สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ตอนนี้โคลท์คันนี้ไปอยู่ไหนแล้วคับ...อยากเจอตัวจิง:cry:

2. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
    ไฟหน้า colt แบบ ตาเพชร หาใด้ที่ไหนคับ ใครพอรู้บ้าง

3. Somkiat71

Somkiat71 New Member Member

2
    0
    0
    ใครมีหาง colt บ้างมาแบ่งกันใช่มังซิ

โทรหา 081-0037138

4. bik

bik New Member Member

29
    0
    1
    มีโคล์ทมาทั้งคัน ถึงต้นเดือนหน้า สนใจอะไรโทรมาสอบถามเลยครับ
    แต่ราคาก็สูงหน่อยนะครับ เพราะทั้งคันไม่ตัดก็ได้มาแสนแปด ก็เลยเอาแบบหั่นมาเหลือแสนหนึ่ง แพงจริงๆ -*-

ไมเวคออโต้ พาร์ทครบ ภายในดำ เบาะหน้าหลัง กระจก หลังคา ช่วงล่าง เบรค

5. Tangmo1

Tangmo1 New Member Member

52
    3
    0
  6. por5941378

por5941378 New Member Member

10
    0
    0
    รบกวน ช่วย บอก ข้อดี - ข้อเสียของ colt หน่อยได้ใหมครับ กำลังหาข้อมูลอยู่ว่า น่าใช้ใหมอะครับ

เรื่องอะไหล่ใช้กับ อีคา แล้วอะไหล่ตัวถังหายากใหมครับ

แล้วเครื่องยนต์ + ช่วงล่าง มีปัญหาอะไรใหมครับ ขอบคุณครับ

7. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    MITSU COLT เป็นรถที่น่าใช้มากครับข้อดีมีเยอะกว่าข้อเสีย เช่น
    1.ไม่โหล แต่งแวสวย ไม่ว่าจะเปลี่ยนหน้าเป็น อีโว หรือชุดเเต่ง CYBORG R
    2.มีเครื่องให้เล่นทั้ง NA และ TURBO ทำได้ทั้งขับสองและขับสี่ ขับหลังก็ทำได้ ถ้าต้องการ
    3.อะหล่เครื่องกับช่วงล่างช้กับ E-CAR และ EVO123 ได้เกือบทุกชิ้น
    4.ราคาขายต่อดีกว่า e-car ครับ
    ส่วนมากที่คนใช้แล้วขายกันมีหลายสาเหตุ แต่ไม่ใช่ปัญหาจากตัวรถแน่นอน
    ส่วนตัวผมใช้มา 5 ปีแล้ว เครื่องไมเวค ติดแก๊ส ปลายทะลุ200 รถไม่เคยมีปัญหาอะไรเลย นอกจากซ่อมบำรุงตามอายุของมัน .....สรุปว่า ถ้าชอบหาเลยครับ ยังไงลองเขาไปคุยในเวป www.4gclub.com กระทู้ colt&asti จะมีคนให้คำตอบได้ทุกเรื่องครับ เรื่องอะไหล่ตัวถังไม่ต้องห่วง ยังมีอีกเยอะครับ...ยินดีที่ได้รู้จักครับ :D

8. por5941378

por5941378 New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ คุณ MR.colt ตอนนี้กำลัง ดู ๆ nissan nx ด้วยอะครับ

เห็นว่า เครื่อง 1.6 เท่ากัน และก้อไม่โหล เหมือนกัน อะครับ ^^

แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ อิอิ

9. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6
    ดีครับทุกท่าน

10. accord66

accord66 New Member Member

69
    0
    0
    ขอโพสขายของหน่อยน่ะครับมีพวกประตู ไฟหน้าไฟท้ายกระจกมองข้างพับไฟฟ้า แก้มหน้า กันชนหลังasti ฝาท้ายมีทั้งColt ASTIติดสปอย์ ครับสนใจสอบถามได้มีเก็บไว้เยอะครับ 0819119192

11. aotto_ronamafia

aotto_ronamafia New Member Member

1
    0
    0
    ขออนุญาตขายMitsubishi colt สีขาวปี 1993 เครื่อง 4G63T (195,000)

ตามลิงค์เลยนะครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=703641

ขอบคุณล่างหน้าครับ

12. aeyaey

aeyaey New Member Member

1
    0
    0
    ขอถามหน่อยนะคับ ว่าลิ้นหน้าastiอ่ะคับ ที่ไหนมีขายมั่งอ่ะคับ

13. pongpol

54
    0
    6
  14. pongpol

54
    0
    6
  15. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    ไม่ได้เข้ามาหกเจ็ดปี กระทู้ยังอยู่เหมือนเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้