สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เอาคับเอาเด๋วโทรไป แล้วคุณเอ็มไปป่าว:)

2. podcolt

885
    1
    0
    เก่งเอ้ยตัวเอ็งใหญ่ซ่อนไม่มิดหรอก:sad::D ปล ปายบางแสนป่าวฝากน้องสาวไปด้วยคนหน่อยดิLOL

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 พฤศจิกายน 2007
  3. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ซาหวัดดีเช่นกานค้าบบบบ มีความสุขกับการนอนน้าๆๆค้าบบบบๆๆ :D:D

4. yomyam

228
    3
    0
    ว้าววววววรถเสร็จแล้วเหรอเพื่อนๆๆ อย่าเพิ่งวิ่งนะ.......
    เดียวขอเพื่อนดูฤกษ์งามๆๆให้ก่อนๆๆ :D:D
    ปล.รถเพื่อนนี้หล่อๆๆจิงๆๆชอบๆๆ :D:D

5. yomyam

228
    3
    0
    พี่ปั๊ปค้าบบบๆๆถามหน่อยจ้าๆๆสีขาวของพี่ปั๊ปช่ายขาวอีโวป่าวค้าบบบๆๆ :D:D

6. yomyam

228
    3
    0
    รับแซ่บๆๆจ้าพี่เอ็มๆๆคิดถึงนะจ๊ะๆๆ :D:D

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    กำ ลืมเราซะแร้ว :cry:

8. yomyam

228
    3
    0
    คุณพี่หนึ่งเมื่อไรจาเปลี่ยนรูปส่วนตัวอะจ๊ะ :D:D

9. podcolt

885
    1
    0
    ถึงเก่ง

ว่าไงเรื่องฝากน้องสาวปายบางแสนอ่ะ:sad::D

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    น้องสาวคนเดียวของพวกเราเป็นไรเน้อ:rolleyes:

11. yomyam

228
    3
    0
    ยานอนหลับป่าวจ๊ะๆๆอิอิ :):D
    นอนไม่หลับระวังจาไม่ตาโตแก้มป่องนะเดียวจาเปลี่ยนเป็นตา.....แก้ม......:eek::eek:

12. yomyam

228
    3
    0
    มิทราบว่าน้องสาวท่านมีนามว่า...........ยังไม่แน่ใจอะท่านว่าจาได้ไปป่าวอะๆๆอาจจาได้ไปทอดกฐินแทนก็ได้ๆๆเศร้าๆๆ:D:p:cry::eek::)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤศจิกายน 2007
  13. yomyam

228
    3
    0
    วันนี้เกือบเหมาหมดหน้าเลยๆๆ55++ขอหน่อยนะจ๊ะๆๆนานๆๆมาทีๆๆ :):D:eek::p;):(:cool::eek::sad::teeth::D:D

14. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

ถูกต้องครับน้องเก่ง....

15. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ไปอะป่าว เกาะหลังคาไปเด้อ เพราะ มานม่ายมีเบาะนั่ง อิอิอิอิอิอิอิอิ ปล. รถขนอะไหล่จ้า

16. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เปลี่ยนให้หน่อยดิ เจ้าเก่ง เดี๋ยวเอารูปรถขายส้มตำไก่ย่างที่บ้านมาลงอิอิอิอิอิอิอิอิ

17. takumi-FD3S

takumi-FD3S New Member Member

25
    1
    0
    โธ่โถ...คุณ JAZZza อย่าน้อยใจนะคร๊าบ...มะด้ายลืมซะหน่อย แค่ง่วงนอนเลยแค่นึกมะออกอ่ะ
    อิอิอิ....ว่าแต่ไปบางสิบหมื่นด้วยอ๊ะป่าว ยังไงเจอกัลที่นู่นละกันค๊าบบ....:D:D

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปคับ :D

19. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    เดือนนี้ช่ายป่าวครับพี่ รถเสร็จพอดีเลย
    พี่มีตารางอินเด็กป่าวครับ รบกวนส่งเมลมาให้หน่อยจิ
    แล้วเหนเพ่ปอม บอกว่า จะมีแข่งตอนกลางคืนด้วยหง่ะ อันนี้เฟริมป่าวครับ

20. NAR_C

266
    1
    0
    โช้คเดิมครับ
    แต่ไม่รู้ทามมัย มานมี โบจ้อย<ตอนนี้เหลือแต่โบหงะ จ้อยติดคุกอยู่>
    แถม สตรัทปรับเกลียว มาด้วยหง่ะ เง้อ :rolleyes:

21. NAR_C

266
    1
    0
    ศุกร์ที่ 23 นี้อ่าครับ เจอกานแน่ๆ ๆๆ
    พี่หนึ่งกะรีบทามท่อจิ

22. NAR_C

266
    1
    0

หล่อเหมือนคนขับแหละ งุงิงุงิ

ว่าแต่เพื่อจะซื้อ CK ตอนใหนหง่ะ
    ตรูข้าจะได้แล้วเน้อ หุหุ

ปล. พึ่งรู้ว่าเพื่อน ติดเกจ์วัดด้วยหง่ะ หาซื้อที่ใหนหง่ะบอกด้วยจิ
    เกจ์วัดไรหง่ะ รุ่นใหน เป็นทั้งหน่วยควบคุมความเร็วกะแอลกอฮอลด้วย
    ยังไม่พอนะ พ่อแม่พี่น้อง สั่งงานด้วยเสียงและระบบสัมผัสด้วย
    สุดยอดเทคโนโลยี HI ค่อดๆๆ
    นิดนึง ขำ ๆ เน้อ อย่าโกรธกันน้า หุหุ :D:D:D

23. NAR_C

266
    1
    0
    ก้าบ ขอบคุนก้าบบบบบ

24. NAR_C

266
    1
    0
    ลืมงับมีปรับหนืดด้วยหงะ

http://www.c-red.com.au/newparts/rg/suspension.shtml

25. yomyam

228
    3
    0
    เง้อ เพื่อนจ้าซื้อแล้วเหรอๆๆ งั้นเพือนต่อให้ก่อนน้าาา เดียวตามปายจ้าๆๆ :D:D
    มานเป็นเกจรุ่นพิเศษอะมานไม่ได้มีแค่นั้นนะสั่งงานตามอารมด้วยนะ อิอิอิอิ :D:cry::eek::D

26. yomyam

228
    3
    0
    ขอบคุณจ้าๆๆพี่ป้าปปปๆๆ w83หล่อๆๆปายๆๆ :D:D

27. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    โอ้ว ! Hot มากมาย กาทู้นี้

28. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ตาราง performance index ครับน้องก้อง

แข่งตอนกลางคืนครับ เริ่มถ่ายทอดสดตอนห้าทุ่มครับ

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    อธิบายการแบ่งรุ่นโดยละเอียดด้วยคับ ขอบคุณคับ :D

30. NAR_C

266
    1
    0
    มีรุ่น CAR CLUB
    Class A B C
    BF4

รุ่นกะแบ่งตาม INDEX ของพี่ปั๊บครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้