สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ใครไปบางแสน โทรหาผมได้เลยนะครับ
    มีที่จอดรถให้มีคนคอยจัดที่ให้ด้วยครับ

086 0266662 ครับ

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เพื่อนๆคร๊าบ....
    ผมเปลี่ยนชื่อ Login เล็กน้อยนะครับ จะได้เข้ากะรถตัวเองหน่อย
    จากเดิม takumi-FD3S นะคร๊าบเพื่อนๆ รูปยังใช้แบบเดิมอยู่เพราะกลังจำม่ายด้าย

**หวัดดีพี่หนึ่ง ก้อง เก่ง พี่ปั๊ป นู๋ออย ท็อป ป๊อด JAZZza(ไม่ลืมแร้ว...) พี่ช้าง และเพื่อนๆ MRC Colt & Asti ทุกๆคนคร๊าบบบบ....ป๋ม

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้เงียบจัง....ผมจองห้องที่หาดบางแสนได้แร้วนะครับ กว่าจะได้....ราคาแพงไปนิดนึง
    ยังไงเพื่อนๆก็อย่าลืมหาห้องพักกันล่วงหน้าล่ะครับ พี่ปั๊ปได้ห้องยัง ผมได้แล้วนะ
    เอ่อ...ว่าแต่เรื่องที่จอดรถอ่ะครับต้องติดต่อพี่ช้างเหรอ แร้วเค้าให้วิ่งโชว์ด้วยป่าวครับ
    ไปนอนก่องนะค๊าบ....ฝันดีทุกคน
    ปล. คุณป๊อด( สาวเวียดนาม ) โอ..ป่าว ติดไม้ติดมือไปบางแสนด้วยเน้อ....อิอิ

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หลับกันหมดแร้วเหรอ...สาวก Colt ตัวน้อยๆ กะ Asti

5. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

หวัดดีครับ...

หวัดดีทุกคนด้วยนะครับ

6. monstercolt

381
    2
    18
    เพิ่มเติมจากน้องก้องนะครับ

รุ่น carclub สำหรับนักแข่งหน้าใหม่ครับ (ไม่มีการแบ่งรุ่นรถครับ)
    รุ่น class a แบ่งตาม performance index
    รุ่น class b แบ่งตาม performance index
    รุ่น class c แบ่งตาม performance index
    รุ่น BF4 เป็นรถขับเคลื่อน4ล้อ ไม่จำกัดการโมดิฟาย
    รุ่น Super take control ไม่จำกัดรถ ไม่จำกัดการโมดิฟายครับ

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ว่าจะไปลงรุ่น carclub ด้วยอ่ะคับ :D

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    ดีค๊าบ :D

9. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ขอบคุณหลายเด้อ:D

10. podcolt

885
    1
    0
    อาจใด้ของวันนี้คับแว้วเจอกัน ปล เบอร์ตามลายเซ็นใช่ป่ะ:Dเผื่อโทรหากันที่บางแสน 0863919695 เบอร์ผม

11. podcolt

885
    1
    0
    หวัดดีตอนเช้าคับพี่น้อง:teeth:

12. podcolt

885
    1
    0
    แข่งที่ไหนคับใช่กามแพงดินรึป่าวLOLLOL

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

เบอร์ตามน้านเลยครับคุณป๊อด เค้ารวมตัวกัลที่หนายอ่ะ:confused:
    ผมอาจจะไม้ได้เอาเจ้า Asti ไปนะ เพราะไปกันหลายคน นั่งม่ายพอคับ:car:
    แล้วเจอกันครับ...:D:D:D

14. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ไปวันเสาร์รถติดแน่ๆครับ ต้องไปตอนตี4 ไปถึงที่นั่นรถจะได้ไม่ติด

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส ไปงานป่าว?
    ขายรถโตโยต้าเหรอ...อิอิ โชว์รูมไหนเหหรอครับ
    เจอกันที่บางแสนนะคับป๋ม....:D:D

16. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ไปโด้ยเน้อ จาไป๋ลง CAR CLUB :D:D

17. NAR_C

266
    1
    0
    ดีงับ ๆๆๆๆๆๆ

18. podcolt

885
    1
    0
    แล้วน้องสาวที่พาไปคลับ4gล่ะสบายดีป่าวLOLLOL

19. podcolt

885
    1
    0
    ตัวเองม่ายไปก็ออย่ามาขู่คนที่ไปดิ อุตส่าทามใจเรื่องรถติดใด้แล้วเชียว:eek::eek::cry::cry:

20. podcolt

885
    1
    0
    สีทองเหมือนในรูปเหรอน่าใส่จังมานแข็งป่ะ :eek::eek:

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

คงต้องออกกันแต่มืดอ่ะคุณป๊อด ผมว่าจะไปตีห้า**ปล. คนที่จะขับรถไปในเช้ามืดทุกคน วันศุกร์นอนกันให้เต็มอิ่มนะค๊าบ
    เป็นห่วงทุกคนชาว Colt & Asti นะ:rolleyes:

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปค๊าบ เจอกันที่บางแสนคับ :D:D:D

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปด้วยกัน กำลังหาเพื่อนอยู่พอดี :D:D:D

24. monstercolt

381
    2
    18
    คุณแจส น้องก้อง แล้วเจอกันนะครับ ไปลองเล่นกันครับ หนุกหนาน

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    เจอกันคับ :D:D:D

26. NAR_C

266
    1
    0
    งับ ๆๆๆ

เจอกานงับ

27. NAR_C

266
    1
    0
    ไปงับ ๆๆๆ ไปลองซ้อมกานก่อนป่าวครับ เพ่แจ๊ส

28. NAR_C

266
    1
    0
    ลืม งับ ตอนนี้ก้อง ขายเบาะกะเบล เน้อ ใครอยากได้กะบอกเดี๋ยวจัดราคางามๆ ให้ครับ
    ลิ้ง
    http://www.club4g.com/index.php/topic,34706.0.html

29. podcolt

885
    1
    0
    ผมก็คิดว่าจาออกตอนตี5เหมือนกัลคับ:Dขอบคุณคับที่เป็นห่วงแต่คืนวันศุกร์เพื่อนผมชิงหมาเกิดคับแต่คงม่ายดึกมาก แว้วเจอกันคับ:cool:

30. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    ไปด้วย จะดีป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้