สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    โอย....เซ็ง หาสีขาวมุก ไปทำสีโรบาร์ ไม่ได้ ขอเสียงโหวต จากพี่-น้อง หน่อยครับ ว่าทำสีไรดี ตอนนี้มีอยู่ในใจ สองสี อ่ะครับ สีน้ำเงิน แก้ว แบบ impreza กับสี ดำ ธรรมดา ไม่ทราบว่า มีใคร จะเสนอสีไหน บ้างไหมครับ เผื่อ น่าสน แบบว่า อยากได้ แบบเรียบร้อย น่ะครับ ....:D

2. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    สีชมพู เล้ย จะได้เปนเพื่อนกาน งุงิ

ปล. เอารุปคลัทมาฝากจ้า

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    สีขาวไม่มุกก้อได้พี่ สวยดี งิงิ

4. MR.colt

573
    2
    0
    สีขาวธรรมดา พี่กลัวว่านานๆไปแล้วมันจะซีดหรือเปล่า อ่ะ แต่ก็สั่งเขาทำสีขาว ธรรมดาไปแล้วหล่ะ ลองดู ไม่สวยเด๋ว ถอดมาพ่นใหม่ ...อิอิ ...:D

5. MR.colt

573
    2
    0
    สีชมพู ไม่ไหวมั้ง กลัว นอนไม่หลับ .....:D

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ของผมทำสีขาวมาปีล่ะพี่ ก้อไม่มี จึดจางนะครับ :D:D:D:D

7. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ห้าๆ หิวนี่นา ถ้าไม่ใส่น้ำหมูแดงจะอร่อยกว่านี้อีก ห้าๆ พี่เอ้ต้องลอง :D

8. /3o/3

551
    0
    0

อ่าเหงแล้วเสียดาย เห้อ ไม่ได้ช้อนไว้ก่อน อิอิ:D

9. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อาทิตย์นี้ มีใครไปแข่งมั่งอะครับ

10. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    มะลองสีส้มแปร๊ดดดด..... เหรอ

11. sarawutone

1,355
    9
    0
    เอารูป colt ที่ มาเลเซียมาให้ดู

12. sarawutone

1,355
    9
    0
    ดูดูดู

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤศจิกายน 2008
  13. sarawutone

1,355
    9
    0
  14. /3o/3

551
    0
    0
    โห้เยอะจังคุณหนึ่งตาลาย อิอิ

15. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    ข อ บ คุ ณ พี่ ห นึ่ ง จั ด รู ป ง า ม ๆ ม า ใ ห้ ช ม

( คั น สุ ด ท้ า ย อะ สี ส ว ย ๆ ๆ )

16. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    รูปโคลท์สีฟ้า สวยจังคับ...

ขอบคุณตา1 ด้วยนะ สำหรับภาพงามๆ

ปล.เสาร์นี้ ผมไปคับ

17. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    สังเกตุดูรูปที่ตา 1 เอามาลง งามๆ ทั้งนั้นก๊าบบบ

แต่ทั้งนี้ ทั้งนั้น เห็น เจาะ จมูก แถ่บทุกคันเลย

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    รู้แระว่า mirage cyborg r บ้านเราถึงไม่ค่อยมีมา มันไปอยู่มาเลหมดนี่เอง ห้า ๆ

19. /3o/3

551
    0
    0

งั้นเราไปขโมยรถที่มาเลกัน55:D

20. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    ส วั ด ดี เ ช้ า . . . . วั น ศุ ก ร์ คั บ ผ ม

21. สงสัยหายใจมะค่อยออก ต้องเจาะรูจมูกเพิ่ม อิอิ :D

22. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ฮ่ะป๊อดมาแว้ว:D

23. chang

4,985
    57
    48
    น่าเจาะมั้งเน้ออออ !!!!! :D:D:D:D

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    เพื่อน ๆ คับ
    ตาท๊อปไปแข่งที่พีระ
    ค้นพบที่นอนใหม่แร้วคับ
    เย็นสบายไม่เสียตัง งิงิ
    ใครอยากรู้ก้อโทรไปถามตาท๊อปได้เลยนะคับ ห้า ๆ

25. /3o/3

551
    0
    0

นอนกินผัดซีอิ๊วอยู่ที่พิทหรือป่าวหว่า55:D

26. Tanat Su

Tanat Su New Member Member

195
    0
    0
    รูปรถสวยนะครับ

27. klaralli-colt

109
    1
    0
    เ งี ย บ ๆ อ ย่ า ง นี้ ส ง สั ย พี่ ท๊ อ ป น อ น กิ น เ บี ย ร์ ใ ส่ "ซี อิ๊ ว"

แ น่ เ ล ย ค๊ า บ บ บ บ :D :D :D

28. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    พี่..น้อง...ครับ มีใครจะขาย Colt หรือรู้แหล่งที่ขาย บอกผมหน่อยนะครับ... จะจัดอีกคัน หุหุ

29. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6
    บ้านผมขายครับ
    .9
    .11
    .45

30. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    ได้รถไวๆนะคับ มาทำวิ่งเซอร์กิตกันเยอะๆดีคับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้