สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ผมไปเจอที่บ้านคุณท๊อปคับ
    เสดแร้วไปเจอกันที่จุดพักรถมอเตอร์เวย์ก้อดีนะคับ จะได้ไม่ต้องย้อนไปย้อนมา

2. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ผมไปเจอบ้านคุณท๊อปด้วยคนครับ จากนั้นไปไหนนำไปต่อเลยครับ55

3. เช จุดพักรถมอเตอร์เวย์ กี่โมงดีคะ อิอิ

4. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    สรุป...เรื่องทริปพัทยานะคับ

8.00-8.30 พบกันที่จุดพักรถมอเตอร์เวย์ (คอนเฟิร์ม) นะคร๊าบบบ

เดี๋ยววันนี้ผมจะโทรหาเพื่อนๆที่ไปกันพรุ่งนี้นะคับ

หรือถ้าวันนี้ใครไม่ได้ไปไหน หลังเลิกงานมากินข้าวกันก็ได้นะ....โลตัส เลียบด่วนสะดวกป่าวคับ หรือ จะเป็นที่ไหนได้หมด

ส่วนคุณแจ๊ส คุณบ๊อบ คุณบอน เดี๋ยวผมรอที่คอนโดฯเน้อ

บ้านใครมีเตาเผา แบกไปด้วยได้ป่าวคับ จะได้ไปปิ้ง ย่างกัน

ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบบบบ

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    8.00-8.30 ห้ามเลทนะเว๊ยยย:mad::mad:

6. จ้าๆๆๆ กลัวแล้วจ้าๆๆๆๆ :p

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    โชคดี !!!!! จ้า

8. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เดี๋ยวพาบุญมาฝากเน้อ...เจอกันงานหน้าก็ได้:D:D

9. /3o/3

551
    0
    0

วันนี้คุณท๊อปกินไรมาอะครับดุจัง ห้าๆ:D

10. colt888

colt888 New Member Member

7
    0
    0
    ผมโอห์มรายงานตัวคับ
    ใช้ cOlt คับผม
    พี่คับอยากได้สติกเกอร์จัง
    ต้องทามไงคับ

11. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ตะตะตะตะต้องไปซิคร้าบบบ...พี่บอน รถสวยๆๆเพียบเลย:D:Dหุหุหุหุ:eek::eek:

12. yomyam

228
    3
    0
    เดียวตามไปตอนสายๆๆหน่อยพี่
    เช้าติดธุระ ไปม่ายทานจุกนัดพบแน่นอน :D::Dหุหุหุหุ:eek::D

13. yomyam

228
    3
    0
    อุ๊ยๆๆไม่ไปเหรอจ๊ะคุงพี่.........คิดเถิงงงงงงงงงงง:D:Dหุหุหุหุ:eek::eek:

14. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ตื่นสายกัน ชัวร์ 555 เก้าโมงนู่น 555

15. yomyam

228
    3
    0
    พี่ๆๆคร้าบบบๆๆกรุณาบอกพิกัดและจุดหมายต่อจากจุดพักรถด้วยคร้าบบบ
    ผมยังไม่รู้เป้าหมายในการเดินทางเลยคร้าบบบบบ.....

16. yomyam

228
    3
    0
    เอ๋........!!!!!!!!! เค้าไปไหนกันหมด
    มีโคนนนนนนนนนอยู่ป่าวคร้าบบบบบบบบ

17. ฮ่าๆๆๆ ไม่มีคนสนจายยยย คิๆๆ

18. มาเจอกานๆๆๆ ก็ได้ติ๊กเกอร์ละค่ะ อันละไม่กี่ตัง อิอิ

ว่าแต่ อยู่นครฯ เลยหรอคะ คงมาไม่ได้อะจิ

ส่งไปรษณีย์ไปเอามะ อิอิ

19. yomyam

228
    3
    0
    คิคิคิไรฟระ :D:D

20. สงสัยกินหนมหวานเยอะปายหน่อย อิอิ

21. /3o/3

551
    0
    0

สงสาย อิอิ:D

22. ตื่นกันได้แร้ววววววววววววว

ใครสายโดนแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆ

คิๆๆๆๆๆๆ ไปอาบน้ำดีฝ่า

23. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    วันนี้เจอกันนะครับ..พี่น้อง

24. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    เ งี ย บ คั บ . . . . . . . . . . เ ค้ า ไ ป เ ที่ ย ว ก า น ห ม ด เ ล ย ๆ ๆ ๆ

เ ร า ทำ ง า น ๆ ๆ ๆ ๆ แ ง่ ววววววววววว

25. cap_pha

cap_pha New Member Member

6
    0
    0
    ไปกันหมดเลย

26. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ผมมิได้ไปเหมือนกันครับ
    เพิ่งเอารถอกจาก อู่ เมื่อ 5 โมงเยน เซ็งเลย

27. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    อิอิ ...มิได้ปาย เหมียน กัลล์ เยย.....รถเป็นไรอ่ะ ....:D

28. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    ไปเที่ยวกันให้สนุกนะครับ

29. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ป๋มกะมะได้ปาย แงๆๆๆ

30. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    ร ถ เ ป ง ไ ร ห ร อ คั บ บ ? ? ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้