สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    สู้ๆ นะ เราอ่ะ

2. เค้าโมไอ้เจ้าก้ามปูให้ใหม่อะคับ หวังว่าจะไม่มีปัญหาอีก

แต่ว่าคนอื่นก็แนะนำว่าให้เปลี่ยนใหม่ดีกว่า แต่คงรอก่อนอะค่ะตอนนี้ เงินม่ายมี

ปล. ขอบคุณพี่ๆ ทุกคน แล้วก็น้องกล้าด้วยนะคับ

เกือบเรียกสไลด์มาละพี่ มะคืนอะ แต่พอดีมีคนมาลากให้

3. ก้อง...

311
    3
    0
    3 หมื่นนิดหน่อย มีปิงวาว ให้ด้วยนะ งุงิงุงิ

4. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ดันปายยยยยยยย คุณแจ๊สสสจะใส่cam jun แล้ววววววอุอุอุอุอุอุอุอุอุ

5. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    ตอนนี้น่าจะสี่หมื่นกลางแล้วนะพร้อมปิงวาวล์ เงินมานขึ้น:cry::cry:

6. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    แคมJUNมีสองTYPEครับ สำหรับ4G92MIVEC

TYPE1 (LO)IN 252/ EX 252 (HI) IN 304 /EX 304
    TYPE2 (LO)IN 260/ EX 256 (HI) IN 304/EX 304

ราคาน่าจะประมาณ สี่หมื่นกว่าๆพร้อมปิงวาวล์ด้วย รอเดือนครึ่งกว่าจะได้ของ

ปล. ที่รู้นี้เพราะสั่งมาลองใช้กับรถตัวเองนะครับ
    ใครสนใจก้อโทรมาคุยปรึกษากันได้นะครับ085-1212666
    แลกเปลี่ยนความรู้กันเพราะผมก้อเพิ่งมาเล่นCOLTได้ไม่นาน
    ยังไม่ค่อยลึกซึ้งเท่าไหร่นะครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบผม
    :eek:

7. colt888

colt888 New Member Member

7
    0
    0
    สวัสดีพี่ๆทุกคนคับ
    ผมโอห์มคับผม
    ยินดีทีได้รู้จักพี่ทุกคน
    ผมทามไรผิดบอกได้น่ะคับ
    น้องใหม่!!คับผม

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ
    ผมแจ๊สคับ :D:D:D

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    สุดยอดเลยคับ ถ้ามีโอกาสคงจะโทรไปรบกวนคับ :D:D:D

10. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    ยิ น ดี ที่ ไ ด้ รู้ จั ก คั บ........ชื่ อ "กล้า" คั บ ผ ม

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    เนื่องจากคุณบ๊อบได้นำกระทู้เกี่ยวกับร้านอาหารปิ้ง ๆ ย่าง ๆ สไตล์ญี่ปุ่นมาให้ดู หลังจากดูอย่างละเอียดทีถ้วยแร้วจึงเกิดอาการอยากจะโดนจึงตกลงกันว่าจะต้องไปโดนให้ได้ หลังจากหาโอกาสมาเป็นเดือน ๆ ก้อได้ฤกษ์งามยามดีไปโดนกันจนได้ โดยมีแนวร่วมพันธมิตรมาร่วมชุมนุม ณ รัฐสภา !!!! ม่ายช่าย ๆ 555+ แนวร่วมมาร่วมรับประทานด้วยกัน ณ ร้าน(จำชื่อไม่ได้)อยู่แถวสะพานควาย ไปดูบรรยากาศกันดีก่าว่าน่ากินขนาดไหน ห้า ๆ

คุณบ๊อบ(ตัวตั้งตัวตี)กับน้องปั้น(กินดุมาก)

ครอบครัวคุณบอน(โดนคุณบ๊อบหลอกมา)คุณปู น้องนกแล้วก้อเจ้าตัวเล็ก(ชื่อไรหว่า ไม่ได้คุยกันเลยจำชื่อไม่ได้ ห้า ๆ)

หลังจากที่หิวกันมาก้อจัดการกับสิ่งที่อยู่เบื้องหน้าโดยไม่ปราณีใคร

เนื้อลายอร่อยมากมายขอบอก :D

ตามด้วยซูชิสีสันสวยงามน่ากินมาก

หมดแร้วค๊าบ
    โปรแกรมหน้าคุณบ๊อบบอกว่ามีอีกแน่นอนแต่ขอคิดดูก่อนว่าจะไปโดนอะไร
    โอกาสหน้าคงจะมีแนวร่วมมากันเยอะก่านี้นะคับ เจอกัน ๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤศจิกายน 2008
  12. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6
    อิอิ... ยัง ไม่หมด

13. pongpol

54
    0
    6
    :eek::eek::eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤศจิกายน 2008
  14. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    นี่คือต้นเหตของการกินหญ้าและผักบุ้งครับพี่น้อง555:D

15. podcolt

885
    1
    0
    แจ๊สร้านแถวบ้านตาบอนเหรอ

16. podcolt

885
    1
    0
    พี่หาให้เองน้องรัก เอ้าในรูนี้ใช่ป่าว:D

17. pongpol

54
    0
    6
    ป๊อดๆ ทำไม ติ้กเก้อ เยอะ จัง

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    ดีตอนเช้าคับ
    วันนี้ใครทำงานยกมือขึ้น โย่ว ๆ

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    ร้านอยู่แถวสะพานควายอ่ะ ใกล้บ้านตาบอนเลย

20. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ดีครับ..พี่น้อง ช่วงนี้ไม่ได้เจอใครเลย คิดถึงทุกคนนะครับ...

เห็นตาแจ๊ส ตาบ๊อบ ไปกินเนื้อลายแล้วอยากบ้าง วันหลังมีโดน.. หุหุ

แล้วเจอกันนะครับทุกคน...

21. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

o/ เย่ๆ วันนี้ทำงวานด้วยคนคร๊าบบ ตื่นสายซะงั้น ห้าๆ:D

22. /3o/3

551
    0
    0

ดีคร๊าบคุณปั๊ปไม่ได้เจอกันนานเลยคร๊าบ ห้าๆ

วันหลังมาหาอารายกินกานดีกว่าครับ

เนื้อลาย เนื้อลาย ห้าๆ อิ่มมากมาย อิอิ:D

23. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    อยากกินเหมือนกันครับคุณบ๊อบ โอกาสหน้า อิอิ

24. /3o/3

551
    0
    0

โอกาสหน้าจัดให้ครับคุณปั๊ป ห้าๆ:D

เนื้อลาย เนื้อลาย อร่อยๆ อิอิ:D

25. ก้อง...

311
    3
    0
    ป๋มกะรอพี่ ใช้แล้วอ่าครับพี่ เดี๋ยวป๋มซื้อต่อ งุงิงุงิ

26. ก้อง...

311
    3
    0
    อยากไปๆๆๆๆ

27. podcolt

885
    1
    0
    ตอบตาบอน เพื่อเป็นข้อสังเกตว่าเป็นรถใครอ่ะจิตัวเอง ก็แดงกันทั้งคูอ่ะ:D

28. podcolt

885
    1
    0
    หวัดดีตอนบ่ายจ้า

29. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    แ ว ะ ม า ดู คั บ.....ซ า ห วั ด ดี คั บ ทุ ก ค น

+555 พี่ แ จ๊ ส ก ะ พี่ บี อ บ ทำ ง า น ........ เ ค้ า ห ยุ ด กั น ฮิฮิฮิอุอุ

( เ มื่ อ ว า น ห ร่ อ ย เ ล ย จิ ๆ )

30. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ดันดัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้