สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    สวัสดียามสายๆงับทุกคน....สบายดีกันป่าวงับ??ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ดูแลสุขภาพกันด้วยนะคับ
    ตกลง...เดือนนี้ Colt & Asti มี๊ตติ้งกันที่ไหนอ่ะ? ส่งข่าวแล้วกันนะคับ จะติดตามไป...

2. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ลง BF4 กะ Car Club มั้งครับ

3. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    วันนี้ผ่านหลังซีคอน เห็นทีมงานBFมาตั้ง แลมป์ แล้ว ตกลงมันวันไหนอะครับ ทำไมมาตั้งไวจัง

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ใช่แร้วคับ รถผมเอง:D

5. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    กลับถึงชม.แล้วครับ งานบางแสนหนุกมากๆ เจ้าก้องพลาดซะแล้วที่ไม่ไปดู ... เหอะๆ

แล้วเจอกัน รุ่น car club งาน BF นะครับ....

6. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไม่เจอคุณปั๊ปที่บางแสนเลย เจอแต่คุณป๊อดกับแฟน
    แล้วเจอกันงาน BF ค๊าบ

7. monstercolt

381
    2
    18
    ผมเดินไปทั่วงานทั้งสองวันเลยครับคุณjazz ไม่ค่อยได้อยู่กับที่เท่าไหร่ครับ ...

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    งาน BF จัด 29 พ.ย. 50นี้ครับ เวลา 5ทุ่ม ถึงตี1 คอนเฟิร์มครับ
    ถ้าว่างคิดว่าจะไปด้วยครับ ( ไปช่วยเชียร์เพื่อนๆ Colt & Asti )
    **ปล. พี่ปั๊ป กะเจ้า monstercolt ดังใหญ่แล้วนะ ออกทีวี ลงหนังสือเป็นว่าเล่น

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    งาน BF แข่งแค่ 2 ชั่วโมงเองเหรอคับ

10. sarawutone

1,355
    9
    0
  11. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    555+มัวแต่ดูเหมือนกัน:eek:[สาวฮันกุ๊ก]เลยม่ายด้ายถ่ายเหมือนกันLOLLOL

12. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    5ทุ่มถึงตี1ชาวบ้านแถวนั้นคงรำคานน่าดู :cry::sad:แต่พวกเราชอบ :):D

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    กำ:eek:

14. NAR_C

266
    1
    0
    ถึงชม แล้วเหรอครับพี่

งานบางแสนก้องก็เยดายเหมือนกานอ่าครับ

แต่อย่างที่บอกอ่าพี่ เอาตัง ซื้อยางดีก่า หุหุ

15. NAR_C

266
    1
    0
    รู้สึกว่าก่อนวันแข่งจะมี คลอลิฟายก่อนมั้งครับ
    เอา รอบตัดเชือกไปเจอกาน ในวันนั้นอ่าครับ

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เมื่อวันก่อนเจ้า Colt สีขาวๆ มุขๆ ของใครก็ม่ายรู้ครับ...กะลังบรรทุกลิ้นของ Cyborg-R อยู่อิอิ..
    ใช่ของเพื่อนๆในคลับรึป่าวเอ่ย??? ทักทายกันได้นะครับ เพราะเดี๋ยวนี้เจอ Colt & Asti จะชอบ
    รี่เข้าหาไปดูหน้าก่อน
    หวัดดีทุกคนค๊าบบบบบ................

17. JAZZza

2,393
    18
    0
  18. monstercolt

381
    2
    18

จริงเหรอครับ ลงเล่มไหนเหรอครับ บอกบ้างสิจะได้ไปซื้อเก็บไว้

19. monstercolt

381
    2
    18

ใช่ครับ จะมีวันคลอลิฟายอีกวันไม่แน่ใจว่าเป็นวันที่เท่าไหร่(รอmotortrackยืนยันอีกที) แข่งจริงวันที่28ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2007
  20. monstercolt

381
    2
    18
    Comfirm แล้วครับรายละเอียดดังนี้
    จันทร์ที่ 26 พ.ย. 18.00-22.00 Qualify Class C + B
    อังคารที่ 27 พ.ย. 18.00-22.00 Qualify Class A + BF Four +Open
    พุธที่ 28 พ.ย. กิจกรรมพิเศษมากมาย ถ่ายทดสด TITV 23.00 - 00.30น.

