สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    โอว ตรงรุ่นจิงๆ งับพี่ งุงิงุงิ

เดี๋ยวรอติ๊กพังก่อง เดี๋ยวทามมั่งๆ

2. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

เมื่อเย็นวันพุธคุณหนึ่งแอบขอเบอร์หนุ่มๆที่ไหนหว่า อิอิ:D

3. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    อยากทำซันรูปจังเลยครับ พี่บอร์น....:D

4. MR.colt

573
    2
    0
    เห็นเค้าบอกว่าเครื่องเดิมๆใส่แล้วแรงขึ้น อ่ะ เออ....แล้วรถเสร็จยัง อ่ะ ยังไงให้มันเปลี่ยนติ๊กให้ด้วยเลยดิ เอาติ๊ก จาก ตาหนึ่งเลย ..... น้ำมันจะได้พอ ...:D กำลังอักสูงขึ้น น้ำมันบาง ลูกแตกไม่รู้ด้วยนะ:D

5. MR.colt

573
    2
    0
    โห....จะรอติ๊ก พัง เมื่อไหร่หล่ะ แหมมันไม่ได้พังกันง่ายๆซะหน่อย... :D

6. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    หลังจากได้บริจาคของให้ เจ้าออย ไปด้วยถุงเกียร์

เมื่อวานมีรุ่นน้องเค้าเอาฝาแตร OMP แท้ๆมาฝากด้วยก๊าบบบบ

ได้ลาภอันประเสริฐจิงๆ อิอิอิ

7. จ้าๆๆ พี่ท๊อป ขอบคุณคับ เด๋วว่างๆ แวะไปเอานะ

ตอนนี้ป่วยอะ ไข้แดร๊ก ปวดหัวมากๆ

8. MR.colt

573
    2
    0
    ขอให้หาย ไวไว เด้อ....ดื่ม น้ำมากๆ พักผ่อนมากๆ ช่วงนี้ อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ระวัง ไม่สบาย กันนะ พี่-น้อง ตอนนี้ พี่ ก็ แค๊กๆ อยู่เหมือนกัน อิอิ

9. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6

คุณ พี่ เอ้ เรียกซะ ( ไม่เเพงครับสำหรับ โคล์ท & เเอสติ เท่านั้น )

รู้สึก ท่าน จะอาวุโส ที่ สุดนะครับ:confused:

10. MR.colt

573
    2
    0
    อิอิ......เดี๋ยวต้องมีโดนซักวัน แน่นอน ฝันมานานแล้ว ขับรถ เปิดหลังคาเนี่ย ....เอ่อ.. แล้วถ้าหลังคามันมีผุอยู่ เราจะแก้ได้ไหมครับ เพราะเห็นบอกว่า ทำแบบไม่ตัดหลังคา ของผมมี ผุ แถวๆข้างหลังเลย ใกล้ๆแก๊ปหลังอ่ะ ...:D

11. นู๋ก็อยากนั่งรถเปิดหลังคาอ่ะค่ะ

งั้นนู๋รอให้พี่เอ้ทำ แล้วนู๋ไปขอนั่งมั่งดีก่า อิอิ :eek:

12. MR.colt

573
    2
    0
    แล้วจามานั่งตรงไหนล่ะ บนหลังคาเลย อ่ะ ป่าว ...:D

13. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0

เ ป็ น ไ ข้ เ ห มื อ น กั น ค ร๊ า บ บ บ. . . . . . รั ก ษ า สุ ข ภ า พ ด้ ว ย น ะ คั บ พี่ ๆ ทุ ก ท่ า น { Seasons Change }

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤศจิกายน 2008
  14. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ไม่ทันแล้วสงสัยต้องโดนวันหลัง อิอิ:D

15. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6
    ใน กรณี ผุ ไม่ได้ครับ ต้องตัด ปะ ซ่อมรอย ผุ ก่ อนครับ

ไม่ ผุ ใช้ พับเอา ครับ.

16. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อุอุอุอุอุอุอุอุอุม่ายบอกกกกกกก

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    วันนี้ไป ลพบุรี มา เหนื่อยมาก กะจะแวะไปเขื่อนป่าสัก แต่ไม่ทัน มืดเสียก่อน อุอุอุอุ

18. sarawutone

1,355
    9
    0
    พี่ตัดหลังคาทิ้ง เอาหลังคาของสามล้อที่เป็นผ้าใบอมาใส่เลยครับ อยากเห็นท้องฟ้า หรือ ดวงดาวค่อยพับเก็บอะ ออกแนวRETRO ดีอะครับอุอุอุอุอุ

19. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0

ปูม้าๆๆๆๆ มีครายจะวิ่งมั่งๆๆ สิ้นเดือนนี้ๆ งุงิงุงิ

แระก็งาน จิม ได้ข่าวว่า ธันวาแน่นอนครับ งุงิงุงิ

20. อะอะ บนหลังคาก้อดะ

เย่ยยย นู๋มะใช่นางกวักนะคะพี่เอ้ :D:D:D

21. MR.colt

573
    2
    0
    อืม...ขอบคุณมากครับ เดี๋ยว ขอปั๊ม เงิน อีกนิดนะครับ ..โดนแน่:sad:

22. MR.colt

573
    2
    0
    แหม....ใครจะกล้าให้นั่งบนหลังคาล่ะจ๊ะ เด๋ว หลังคายุบกันพอดี อย่างน้องออย ต้อง ฝากระโปรงหน้าเลยดีมั้ย....อิอิ
    ป.ล. รถน้องออย ที่วิ่ง ไม่ออก น่ะ ลอง ถอดแบต รีเซ็ต กล่อง ดูนะ แล้วค่อยๆขับไล่ทีละเกียร์ใหม่ เวลาไปไหนมาไหน เจอทางโล่งๆ ก็ลองกดไล่รอบทีละเกียร์ เกียร์ละ 6000 รอบนะ กล่องมันจะค่อยๆจำ เดี๋ยวก็วิ่งขึ้นมาเอง เพราะ รถเกียร์ ออโต้ เดิมๆ พี่ว่า เจ้าของเก่าคงวิ่งไม่เคยเกิน 120 อันนี้เคยเจอมากับตัวเอง ได้รถมาใหม่ๆ วิ่งได้แค่ 120 เอง เจ้าของเก่า วิ่งใช้งาน แต่ใน กรุงเทพ ไม่เคยซัดเลย ลอง ดูนะ ซักวันนึง เดี๋ยวเข็มไมล์มันก็จะแตะ 180 เองแหล่ะ ....ขับรถเร็วยังไงก็ระวังด้วยนะ ...:D

23. MR.colt

573
    2
    0
    พี่ว่าจะทำเป็นเปิดประทุนไปเลย ดีมั้ย....แหม...น้องหนึ่งก็ว่าไปนั่น ให้ตัดหลังคา ถ้าพี่หน้าตา อย่างกับ แบรดพริต ก็ว่าไปอย่าง....:cry:

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    งั้นคงต้องให้พี่เอ้ เป็นรถนำขบวน....:D:D (เปิดหว๋อเลยค๊าบ หุหุ)

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เป็นความรู้ใหม่....ขอบคุณพี่เอ้มากคับ:):):)

26. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0

ข อ บ คุ ณ พี่ เ อ้ คั บ. . . . . . นำ ค ว า ม รู้ ม า ฝ า ก พี่ น้ อ ง เ จ๋ ง เ ล ย ค๊ า บ บ บ บ

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    ดันดันดัน

28. ขอบคุณพี่เอ้มากค่คะ เด๋วเอาไปลองดูค่ะ :D

29. MR.colt

573
    2
    0
    เด๋ว 15-16 ไปเที่ยวแล้ว จะวิ่งไม่ทัน พี่ๆเค้าไม่รู้นะ .....:D

30. MR.colt

573
    2
    0
    เย้ เย้ เย้ ....พรุ่งนี้ น้ำมันลดราคาอีกแล้ว ใกล้จะต่ำกว่า ลิตร ละ 20 บาท แล้วครับ พี่-น้อง :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้