    0
    ไม่มีกุ๊กกิ๊กก่อนนอนเหรอLOL

9. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    งืม ๆ วันพุธต้องไปซีคอนอีกรอบ

10. podcolt

885
    1
    0
    แสดงว่าเข้ารอบแล้วดิ ดีใจด้วยนะ:D หวัดดีตอนเข้าคับพี่น้องลมหนาวมาแว้วระวังจะเป็นหวัดกับไอแบบมีเสมหะน้าคร๊าป:sad::)

11. podcolt

885
    1
    0
    พี่น้องCOLTและAISTคับวันพุธ เรามานอกรอบที่ซีคอนดีมั้ยคร๊าป ขอเสียงหน่อยคร๊าป:D

12. podcolt

885
    1
    0
    สรุปว่ารถเจ้าก้องเสร็จม่ายทันอีกแว้ว:sad::cry::D

13. podcolt

885
    1
    0
    วันนี้รุ่นขับ4นี่ถ้าว่างเด๋วจะไปเชียร์นะตัวเอง;)

14. podcolt

885
    1
    0
    ปายอีกรอบหมายความว่าไปดูหรือปายแข่งอ่ะ 555 ล้อเล่งนะ

15. nesasti

nesasti Guest

0
    0
    0
    ผมขับ ASTI สีเขียวมะได้ทำไรมาก

อยากจะลงรูปครับแต่ทามมะเป็น
    แถมตอนนี้เกียร์พังอีก ใครรู้เรื่องเกียร์แนะนำที่คร๊าบ
    ผมเปิดทู้ไว้แล้ว เซงงง

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โห...คุณป๊อด ไม่ธรรมดาเลยนิ ขับ LEXUS LS เลยเหรอ
    แฟนขับ Colt แดงอีก...มีกะตังนะนี่
    :D:D

Say hi... ทุกคนค๊าบ...วันนี้เงียบเหงา**ยกนิ้วให้คุณแจ๊สคับ ผ่านเข้ารอบ(รึป่าว) อิอิอิ พรุ่งนี้ถ้าไม่ติดไร จะไปร่วมเชียร์ (เย้ว เย้ว)นะคับ
    แล้วพี่ปั๊ปเป็นไงมั่งอ่ะคับ ยังไงก็แสดงความยินดี กะคนที่เข้ารอบนะค๊าบ......:D:D:D

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักค๊าบ...(มีเพื่อนร่วมอุดมการอีก 1คน)
    ลงรูปมะเปง เหมือนผมเลยตอนแรกๆ

ขั้นตอนนะคับ
    -ต้องเข้าไปที่แผงควบคุม
    -เลือกรูปภาพส่วนตัวคับ
    -ก็เข้าไปที่ Browse แล้วก็เลือรูปเยย
    แค่นี้ล่ะคับ ง่ายๆ

ถ้ายังไม่ได้ ก็ต้องรบกวนคุณป๊อด คุณแจ๊ส พี่หนึ่ง พี่ช้าง คุณเก่ง พี่ปั๊ป น้องก้อง น้องออย
    เฮียก่ำ(เกี่ยวไรฟะ) งุงุ พวกเค้าต้องมีสักคนที่ช่วยคุณได้ค๊าบ...

ปล. ลงรูปเร็วๆนะคับ อยากเหงรูปเร็วๆ

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ตาป๊อดก๊าบ...
    วันพุธกี่โมงอ่ะ...แล้วไปกัลเยอะป่าวคับ:confused::confused:
    เข้ามาปั่นกระทู้คับ ว่างอยู่

แต่ศุกร์นี้ข้าน้อยขอลา(ไปช่วยทีมงานทำสนามฯที่คลอง5แว๊ว)
    :cry::cry::cry:

19. podcolt

885
    1
    0
    ลงเบอร์ด้วยคับ:)

20. podcolt

885
    1
    0
    ก็คงม่ายเยอะหรอก3-4คันมั้ง แต่สนามนี้COLTลงแข่งเพียบคับ:eek:

21. มาแระ

22. 087-088-xxxx

เอ๊ะ เค้ามะได้ถามเรานี่นา คริๆ :D :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤศจิกายน 2007
  23. ออยใช้ Colt สีบรอนซ์เงินค่ะ :eek:

24. ไกลบ้านนู๋จังอ่ะพี่ป๊อด รู้ๆ กันอยู่ว่าบ้านนู๋ไกลขนาดไหน :cry:

25. 5 - 10 ธันวา ว่าจะขึ้นเหนือไปปาย กะปางอุ๋งอ่ะค่ะ :eek:

26. หลงทางอ่ะค่ะ :cry:

27. ว่าแต่ พวกพี่ๆ คิดถึงนู๋จิงๆ หรอ

28. podcolt

885
    1
    0
    แห๋มจาถือโอกาศแจกเบอร์อะดิ:sad:LOLLOL หลงทางถึงไหนจ๊ะ :embarassed:

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    ได้ข้อมูลมาใหม่คร้าบ มีCOLT + ASTI แล้ว แค่500 คันคร้าบ อยากรู้เป็นคันที่เท่าไหร่เปิดฝากระโปรงหน้าดูเลย ใกล้ๆเพลทตัวถัง
    ปล. วันพุธก็พรุ่งนี้อะใช่ม้ายครับ เจอกานที่ไหนดีคร้าบ จะไปเชียร์ทุกๆคน

30. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ที่ต้องไปวันพุธอีกรอบเพราะว่ามีปัญหานิดหน่อย ผู้จัดเลยเลื่อนควอริฟายไปวันพุธ พอควริฟายเสดก้อแข่งต่อเลยอ่ะคับ มีถ่ายทอดทาง titv ด้วยประมาณสามทุ่มกว่า ๆ อ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้