สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    รถคุณ NAR_C อย่างโหดเลยค๊าบ

2. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    0857640506 ชื่อ พี่บ็อกนะคับ ชื่อ ร้านวัฒนะเฮดเดอร์เทอร์โบ

3. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    วันนี้ได้ทดสอบรถแบบ4WD ที่ซอย วัดปรัดเปรียงทางนี้เจ้า ป๊อดรู้ดี ไอ้ทางใกล้ออกบางนาตราด สุดยอดเลยว่ะ ป๊อด พอออกบางนาตราดได้ เห็นทางศรีนครินทร์ไปทางซีคอน รถติด ก็เลยไปออกตรงเซนทรัลแทน โอ้ พระเจ้ายอด น้ำท่วมเกือบมิดล้อ ดีนะที่รถสูง ออกมาทางแยกอุดมสุขน้ำก็ท่วมอีก ออกจากบ้าน 11 โมง ถึง ซีคอนส่งของ บ่ายโมง อันนี้ใช้ทางลัดแบบ โคตรโหดเลย ถ้าไม่ใช้ทางลัด คงล่อไป3-4 ชั่วโมงแน่ รถเตี้ยๆระวังน้ำท่วมนะครับ

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    :D
    อู่สี มันเจ๊งครับ เลยขนรถขึ้นสไลด์ออน หนีอะครับ ม่ายยอมจ่ายเงิน อิอิอิอิอิอิอิอิอิ เจ้าก้องเข้าอู่ไหน อู่นั้นเจ๊งทุกราย:D:D:D:D:D:D

5. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18

ชอบล้อจังอะ ชอบกล้วยครับ ตาร้อน

6. sarawutone

1,355
    9
    0
    ม่ายต้องอิจฉาคร้าบ เดี๋ยววันหน้าจาเอาไปฝาก

7. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    พี่ขอมา น้องก็จัดให้พี่ได้ ๆๆๆๆๆ
    คุ้น ๆๆมะ

สาธุ ขอให้ได้จึ้นสไลออนเปนครั้งสุดท้ายด้วยเต้อ ๆๆๆๆ
    ไม่อยากพังแระ เหอ ๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กันยายน 2007
  8. NAR_C

266
    1
    0
    เง้อ เอาความจิงมาพูดเล่นอีกแระ ๆๆๆๆๆๆ :sad::sad::sad:

ขอบคุนพี่ JAZZ ครับ ที่ว่ารถผมโหด

แต่ไงก็ไม่สู้รถพี่หนึ่งหรอกครับ
    ขึ้นทีไรหัวโขกโรบาทุกที
    ที่สำคัญนะ มีเสียงขู่เวลาเหยียบคลัทด้วยง่ะ แช้ด ๆๆๆๆๆๆๆ :D:D

ขำ ๆ น้าพี่หนึ่งอย่าโกรธกานนน้า หาแผงแอให้ด้วยนะก้าบบบบ

9. JigoroA31

165
    1
    18
    จัดมาอย่าให้เสียของครับ คุณหนึ่ง

10. NAR_C

266
    1
    0
    แลกกะล้อพร้อมยางพี่ป่าวหละครับ
    แง้บ ๆๆๆๆ :D:D

11. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ตามหาของค๊าบ
    - weather guard
    - ลิ้นหน้า cyborg R
    - เสกิร์ตข้างตรงรุ่น cyborg R
    ใครมีช่วยสงเคราะห์ให้ด้วยค๊าบ

12. sarawutone

1,355
    9
    0
    เฮ้ย...........รูปคุ้น คุ้น ว่ะ เจ้าก้อง
    ส่วนแผงแอร์ ไม่หาให้แล้ว:p:p:p:p:p:p:p

13. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ฮิฮิไปดาวอังคารมานี่เองถึงมาช้าLOL วันนี้ผมใช้LSวิ่งงานแทนรถที่บ้านออกตอนเที่ยง
    รถยังติดอยู่เลยกลับมาตอนเย็นน้ำยังไม่ลดเลยรถแม่งติดทั้งวันเลยคับพี่น้อง:mad::eek::D

