สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    มาอัพเดพอีกนิดนึงอิอิ ทำท่อไอเสียใหม่เพราะได้ถังน้ำมันมาจากน้องก้องอิอิ (อันนี้รูปลืมถ่ายมาเอาไว้เดี๋ยวถ่ายรูปมาแล้วจะลงให้ดูกันนะคับ)
    แล้วก้อทำท่อทางเดินอากาศใหม่ ให้กรองอากาศไปอยู่ในซุ้มบังโคลนเพื่อรับลมเย็นๆเต็มๆอิอิ แล้วก้อเพื่อรองรับช่องดักอากาศที่ทำขึ้นใหม่
    จะถ่ายมาให้ดูเป็นระยะๆๆนะคับ ขอบคุณคร้าบ

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แม่จ้าวววว หล่อมากครับ

3. โคตรหล่อจิงๆนะคุณเพ่

4. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    คุณบอน....เข้าใจไรผิดแน่ๆ

คุณปั๊ป เค้าจะเอารถคับ ไม่ใช่ปืน 555+:D:D

ปล. คุณปั๊ป ลองเข้าไปหาใน 0ne2car.com ดูนะคับ เห็นอยู่ไม่เยอะเท่าไหร่ แต่ราคาเหยียบเลข 2:p

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เนินทำรถใจเย็นๆนะ
    ระวังกติกาปีหน้าด้วย เกิดเขาเปลี่ยนแปลงบางอย่าง ทำไปเด๋วไม่ผ่านกติกาอีกนะ
    แหม ท่อไอดีโหดจิงๆ เสร็จเมื่อไหร่ขอชมตัวเป็นๆหน่อยนะ :D

6. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ชมพี่เหรอ...นัทกะปุ๋ย อิอิ:D:D:D

แหม๋....ไม่ต้องชมก็ด้าย เขิล แย่เลย:eek::eek::eek::eek::eek:

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ปีหน้าต้องทำรถจิงๆจังๆแล้วคับ...

เมื่อวานลงไปไล่กับมือเก๋าๆ รถแรงๆทั้งนั้น

เวลาควอลิฟายด์เค้าอยู่กัน 1.13 - 1.19 (1.19 นี่อยู่หน้าผมนะ) หลังผมก็ 1.25 ลงไป

แต่ตอน Start รถผมโดนแซงรวดเดียวหมดเลยคับ(ไม่เหมือนวิ่งกะยู-จอยเลยสักนิด)

ต้องไปตามเก็บในโค้งเอา แต่พลาดท่าเองคับ แค่รอบแรกเท่านั้น ที่โค้ง S1 รถผมก็เป๋ๆ ดึงรถไปมา ล้อไปกระแทกกับบังเคอร์

ทำให้ล้อคด...แต่ก็กลับไปหวดต่อจนจบ(ยังไม่รู้ว่าล้อคด มารู้ตอนหลัง) สรุปแล้วมันส์ก่ารุ่นยู-จอยคับ

ทำให้เรารู้เลยว่ารถเราไม่พอที่จะวิ่งกะพวกมือเก๋าๆเหล่านั้นได้

ปีหน้า คงต้องขยับ step กะเค้าบ้างแล้ว...เผื่อจะไปวิ่งไล่กะชาวบ้านเค้าทันบ้าง...

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    บ้านหลังใหม่ในพีระฯ...นอนสบาย ไม่เสียตังค์เลยคับคุณบ๊อบ

คราวหน้าไป ไม่ต้องจองโรงแรมแล้วนะ อิอิ

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เพื่อนๆคับ...

พรุ่งนี้ C4G โซนบางนา เค้าจะจัด MT กันอ่ะ แถวศรีนครินทร์

ถ้าใครว่าง....เจอกันก่อนที่โลตัส เลียบด่วนไม๊คับ แล้วไปเจอพวกเค้ากัน.....

