สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    พรุ่งนี้โทรหาค๊าบ :D

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มุขน้อง แจ่ม จริงๆ จ้า.......:D:D:D

3. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    คิดถึงทุกคนนะครับ....

4. Need For Sunny

Need For Sunny New Member Member

32
    1
    0
    ผมจำได้ว่าชื่อนาซีน่ะครับ

5. งุงิงุงิ เงียบเหงา เงียบเหงา

พอตอนเราอยู่ก็มะมีใครมา

พอตอนเราไม่อยู่ก็มากันเต็มเยย
    :cry:

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ก็พวกเค้ายังม่ายตื่นกันอะคร้าบบ แล้ว สินค้าOTOP ไปถึงไหนแล้ว เดี๋ยวผมวิ่งของให้

7. sarawutone

1,355
    9
    0
    ตอนนี้ มีกันสาด เหลือ 2 ชุด
    สปอร์ตไลท์ ASTI
    กล่องโม RALLYART JAPAN เครื่อง MIVEC

8. ก็ได้จำนวนที่จะทำหรือยังอ่ะคะ ว่าจะทำกันกี่อันอ่า

แต่ไม่แน่ออยอาจจะต้องเป็นคนเข้าไปเอาของเองอ่ะค่ะ :cry:

9. sarawutone

1,355
    9
    0
    ก็เดี๋ยวผมไปเอาของที่ออย แล้วก็มาส่งให้เพื่อนๆอีกที ดีมั๊ย หรือว่าออยจะมาให้เองล่ะครับ

10. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    แห๋มแอบคุยกับแต่เช้าเลยนะ:D

11. podcolt

885
    1
    0
    ก็นัดกับพี่สิจ๊ะ:D:cool:

12. podcolt

885
    1
    0
    เค้าคงไม่คิดถึงเอ็งหรอก ปลพี่ก็คิดถึงเหมือนข้อความของก้องเลยแหละฮิฮิ:D

13. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ขอบคุนครับ พี่ช้าง :D:D

14. NAR_C

266
    1
    0
    แง้บ แง้บ

15. NAR_C

266
    1
    0

กลับมาแล้วเพ่ ว่าแต่ ของกันไว้ให้ก้องยางหว่า
    แล้วไอ้กล่องนี้มานเบอไรง่า เผื่อเอามาทามไรเล่น ๆๆ

16. แหม ตะเองก็มีเบอร์เค้า ตะเองมะโทรมานัดเค้าอ่ะ :eek::eek::eek:

17. ยังไงก็ได้จ้า

18. คิดถึงกันงั้นก็นอกรอบดีกว่าค่ะ นะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยากร้องคาราโอเกะอ่ะค่ะ :eek::eek::eek:

19. podcolt

885
    1
    0
    เงียบจังผีจะหลอกมั้ยเนี่ย:kev:

20. podcolt

885
    1
    0
    ปายกับ......สองคนเถอะไม่อยากเป็น ก ข ค:DLOL

21. podcolt

885
    1
    0
    พี่น้องคับรู้จักคนคนนี้ป่าวคับ คอร์ลิน ตายซะแล้วคับฮือฮือ:cry::cry::cry:

22. monstercolt

381
    2
    18
    วันนี้โทรหาน้องก้องว่าจะเข้าไปเอาของซะหน่อย แต่น้องก้องดันไปกับน้อง.....(ที่ทุกคนรู้)...ผมเลยไม่อยากเป็น ก ข ค เหมือนที่คุณป๊อดว่าเหมือนกัน คิ คิ

23. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    พี่คับ อยากถามเรื่องเกียร์คับ พอดีเกียร์ ผมมันพังคับ ใส่เกียร์ 5 แล้วมันหลุดกลายเป็นเกียร์ว่างอ่ะคับอยากถามว่าถ้าซ่อมมันประมาณเท่าไหร่คับหรือยกเกียร์ใหม่ดีคับ แล้วเกียร์ใหม่ลูกล่ะเท่าไหร่คับ อยากทราบมากเลยเพราะตอนนี้เกียร์พังเรียบร้อยแล้วคับ แต่ 1-4 ยังใช้ได้อยู่คับ พอ คลานๆไป ยังไงรบกวนด้วยนะคับ แล้วถ้าซ่อมได้ใช้อะไหล่ e car ได้เปล่าคับ จะแพง ไม๊คับ ขอบคุณมากๆคับ ที่ช่วยตอบ

24. sarawutone

1,355
    9
    0
    เหลือ กันสาด 1 ชุดแล้วอิอิอิอิอิอิอิ
    ตกลงเจ้าก้องเอาวันไหน อย่าร้อง คาราโอเกะ เพลินละ อิอิอิอิอิอิอิอิ

25. sarawutone

1,355
    9
    0
    ซ่อมเฉพาะ เกียร์ 5 น่าจะได้นะครับ ลองดุจะได้ไม่ต้องเสียตังเยอะ ใช้อะไหล่ECAR ได้เลยครับ

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    โรบาร์สนหรือปล่าวคร้าบ

27. monstercolt

381
    2
    18

ไม่แน่ใจว่าซีโคเมตจะเสียรึป่าวนะครับ ยังไงรอผู้รู้มาช่วยตอบอีกทีแล้วกันนะครับ

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    เจ้าก้องโผล่ออกมาเดี๋ยวนี้

29. NAR_C

266
    1
    0
    เง้อ เพ่กรู เอาความจิงมาพูดเล่น ฟามลับ ๆๆๆๆ:D:D
    เดี๋ยวไม่ให้เลยหนิ เหอ ๆๆ พูดๆเล่นเน้อ รีบมาเอาน้า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2007
  30. NAR_C

266
    1
    0
    ก้องเคยเป็นครับ อย่างโชคดีที่สุด ก็สายสลิงเปลี่ยนเกียมานพังอ่าคัรบ อันนี้ไม่เกินพัน

โชคร้ายก็ซิงโครเมทครับ แนะนำให้เปลี่ยนใหม่ดีก่าง่ะ
    เกีย 222 ไม่เกิน 4-6 พันมั้ง สบายจายยยยย
    ยังไงโทรมาเน้อ 081-7777-368ก้องครับ ช่วยได้กะช่วย
    ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้