14. podcolt

885
    1
    0
    ผิดคนป่าวก้องพี่หมายถึงคนที่ถ่ายรูปในห้องน้ำก้องเอารูปเพื่อนก้องมาลงทามมัยเด่วตาท๊อปก็เข้าจัยผิดอีกหรอก:D:D ปลเรื่องสไลออนน่ะ ก้องเป็นคนดีผีคุ้มอยู่แว้วพี่เดาว่าคงใด้ขึ้นอีกแน่ๆฟันธงLOLงุงิงุงิ

15. podcolt

885
    1
    0
    เห็นด้วยเห็นด้วยไม่ต้องหาให้แว้วLOLงุงิงุงิฮิฮิฮิฮิ

16. podcolt

885
    1
    0
    อีกรูปตัวโหดขวัญจัยผมเลย:)

17. podcolt

885
    1
    0
    ออย;) ช่องแอร์กลางใช้ใด้ยัง ถ้ายังใช้ไม่ใด้ให้เอาไขควงกับค้อน แว้วก็ตอกให้แตกเป็นรูรูไปเลยแค่นี้ลมแอร์ก็จะออกตามรูที่ออยตอกนะจ๊ะ555LOL ปลถ้าทามเสร็จแว้วบอกด้าวนะฮิฮิงุงิงุงิLOL:car:

18. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    รถคุณก้องนี่เหลืองจับใจดีจิงๆ อิอิ สวยๆ กล้วยๆๆๆชอบๆๆๆๆ
    คุณป๊อดครับแล้วผมจาชวนเพื่อนที่ใช้Astiไปครับเกริ่นๆไปแล้ว

19. เหวอๆๆๆ ทำงั้นก้อพังกันพอดีอ่ะจิคะ :eek:

ถ้าออยจะทำเองนะ ออยไปทำซันรูฟ แบบที่พี่ป๊อดเอามาลงไว้ดีก่า คริคริ :D

20. ว่าแต่ ตาก้อง จะเอารูปมาโพสทะมายยยยยยยย เด๋วคนเค้าตกใจ นึกว่ากระทู้ผีสิง :mad:

21. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เอิ๊กๆ หนุงหนิงกันดีจัง

22. พี่ท๊อปจะมาหนุงหนิงด้วยอีกคนป่ะล่ะคะ :D:D

23. NAR_C

266
    1
    0

เง้อ ช่วยหน่อยน้า หาแผงแอสวย ๆๆ ไม่เจอง่า ๆๆๆๆ :sad::sad:

24. NAR_C

266
    1
    0
    เง้อเข้าจายผิดป่าวพี่ป็อด ไม่มี ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    มีคนในรูปคนเดียวแหละ งุงิงุงิ :D:D:D

TO P' หนึ่ง
    หาล็อกรอบ ของ ECU อยู่เหรอจ้า
    ซุ่ม ๆๆๆๆๆๆ ไม่บอกน้องเลยน้า ๆๆๆๆ เหอๆๆๆๆ :D:D

25. NAR_C

266
    1
    0
    ขอบคุนครับ พี่ รถพี่ก็สวย ๆๆๆๆ ครับ :D:D

26. NAR_C

266
    1
    0
    เง้อ หนุงหนิง หนุงหนิง งุงิงุงิ

27. JigoroA31

165
    1
    18
    อึม...???????....คิดหนักนะเนี๋ย.....

28. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    หวาดดีคับ พี่น้องชาว COLT MRC ใครที่จะไปร่วมสนุกในงาน MRC DRAG ครั้งนี้เชิญอ่านรายละเอียดพร้อมลงชื่อคับ thank u คับ:):)
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=5095677#post5095677

29. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    อย่าลืมต่อสายไฟนะคับพี่เอ็มๆๆๆๆ อิอิ :D:D

30. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    แสดงความยินดีกับพี่ปั๊ปด้วยค้าบบบบบบๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้