สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เง้อๆๆๆ อย่าให้เจอนะเพ่ท๊อป

ว่าแต่วันนั้นพี่ท๊อปหายไปเลยง่ะ

1. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    รถวิ่งได้ หายห่วงแระนะทุกทั่น ขอบคุงจ้า

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    หายไวจังท็อป สงสัยลงEVO 6 แล้วมั้ง

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    มีรูปมิตติ้งของชาว colt&asti บ้างไหมคับ

4. JAZZza

2,393
    18
    0
    เงียบฉี่

5. takumi-FD3S

takumi-FD3S New Member Member

25
    1
    0
    เห็นมีคนบอกว่า ของแต่งกะอะไหล่ Colt ต้องถามที่พี่หนึงเหรอครับ คนไหนอ่ะ???แล้ว Asti ใช้ร่วมได้ป่าวครับ
    ปล.เมื่อไหร่พวกพี่ๆจะมี meeting กัลอีกอ่ะ...ขอไปด้วยคนนะครับ

6. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณหนึ่งใช้ user ว่า monotone คับ

7. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ขอโทษอย่างแรงเลยจ้าๆๆพี่ป้าปปป รูปถ่ายมาเพียบเลยจ้าๆๆแต่เอามาลงเครื่องแล้วมานลงไม่ได้อะจ้าๆๆแบบว่าการ์ดเสียอะจ้าๆๆ งงงงงงงง :cry::cry::cry:

8. yomyam

228
    3
    0
    ติดตามในบอร์ด MRC ได้เลยจ้าๆๆแล้วเจอกันจ้าๆๆ :D:D

9. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    เป็นไงกันบ้างครับทุกคน...สบายดีกันไหมครับ...

10. sarawutone

1,355
    9
    0
    ได้ โบEVO 3 โมมานิดๆ กะลังจะเปลี่ยนแล้ว ของเดิม ควันเริ่มออกอาการไหลนิดๆ อยากจะลงอีกซัก 1 วิ
    ปล.เจ้าก้องรถเสร็จหรือยัง เจ้าเก่ง ไปเมาต่อแน่เลย การ์ดเลยเสีย

11. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    วางลงไปแล้วพี่ เหลือเก็บสายไฟ กะวายใหม่ ไม่รู้จาใช้กล่องไรหว่า
    งบหมดหง่ะ ช่วงนี้ เหอๆๆๆ

12. sarawutone

1,355
    9
    0
    motec ไปเลย หรือ Emanage ultimate ก็ได้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ตุลาคม 2007
  13. monstercolt

381
    2
    18
    รถแรงๆกันทั้งนั้นเลยอ่ะ....

14. sarawutone

1,355
    9
    0
    รถเจ้าก้องเสร็จทันศุกร์นี้มั๊ย จะไปลองซ้อมวิ่งที่คลอง 5 อะ หรือใครว่างไปลองวิ่งกันมัยคร้าบ

15. monstercolt

381
    2
    18
    เจ้าก้อง ถ้ารถเสร็จทันก็ขึ้นมาแข่งที่ชม.วันอาทิตย์28นี้เลย...คุณหนึ่งและคนอื่นๆก็ขึ้นมาเที่ยวด้วยก็ได้ครับ

16. JAZZza

2,393
    18
    0
  17. น่าอิจฉา รถแรงๆ

18. sarawutone

1,355
    9
    0
  19. JAZZza

2,393
    18
    0
  20. JAZZza

2,393
    18
    0
    เงียบฉี่

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    สงสัยมัวแต่ซุ่มทำรถกันอยู่ เลยม่ายมีใครเข้ามาเลยอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

22. NAR_C

266
    1
    0
    รถน่าจะเสร็จประมานกลางเดือนหน้าอ่าก้าบ
    รอรันอิน + ทำสีภายใน + จูน เง้อ
    มานติดปันหาที่รันอินนี่แหละจาไปวิ่งใหนดีหว่า ตั้ง พันโลเง้อ

23. yomyam

228
    3
    0
    กรุงเทพ-เชียงใหม่ ปายเพื่อน พันกว่าโลแล้วๆๆ :eek::D

24. monstercolt

381
    2
    18

เห็นด้วยกับน้องเก่งเลยครับ..... :D:D:D

25. sarawutone

1,355
    9
    0
    ว่าแล้วทำไมรถมันวิ่งอั้นๆ ท่อแค่ 2 "เอง ต้องขยายซัก 3 " เวลาน่าจะลงได้อีกอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ รอเจ้าก้องรันอินก่อน เดี๋ยวไปสนามด้วยกัน

26. NAR_C

266
    1
    0
    ท่อพี่ 2นิ้วเหรอ หุหุ หาอยู่หง่ะ จะเปลี่ยนเอามาให้ก้องเน้อ
    แล้วไอ้ UNICHIP มีใครจูนได้ป่าวหว่า

27. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    หาชุดแต่ง Colt

พอดีผมพึ่งจะได้ Colt มา ครับ ใช้อยู่เชียงใหม่
    อยากได้ชุดแต่ง ลิ้นหน้า กาบข้าง กับหางหลังครับ
    ได้สีขาวก็ดีครับ ขอบคุณครับ
    แล้ว พอจะหา โลโก้ มิตซู Colt ได้ที่ไหนบ้างครับ
    081-9528682

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีแต่LOGO MIRAGE อะครับ กันชนหน้า ปีกหลัง กาบข้าง ขายรับประทานหมดแล้วครับ เดี๋ยวให้คนรู้จัก ดูที่มาเลเซีย ให้อีกที หางหลังมีของก๊อป ครับลองถาม น้องเก่งดูครับ

29. takumi-FD3S

takumi-FD3S New Member Member

25
    1
    0
    ขอบคุณครับคุณ JAZZza ครับ

มีเรื่องจะรบกวนถามพวกเพื่อนๆพี่ๆชาว Colt & Asti หน่อยนะครับ ผมสนใจจะเปลี่ยนเป็นแอร์ดิจิตอลอยู่เหมือนกันครับอยากทราบว่าที่เค้าโพสขายกันเป็นของแท้รึป่าวครับ แล้วทำไม?ผมเห็นเค้ามีชุดใหญ่ชุดเล็กด้วยอ่ะครับ ติดแบบไหนดีกว่ากัน แล้วถ้าติดตั้งจะทำให้แอร์เราเย็นน้อยลงรึป่าว??? ขอรบกวนเท่านี้ก่อนนะครับ เดี๋ยวครั้งต่อไปคงมีเรื่องรบกวนมากก่านี้

ขอบคุณครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้