ปล. คุณป๊อด คุณ1 เจอกันที่โน่นเลยก็ได้คับ ไม่ต้องย้อนมา

10. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    คิดถึงทุกคนจังเลย อยากไปกินเนื้อลายด้วยกันเนอะ ๆ ๆ

แล้ว กทม. เป็นไงบ้าง ตา1 ก็อย่าไปแถวๆสุวรรณภูมิล่ะ

ใครอยู่แถวดอนเมือง ก็ระวังตัวกันด้วยนะครับ

ขับรถระวังๆกันด้วย เด็กดอยเป็นห่วง....

11. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เห็นตาท๊อปวิ่งแร้วอยากวิ่งบ้าง หุหุ

12. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

จิงอ๊ะ อิอิ:D

งี้นอนๆอยู่ผมลงแข่งได้สบายเลยดิ ห้าๆ:D

13. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    ขอบคุณครับผม กำลังติดตามกติกาปีหน้าอยู่เหมือนกันครับ
    รถเสร็จแล้วจะนำมาให้ชมกันนะคร้าบ

14. LEO OIL

LEO OIL New Member Member

20
    0
    1
    อยากให้พี่น้องลองพิจารณาเป็นทางเลือกอีกทางครับ กับน้ำมันสังเคราะห์ราคาถูกที่สุดพร้อมบริการจากเราลีโอออยล์ ขอบคุณครับ
    linkตามนี้เลยครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?p=7917086#post7917086

15. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ถ้าวิ่ง 1.13 นี่ก็ปล่อยเค้าไปเหอะพี่ วิ่งเกิ้น :D:D:D

ปล. 4/100 ป่าวพี่ล้ออ้ะ แอบเหนที่บ้านเพ่แจ๊สอยู่ งิงิ ลองไปถามดูเพ่

16. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    มาให้ไวๆๆๆ

17. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อิ อิ อิ
    แหม !!!! ไม่รู้ว่าวันนี้ มีมิสสสส สะ ติ้ง มิได้ ขี่ Colt มาอ่ะครับ

18. chang

4,985
    57
    48
    รถสวยขึ้นกันทั้งนั้น หล่อแรงทุกคันเลยอ่ะ

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    รถผมอยู่แต่อู่ หึหึ

20. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ขอให้น้องเหลืองซ่อมเสร็จไวไวคร๊าบคุณแจ๊สจาได้ไปย่างเนื้อ ห้าๆ:D

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    ใกล้เสดแร้วคับ งิงิ

22. chang

4,985
    57
    48
    เมื่อวาน มากันเยอะ อิ อิ อิ

23. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ที่บ้านพี่มี .38 ด้วยอีกหนึ่ง..... อิอิ...:D

24. MR.colt

573
    2
    0
    รถสวยมากครับคุณเนิน เสร็จแล้วช่วยถ่ายรูปให้ชมหลายๆมุมเลยนะครับ จะเซฟเก็บไว้ ....:sad:

25. MR.colt

573
    2
    0
    เสต็ปนี้ เน้น เหนียวๆครับ....:D

26. MR.colt

573
    2
    0
    มันต้องอย่างนี้ซิครับแข่งกับคนที่เก่งกว่า แรงกว่า เร็วกว่า แล้วเอามาพัฒนาตนเอง....สู้เค้า ทาเคชิ...:D

27. MR.colt

573
    2
    0
    สวัสดีครับพี่-น้อง Colt&Asti เฮ้อ ได้กลับมาทำงานซะที หลังจากที่ พันธมิตร ปิด สนามบิน ขอบอกว่า แปดริ้ว หนาวมาก......:D

28. MR.colt

573
    2
    0
    ไม่รู้เรื่องเลย ไปอยู่หลังเขามา....:cry:

29. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6

นึกว่าท่านหายไปไหนมา

มาที่ ตั้ง กระทู้ยาวๆเลย

สงสัย อั้น มานานซิครับ:p:D

30. MR.colt

573
    2
    0
    อิอิ...มันอัดอั้นน่ะครับ ที่บ้านไม่มีอินเตอร์เน็ตเล่น ไฟเพิ่งเข้าถึงเมื่อวานนี้เอง...:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้