สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    พี่ เ อ้ ก้ อ ม่ า ย ด้ า ย ไ ป - คุ ณ ก้ อ ง ด้ ว ย . . . ก ล้ า ด้ ว ย

อ ด เ ที่ ย ว เ ย้ ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย :D :D

2. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    อ้าวนึกว่าไปกะเค้าด้วย ง้านนน วันไหนเอารางเบาะมาให้พี่ดีกว่าอิอิ;);)

3. กลับมาแย้ววววววว

รอรูปที่กล้องพี่ท๊อปกะพี่ป๊อดน๊าาาาา

ปล. ประจานๆๆ มีคนบอกว่าห้ามสาย แต่คนบอกอะสายยยยยยยยยยยย

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    รูปอ่ะรูป อยากดูรูป :D:D

5. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หวัดดีตอนสายๆคับ กลับกันมาถึงเมื่อคืนคับ...

ทริปนี้เป็นทริปแรกของออกต่างจังหวัดเลย หนุกหนานดีคับ มีครบทุกรสชาติเลย

เดี๋ยวเรื่องภาพ รอกันแป๊ปนึงนะคับ เดี๋ยวเอาลงไว้ให้ แต่คงลงให้ชมกันในเวปอื่นอ่ะนะ

เดี๋ยวลงแล้วจะเอาลิ้งค์มาให้คับ....

หวัดดีวันจันทร์คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบ

ปล. คุณบ๊อบ คุณบอน คุณแจ๊ส ตื่นกันรึยังอ่ะ??? เมื่อคืนเกาะตูดกันมาเป็นขบวน 555+

6. อุอุอุ มาแว้วววว

อยากดูรูปเหมือนกานๆๆๆๆ

7. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ได้เลยก้าบคุงพี่ งุงิ

8. รบกวนหน่อยครับ

ผมใช้colt เหมือนกันครับ รบกวนหน่อยครับ อยากแต่งมั่ครับ
    อยากได้ กันชนหน้าครับ ,กาบข้าง, คาดเอวครับ....................
    ใครมีบ้างครับช่วยโพส รูปและราคาหน่อยนะครับ........คนทั่วไปใช้COLTเหมือนกัน

9. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0

ยิ น ดี ต้ อ น รั บ ค๊ า บ บ บ บ บ บ . . . . ! ! ! [พี่ น้ อ ง C o l t & A s t i]

ส่ ว น เ รื่ อ ง อ ะ ห รั่ ย เ ส ริ ม ห ล่ อ ก้ อ พ อ มี พี่ ๆ ข อ ง เ ร า เ อ ง

ล อ ง เ ลื อ ก ช ม แ ล ะโ ท ร ไ ป ส อ บ ถ า ม ไ ด้ เ ร ย น ะ คั บ - พี่ เ ค้ า ใ จ ดี ๆ ๆ

http://www.club4g.com/index.php/topic,50653.0.html

http://www.club4g.com/index.php/topic,18553.0.html

http://www.club4g.com/index.php/topic,56499.0.html

10. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    กลับมากันแล้ว ขอดูรูปหน่อยค้าบอิอิ

11. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ตื่นแล้วคร๊าบบบบบบ เมื่อคืนอิ่มมากมาย:D

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
  13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อิ่มจิงๆคับ...หน้ามันเยิ้มเลย ราคาไม่แพงด้วย...

วันไหนเราไป ชิมิ กันดีเอ่ย..??:confused: อย่าลืมชวนผมด้วยนะ:D:D

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ท่าทาง จามัน

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นี่เป็นอีกทริปที่น่าสนใจคับพี่น้อง Colt & Asti

ใครจะไปร่วมเดินทาง เสาร์นี้แล้วนะคับ รายละเอียดตามนี้เลยคับ....

http://www.club4g.com/index.php/topic,55853.0.html

ผมคนนึงล่ะ ที่ไป เพราะเดือนนี้มีโอกาสแล้ว ขอเดินสายทำบุญหน่อย อิอิ

16. /3o/3

551
    0
    0

จัดปายคร๊าบ อิอิ ยังอิ่มอยู่เลย:D

17. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    แนะนำตัว ด้วยคร้าบบบบบ

18. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    หนุกมากมาย

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณ1...ไปประชุมมาเป็นไงบ้างคับ???:confused::confused:

แล้วมีประชุมฯกันอีกป่าวเอ่ย??

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีตอนเช้าคร๊าบบบ.....

เมื่อคืนนั่งดูรูป ก็ยังอยากกลับไปเที่ยวอีกจัง...

21. ป่ะ ทิดนี้ไปอีกป่ะ :D

22. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    อยากไปอีกแต่ไม่อยากพัง ห้า ๆ

23. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    กลับไม่ทันครับ แวะกินข้าวกลางทาง

24. /3o/3

551
    0
    0

รูปแจ่มจังคุณหนึ่ง อิอิ:D

25. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    หนุกหนานมากมาย... เด็กดอยได้ลงทะเล หุหุ.. ฮิอิ

26. klaralli-colt

109
    1
    0

เ ห็ น รู ป แ ล้ ว อิ จ ฉ า . . . . ที่ ไ ม่ ไ ด้ ป า ย ด้ ว ย แง้ แง้ แง้ :cry: :cry:

ห นุ ก ห น า น เ ล๊ ย ย ย ย ย ย ย ย ย ย

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันนี้เป็นไรก็ม่ายรู้คับ....ปวดหัวข้างเดียว มึนๆ จะอ้วกอ่ะ

28. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    รูปสวย ไปเที่ยวกัน คลาวหน้า จาหาเวลาไปให้ได้

29. ก้อง...

311
    3
    0
    งุงุ อดเลย ปูม้า

กลายเป็นปูม้าดองใส่ส้มตำ เล้ย งุงิ

30. ก้อง...

311
    3
    0
    หุหุ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้