สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เครื่องผมยังเดิมสนิท ลงไม่ไหวอ่ะคับ :D

2. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ไอ้หย๋า:( เงียบเหงาอีกแว้ว :eek:

3. podcolt

885
    1
    0
    แจ๊สคับรุ่น 20 วิไงคับเกียร์ธรรมดาน่าจะไหวน้า:D

4. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    คุณป๊อด คาโล้นะ; โครงการชุดแต่ง OTOP ......ไปถึงไหนแระ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กันยายน 2007
  5. JAZZza

2,393
    18
    0
    ใช่ ๆ วิ่งแบร็คเก็ตได้นี่นา อิอิ
    แต่ไม่แม่นเวลาด้วยจิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กันยายน 2007
  6. podcolt

885
    1
    0
    รอน้องออยไปถามราคาอยู่คับ เด๋วพรุ่งนี้คงรู้ผลนะคับ:)

7. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    รอรูปโรบาร์อยู่อ่ะครับคุณหนึ่ง

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Hot ไม่เลิก

9. แหะๆๆๆ มาแว้วคร๊าบบบบ :eek::eek:

ราคายังมะได้เลยค่า เห็นว่าวันนี้น้องชายเจ้าของร้านเค้าจะเข้าไปถามให้อ่ะคับ จายเยนๆ เน้อ

10. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    แบบในรถผมเลยอะคุณบั๊ป แต่มันเป็นสีดำ

11. JAZZza

2,393
    18
    0
  12. Need For Sunny

Need For Sunny New Member Member

32
    1
    0
    อ่า...หายไปนานเลยครับ ผม นึกว่าจะลืมกันไปแล้ว (แต่ที่พี่เขียนนั่นก็นานแล้วน่ะครับ ตอนนี้อาจจะลืมไปแล้ว 555+) ขอบคุณที่ยังนึกถึงกันครับ เดี๋ยวจะปิดเทอมแล้วครับ คงได้เข้ามาบ่อยขึ้น แต่ก่อนนั้น พรุ่งนี้ผมสอบครับ สอบเสร็จวันศุกร์ คงได้เข้ามาบ่อยๆละครับ ล่าสุดครับ Colt เครื่อง 4G92 Mivec ผม บึ้มไปแล้วครับ (ล้อเล่น) พังเฉยๆครับ ซวยจริงๆ พักนี้ อิอิ สวัสดีครับ เดี๋ยวยังไงสอบเสร็จแล้วจะเข้ามาพูดคุยเหมือนเดิมครับ ยังยินดีต้อนรับอยู่ใช่มั้ยครับ?:D:D

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ MIRAGE R

14. Need For Sunny

Need For Sunny New Member Member

32
    1
    0
    ขอบคุณครับ อิอิ เรียกผมซันดีกว่าน่ะครับ เรียกเป็น Login แล้วรู้สึกแปลกๆครับ พี่ชื่อหนึ่งใช่ไหมครับ? ขออนุญาตเรียกชื่อเลยดีกว่าน่ะครับ อ่านแล้วได้เป็นกันเองดี อิอิ

15. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    คุณซันเรียนที่ ม.รังสิตปะคับๆๆ
    เหมือนเคยเห็นรถอะคับๆๆ :D:D

16. Need For Sunny

32
    1
    0
    เปล่าครับ ผมยังไม่เข้ามหาลัยฯเลยครับ เพิ่งจะเรียนม.3เองง่ะ อยู่สาธิต จุฬาฯ ครับ

17. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

เออ...วันนั้นมันมืดเห็นไม่ค่อยชัด แถมมีคนนั่งข้างในด้วยเลยไม่กล้ามองเต็มที่อ่ะครับ ผมอยากเห็นตรงที่มันทะลุแผ่นพลาสติกที่จะลงไปซุ้มล้อหลังอ่ะครับคุณหนึ่ง

ปล. ถ้าว่างเมื่อไหร่ค่อยถ่ายรูปตรงส่วนนั้นให้ดูก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

18. sarawutone

1,355
    9
    0
  19. โอ้ววว กลับมาแล้ววว พี่ชอบรถน้องจังเลยอ่ะ :eek:

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    พี่ก็ชอบ...............ร.........ถ..................น้องเหมือนกันเลยค่ะ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

21. ราคา OTOP มาแย้วค่ะ มะรู้แพงไปป่าวน๊า ก็ดูๆ กันนะคะ

ไม่คิดค่าขึ้นโมนะจ๊ะ

ลิ้นหน้า อันละ 2000 แต่ถ้าทำ 5 อันขึ้นไป อันละ 1500 (แต่ถ้าคุยดีๆ อาจจะได้ที่ 3 อันขึ้นไป)

กาบข้างก็เหมือนกัน ข้างละ 2000 แต่ถ้าทำ 5 อันขึ้นไป ข้างละ 1500 (แต่ถ้าคุยดีๆ อาจจะได้ที่ 3 อันขึ้นไป)

ตอนนี้ได้มาแค่นี้อ่ะค่ะ :eek::eek:

22. podcolt

885
    1
    0
    ออยคับเก็บอาการหน่อยคับ:sad: เด๋วจะกลายเป็นกระทู้ผีปอบหลอกกินตับเด็ก:kev:LOLLOL

23. podcolt

885
    1
    0
    แหมมเข้าทางเลยน้า :D

24. podcolt

885
    1
    0
    ขอบใจนะจ๊ะสุดสวย :eek: พี่น้องคนไหนสนจายบางคับ ปล หาคนใจบุญให้ยืมกาบข้างcyborg R
    อยู่นะคับ จะใด้ให้น้องสุดสวยปายก๊อบหั้ยคร๊าป:D:D

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    cyborg R แท้ ๆ ยินดีต้อนรับคับ :D

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    รูปมาแล้วครับ คุณบั๊ป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2007
  27. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    มาแว้วววว
    ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ คุณ MIRAGE R

เง้อ ใครมีก้านปักน้ำฝนอานหลังมั่งป่าวง่า ของก้องมานหักครับ
    คิดถึงทุกคน ๆๆๆ งับ ว่างๆ เจอกานป่าว
    งุงิงุงิ

28. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    พี่เอ็มมีเดี๋ยวจัดไปให้แล้วกันนะก้อง

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    เดี๋ยวเจ้าก้องพาไปส่องหญิงครับ

30. podcolt

885
    1
    0
    เช่นกันคับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้