สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    :eek::eek::eek::eek:เปิดกระโปรงกันถึงห้าทุ่มเยย เหยอ....:eek::eek::eek::eek:

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  3. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    :D

ไปไหนกันเหรอคร๊าบบบ

4. /3o/3

551
    0
    0

ไปไหนกันเหรอคร๊าบบบ :D

5. JAZZza

2,393
    18
    0
    ตาท๊อปบอกมีแข่งที่ BRC อ่ะคับ

6. /3o/3

551
    0
    0

อ่ออย่างนี้นี่เองง ห้าๆ:D

7. MR.colt

573
    2
    0
    ใครที่เดินทางไปงานแต่งงาน น้องปั๊บ ขอให้เดินทางไปและกลับโดยสวัสดิภาพกันนะครับ....ถ่ายรูปมาฝากด้วยนะครับ
    .......สำหรับคู่บ่าวสาว พี่ ขออนุญาตอวยพร ผ่านเวปนะครับ ขอให้รักกันนานๆมีความสุขมากๆ มีปั๊บน้อย กับเอ๋น้อยไวไวนะครับ..............ดีใจกับทั้งสองคนด้วยนะครับ:D:D:D:D

8. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    รบกวนพี่น้องชาว Colt หน่อยคับพอดีกำลังจาหามาครอบครองซักคันอยากรู้ว่ามันมีอะไหล่เยอะไหมของแต่งหายากรึป่าวแบบว่าชั่งใจกับ 3 ปาตูอยู่(แต่ใจชอบมิซซู) รบกวนหน่อยนะคับ

9. MR.colt

573
    2
    0
    สวัสดีครับ สำหรับอะไหล่ COLT นี่หาไม่ยากครับ อะไหล่ส่วนมากจะใช้กับ E-CAR หรือ EVO ได้หมดครับและที่ดีกว่าสามประตูคือ มันวางเครื่อง EVO ได้แบบตรงรุ่นเลย แรงกว่ากันเยอะ...:D

10. JAZZza

2,393
    18
    0
  11. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    มีงานแข่งไรหรอ วันที่ 1 ก.พ. อ่ะ ไม่รู้เรื่องกะเขาเลยเนี่ย :D:D

12. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    CoLt อะไหล่หาไม่ยาก แต่ก็ไม่ง่ายเท่าสามประตู

สามประตู ของเล่นเยอะกว่าอะไรหาง่ายกว่า

สมมุติ ถ้าทำรถแข่งซักคันนุง อะไรดีกว่าระหว่าง สามประตู กะ CoLt

ถ้าไม่เอาความชอบ ตอบเลยครับ สามประตูดีกว่า จบง่ายกว่าเยอะ

แต่ CoLt มันมีสเน่ของมันคัรบ

ตั้งแต่เริ่มหารถแล้ว หายากนะ สภาพสวยๆ แต่ก็ไม่ยาก ถ้าขยันๆหา งับ

อีกอย่าง CoLt มีน้อยกว่า สามประตูเยอะครับ

อะไรที่มันมีน้อยๆ อะไรที่หายากๆ มันดูมีค่านะ ว่ามั้ย งุงิ

13. JAZZza

2,393
    18
    0
    ถูกต้องนะค๊าบบบบ:D

14. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ตามที่เจ้าก้องบอกเลยคับ...3ประตูเกลื่อนเมือง หาง่าย จบง่าย(แต่ราคารถก็แพงกว่านะ)

ส่วนโคลท์หรือแอสติ จะหายากและถ้าได้รถสภาพที่ดีมากแล้วล่ะก็ ผมเชื่อว่าคุณจะรักมันแทบไม่อยากขายเลยเชียว:D

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ตามมาเลยคับพี่...หลังซีคอนฯอ่ะนะ

อีกอย่างเราจะมิตติ้งกันวันที่ 1 ด้วยเลย:)

16. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6

อ้าว วันนั้น เห็น คุณ Cyber-Asti บอกฝาก ขายอยู่ นิ คับ:confused:

17. /3o/3

551
    0
    0

ซะงั้นวัยรุ่น:D

18. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ตกลงมันงานแข่งอะไร แข่งยังไง ใครจัด งง มีรายละเอียดไหมท๊อป

19. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    ขอบคุณมากมายคับสำหรับทุกๆคำตอบและคำแนะนำดีๆ

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ยินดีคับ...เพื่อนใหม่

ตอบพี่บี...งานแข่ง Time Attact & 1/8 Drag ของพี่บัง คับ

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจ้าของรถยังมะรู้เรื่องเลย

22. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    รถในตำนานสุดยอดจริงๆ หายากมาก

23. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อุอุอุอุอุ เข้า NET ได้แว้ววว

24. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6

ยินดีต้อนรับสู โลกไซเบอ

25. /3o/3

551
    0
    0

โลกไซบอร์กต่างหากครับคุณบอน55:D

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไซบอร์กอาร์ชิมิ :p

27. /3o/3

551
    0
    0

ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบบบ:D

28. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    โห้มีแต่รถสวยหายาก แถมแรงอีกต่างหาก โดยเฉพาะคันสีเหลือง2นี้ เนี๊ยจริงๆครับ

29. ***_NASE_***

409
    13
    0
    ลำปางหนาวมาก

30. JAZZza

2,393
    18
    0
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้