สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    "ระวังหลัง"

.......................

ไม่อยากจะคิด :eek::eek::eek::D:D:D:D:D

1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    กร๊ากกกกกกก :p

2. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6
    หม้อ น้ำ เท่า ไร ครับ

3. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    หม้อน้ำมิเนียมประมาณเจ็ดพันกว่าๆคับ:teeth:

4. pongpol

54
    0
    6
    คุณเนิน เป็น ของ ใหม่เลย ใช่ใหม่ มีพัดมให้ด้วยเปล่า
    ขอบคุณครับ.

5. kts

67
    1
    0
    ของใหม่คับ มีแต่หม้อน้ำอะคับผม:)

6. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    เดี๋ยวขอให้คำตอบ นาทีสุดท้ายเลยนะ เพราะตอนนี้มีญาติ ป่วยหนัก อาจจะจากไปเมื่อไหร่ ก็ได้ เลยต้องคอย สแตนบาย ตลอดเวลา ถ้าถึง วันนั้น ไม่มีอะไรเกิดขึ้น จะรีบวิ่งตามไป นะ อยากไปใจจะขาด ...:sad:

7. MR.colt

573
    2
    0
    งานเข้าอีกแล้ว น้องหนูหริ่ง อิอิ
    ฝากบอกน้องๆที่จะใส่ปั๊ม JZ หน่อยนะครับ ว่า ปลั๊กที่ตัวปั๊ม มันใส่ด้วยกันได้ จริง แต่ว่ามันจะไม่แน่นนะครับ เพราะว่า มันสั่นและทำให้ปลั๊กมันสปาร์ค ได้ เหตุเกิดขึ้นมาแล้ววันนี้เอง ตอนแรกคิดว่า ปั๊มติ๊กเสีย ธรรมดา พอยกถัง ออกมาดู ปลั๊กละลายเลยครับ ดีที่ไม่มีอากาศในถัง ไม่งั้นเป็นหมูย่างไปแล้ว
    เลยอยากมาเตือนน้องๆที่จะเปลี่ยน ปั๊มติ๊ก JZ นะครับว่า ให้ใช้ปลั๊กที่มากับตัวปั๊มติ๊กเลย ตัดต่อ สายไฟ นิดหน่อย แล้วใส่ได้เลย รับรอง พอสำหรับเครื่องยนต์ แน่นอน
    ป.ล. ตอนนี้มีปั๊มติ๊ก JZ ราคา มิตรภาพอยู่ที่ ตาหนึ่งเป็นเข่ง ใครอยากได้ รีบไปเอามาเป็นเจ้าของซะ เดี๋ยวของหมด จะเสียใจ อิอิ....

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    โดนมาแร้วค๊าบ
    กำลังบิน S1 เลยดับซะงั้น ห้า ๆ

9. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ป๋มใช้ของอีโว 3 อยู่งับ งิงิ

10. MR.colt

573
    2
    0
    ปั๊ม EVO3 ราคามันถูกสู้ ปั๊ม 2JZ ไม่ได้หรอก น้อง เอ๊ย....:D

11. MR.colt

573
    2
    0
    แต่ตอนนี้มีปัญหาเพิ่มมาคือ ไฟเช็ค เอ็นจิ้น ติดๆดับๆ เด๋ว ต้อง เข้าไปให้น้าแก้วเช็คโค้ดให้หน่อย งานนี้ ช่าง เฟค คงเอาไม่อยู่ เพราะมัน ไม่มีเครื่อง อ่านโค๊ด ..อิอิ :D

12. MR.colt

573
    2
    0
    ของใช้แล้ว เบื่อๆก็มาโยนทิ้งไว้ในบอร์ดนี้นะครับ ....เด๋ว พี่ๆน้องๆ ในนี้จะช่วย เก็บ เอาไปใช้กันเอง ....อิอิ:sad:

13. ก้อง...

311
    3
    0
    จิงงับ งิงิ

แต่ 1500 เองน้า ตรงรุ่นๆๆ

14. kts

67
    1
    0
    :p:p

15. MR.colt

573
    2
    0
    อันนี้ก็ตรงรุ่นนะ ถุกกว่าด้วย...อิอิ เปลี่ยน ปลั๊กตัวเดียว ตรงรุ่นเลย แถม ให้อู่ เจาะพื้นรถ ทำที่เปิดเปลี่ยน ปั๊มติ๊กให้จากในรถด้วย อิอิ คราวหน้า จะได้เปลี่ยน ง่ายๆ .....:D

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    ติ๊ก 1เจโบ ซื้อมา 700 เอง อิอิ

17. MR.colt

573
    2
    0
    อิอิ.....ของแบบนี้ เขาเรียก ประสบการณ์ น่ะ น้อง....:D

18. MR.colt

573
    2
    0
    อยากได้ เรกูเรเตอร์ NISMO อ่ะ ใครเจอที่ไหน บอกบ้างนะ ....:D

19. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

จาใส่เร้อพี่เอ้ 55:D

20. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    อ่อ...อย่างนี้นี่เอง

งั้นไม่เป็นไรคับพี่เอ้....ทำภารกิจที่สำคัญก่อนดีก่า

ยังไงก็ของเป็นกำลังใจให้ ญาติพี่เอ้ หายป่วยเร็วๆนะครับ...:)

21. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ออยเว๊ย...

มาเอาของในรถพี่ด้วยเน้อ (กันชน กะกะเป๋าผีทหารอ่ะ)555+

ฝากนานเดี๋ยวคิดค่าฝากซะเรยยนิ หุหุ

22. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    แ ว๊ บ บ บ บ บ บ บ บ บ บ. . . . . . . . . . ! ! !

23. pongpol

54
    0
    6

หาย:cry:

24. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0

:D :D :D เ อ า ส ป อ ต ไ ล น์ ๆ ๆ ๆ เ ย้ พี่ บ อ ร์ น ใ จ ดี ที่ สุ ด ๆ :D :D :D

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    ใครมีไฟมุมด้านขวาบ้างคับ ต้องการด่วน ๆ

26. pongpol

54
    0
    6

มี ครับ

27. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ขอบคุณ ความรู้ และประสบการณ์ ที่บอกผ่านน้องๆครับ พี่เอ้ อุอุอุอุอุ

28. JAZZza

2,393
    18
    0
    เดี๋ยวแวะไปเอาเน้อ เตรียมไว้ให้ด้วย

29. ก้อง...

311
    3
    0
    ถูกจิงๆ แหะ งุงิงุงิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้