สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. takumi-FD3S

takumi-FD3S New Member Member

25
    1
    0
    ข่าวมาฝากอีก2เรื่องครับ...
    เรื่องแรก..เรื่องงาน Souped Up 2007ที่ใกล้จะถึงนี้ (1-2 ธันวา) อยากเห็นเพื่อนๆชาว Mitsu Racing Club และกลุ่ม Colt & Asti ไปชมกันเยอะนะครับ ปีนี้ทางผู้จัดลงทุนมากกว่าทุกปีครับ
    เรื่องที่สอง ปต้นปีหน้าใครที่สนใจงาน Tokyo Auto Salon ที่ญี่ปุ่น ติดต่อผมได้เลยนะครับ ไม่แพงอย่างที่คิด
    ขอบคุณครับ....

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เป็นของแท้คับ ส่วนชุดใหญ่ก้อคือได้ครบทุกฟังชั่น ส่วนชุดเล็กจะใช้ได้บางฟังชั่นเท่านั้น ส่วนความเย็นไม่น่าจะน้อยลงนะคับ :D

3. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    มันเป็นของแท้อยู่แล้วครับ ติดชุดเล็กก็พอครับ หรือ จะครบระบบก็ได้ชุดใหญ่ จะมีลูกเล่นเยอะกว่า แอร์เย็นฉ่ำขึ้นครับ

4. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    พี่หนึ่งคับไฟเลี้ยวของแอสติ หาซื้อได้ที่ไหนคับ หรือ พอจะหาของได้ไมคับ พอดีไฟเลี้ยวของผมมันแตกคับ วานดูให้หน่อยนะคับพี่ขอบคุณมากๆคับ

5. sarawutone

1,355
    9
    0
    เอาคู่หรือ เอาข้างเดียวคร้าบ

6. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    รบกวนถามก้านปัดหลังด้วยครับคุณหนึ่งมีไหมครับ

7. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    พี่หนึ่งคับแล้วข้างเดียวเท่าไหร่คับแล้วถ้าสองข้างเท่าไหร่คับ ขอเบอร์พี่หนึ่งด้วยนะ ขอบคุณคร้าบพี่

8. sarawutone

1,355
    9
    0
  9. takumi-FD3S

25
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับคำอธิบายครับคุณหนึ่ง-monotone และคุณ JAZZza ไว้พบกันครับ

10. takumi-FD3S

25
    1
    0
    สวัสดีชาว MRCทุกคน อยากรู้ว่าชาว Colt & Asti รวมตัวกันที่ไหนบ่อยๆเหรอครับ........อิอิ

11. แง๊ๆๆๆๆๆ สิวขึ้นหลังคารถนู๋ ทามไงดีๆๆๆ :cry::cry::cry:

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปหาหมอสิวเลยคับ อิอิ
    ล้อเล่นอ่ะคับ
    หาหลังคา sunroof มาเปลี่ยนเลยค๊าบ อิอิ :D

13. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    กลับมาแล้วครับ

14. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    มาแว้วเหมือนกาน

15. panakacha@hotmail.com

62
    1
    0
    พี่หนึ่งคับส่งของมาที่ 30/6 ม.1 ต.คลอง3 อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120 ตามนี้เลยนะพี่ จ่าหน้าซองว่าของโน่นะพี่ที่บ้านจะได้รู้ ขอบคุณมากครับ

16. sarawutone

1,355
    9
    0
    upupupupupชาวCOLT/ASTI มีชีวิต ชีวากันหน่อย

17. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ตามนั้นจ้าพี่หนึ่ง แต่....พี่เค้าอยู่เชียงใหม่นี้ไปสั่งเอาได้เลยครับที่ร้านชื่อ วีเทค หรือป่าวอะจำไม่ได้อะ
    เดี้ยวต้องรอถาม พี่ปั้ป ก่อนใช้ป่าวครับพี่ปั้ป :D:D:D

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    เริ่มคักคักแร้ว

19. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ใช่แล้วครับน้องเก่ง ชื่อร้าน vtec fiber ถ้าไปไม่ถูกก็โทรหาผมก็ได้ เดี่ยวพาไปได้ครับ

081-5307317

20. sarawutone

1,355
    9
    0
  21. ป๊อด COLT จ้า

ป๊อด COLT จ้า New Member Member

1
    0
    0
    กลับมาแว้วเหมือนกัล

22. takumi-FD3S

25
    1
    0

หลังคา sunroof หาไม่ได้ง่ายๆเลยนะค๊าบ คุณ JAZZaz ยิ่งเป็น Asti ไม่ต้องพูดเลย
    ผมก็หาและเก็บเงินอยู่ครับ
    ว่างๆเข้ามาทักกันอีก บายครับ...:D

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณป๊อดคาโล้หรือป่าวคับ :D

24. takumi-FD3S

25
    1
    0
    โทษทีพิมพ์ชื่อผิด JAZZza โทษทีงับ อิอิ

25. takumi-FD3S

25
    1
    0
    อาทิตย์นี้ เพื่อนๆ Colt & Asti ไปงาน meeting ของ Club4g กัลอ๊ะป่าว??? เจอกานที่หน๋ายดีงับ....

26. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ถุถุถุถูกต้องน้าคร๊าป:D:D ที่หายไปเพราะคอมมานเสียอะ:cry::sad:

27. podcolt

885
    1
    0
    ที่คุณปั๊ปจะพาไปมานอยู่แถวกามแพงดินรึป่าวคับLOLLOL

28. podcolt

885
    1
    0
    หวัดดีคับคุณทาคูมิ:D อยู่แถวคลองสารรึป่าวคับ

29. podcolt

885
    1
    0
    วี๊ดวีวเวียดนามไงจาใด้คึกคัก วาแต่เข้ายังไงอะม่ายเห้นมีเลย:( ปล เอามอเตอร์ติดรถไว้ด้วยน้าเผื่อเจอกันกลางทาง 039กับ593นะ:D:car::embarassed:

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณป๊อดใช้ชื่อล็อคอินใหม่แฮะ อิอิ
    รูปส่วนตัวสวยดีนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้