**เตรียมตัวเตรียมรถให้ดีครับ เพราะโชคดีที่เราได้มีโอกาส ถ่ายทอดสด อาจจะดึกไปนิด แต่เป็นสิ่งที่จะส่งเสริมนักแข่ง ส่งเสริมเกมส์กีฬารูปแบบ Motor Sport แล้วเจอกันนะครับ สถานที่ ลานจอดรถหลัง Secon Square ระบบแสงเสียง กิจกรรมเพียบ พร้อมสื่อมวลชน และดารานักแสดงด้วยนะ Wow

อ้อ! เพิ่มเติม ในรุ่น Class C+B วันจันทร์ คัดเหลือ 8คัน (ก่อนถ่ายทอดสด คัดออกอีก 4คัน)
    ในรุ่น Class A+ BF Four +Open วันอังคาร คัดเหลือ 8คันเพื่อถ่ายทอดสดในวันพุธครับ วันไม่มีเลื่อนแน่นอน แล้วเจอกันนะครับ

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    กำ แว้วรุ่น carclub ล่ะคับคุณปั๊ป

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อรุณสวัส คุณแจ๊ส........
    ออนฯแต่เช้าเลยนะค๊าบ......

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อ้าว..เปลี่ยนเป็น 28พ.ย. แล้วเหรอคับ
    ขอโทษทีนะครับ พลาดไป.... คุณแจ๊สได้ค้ำโช๊คยังอ่ะคับ? ลองหาดูนะคับ สู้สู้...
    พี่ปั๊ปยืนยันงาน BF ก็หายห่วงแล้วคับ เพราะคิดว่าไม่น่าเปลี่ยนวันแล้ว

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    ก้อเช้าเหมือนกันนิคับ อิอิ

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    ได้แร้วคับ เพิ่งไปโดนมาวันนี้เอง cusco แบนหน้าหลัง ไว้เล่น gymkhana กับ circuit โดยเฉพาะเลยคับ อิอิ

26. monstercolt

381
    2
    18
    รุ่น Car Club สนามสุดท้ายนี้ไม่มีครับ เพราะติดถ่ายทอดสดเวลาไม่พอครับ

( แล้วผมลงหนังสือเล่มไหนอ่ะ... :confused: )

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    BF 4 รถเยอะมั๊ยอะครับ เต็งๆ มีกี่คันอะครับ คุณปั๊ป ถ้าไม่เยอะจะลงไปกวาดกรวยเล่นอะ

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    ได้ของที่บางนาหรือปล่าวครับ เพราะวันนี้มีสายมารายงานว่ามีcolt เหลืองๆ เข้ามาแถวเชียงกงบางนา ม่ายรู้ใช่รถของคุณJAZZA หรือปล่าว ถ้ามาตอนสายๆน่าจะเจอรถผมนะ เออแล้วได้ของจากร้านไหนอะครับ

29. monstercolt

381
    2
    18
    BF4 เห็นมีพี่ไผ่ พี่เก่ง พี่วิทยา พี่แนน ประมาณนี้อ่ะครับ (คนอื่นผมไม่ค่อยรู้จักอ่ะ) มาเล่นด้วยกันสิครับคุณหนึ่ง

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    ใช่แร้วค๊าบ เจอรถคุณหนึ่งด้วยเหมือนกันแต่ไม่กล้าทักอ่ะคับ
    ค้ำหน้าได้จากร้าน over act
    ค้ำหลังได้จากร้านพี่ปืน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้