สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    เปลี่ยนโช้คไปเล้ย

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    แถว ๆ หนองมนเลย ห้า ๆ

3. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ทำกันต่อปายวัยรุ่นใกล้ได้ออกมาแรงแล้ว55:D

4. ทำไมต้องตัดแคตด้วยอะคะ นู๋มะรุเรื่องอะค่ะ แหะๆๆ :eek:

5. กลัวว่าจะไม่อยากขับแล้วจอดไว้บ้านอะจิ

กรุงเทพ รถติดเกิ๊นนน สงสัยต้องออกจากบ้านตีห้า กลับบ้านห้าทุ่ม 555+

6. มีแบบถูกและดีป่ะล่ะ :D:D

7. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    อ๋อ...แคตตาไลติก มันเป็นตัวกรองไอเสียอีกชั้นนึง อ่ะ จะอยู่ประมาณกลางๆรถ รูมันจะเล็กหน่อย เพราะถ้าใส่ไว้นานๆเป็น สิบ ปี อย่างรถพวกเรา มันก็มีโอกาสตันได้ ถ้าให้ดี ก็ตัดมันออกแล้วหาหม้อพักกลางใส่ซักใบ หรือจะเอา แป๊บใส่แทนไปเลยก็ได้ มันจะทำให้รถโล่งขึ้น วิ่งดีขึ้น อีก นิโหน่ย แต่ถ้าจะเดินท่อไปเลยก็ดีนะ แบบว่าสองนิ้วทั้งคัน เพราะรู้สึกว่ารถน้องออย มีหม้อพักซิ่ง อยู่ใบนึงแล้วนี่นา เดินสองนึ้ว แล้วหา หม้อพักกลางใส่ซักใบ แจ่มเลย ค่าแป็บเหล็ก รวมหม้อพัก น่าจะประมาณ 3.000 บาท ได้มั้ง แต่ถ้าเป็น สแตนเลส ก็ซัก 4000 บาท มั้ง ไม่แน่ใจ แต่ถ้าเอาแค่ตัดแคตใส่ หม้อพัก ก็ซัก 1.000 นึง อ่ะ ลองดูนะจ๊ะ...:rolleyes:

8. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    อัพเดท

ทริปพัทยา 7 คะแนน
    ทริปเขาหย่ายยย 0 คะแนน

ค้างคืน 6 คะแนน
    ชั่ววูบ 1 คะแนน

ผมว่านี่ก็เหลือเวลาไม่มากแระ...งั้นขอด่วนสรุปเลยละกันนะคับ
    15-16 พ.ย. ที่จะถึงนี้ เราจะเดินทางไปค้างกันที่พัทยา ส่วนสถานที่ทำบุญเดี๋ยวรอให้สาวน้อยของพวกเราไปเซอร์ฯมาก่อน
    ได้ความว่ายังไง ก็ว่าตามนั้นอ่ะ ไปทริปนี้ ชิลชิล คับ ไม่ซีเรียส ไปพักผ่อนกัน ทำบุญร่วมกัน(ส่งท้ายปีไปโลด)

เรื่องเวลา กับ สถานที่ทำบุญเดี๋ยวจะแจ้งพร้อมกันนะคับ....

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ยิงสดเลย...ออย

10. ก้อง...

311
    3
    0
    ได้ๆ เดี๋ยวกดมาให้

ส่วนท่ออ่ะ ของเราก็ kaki แล้วหนิ ครึ่งคันแระ

ด้านหน้ากะเดินเฮดใหม่ ไม่ก็เอาของไมเวคมาใส่กะได้

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    น้องสาว คน ซวย เอ๊ย !!!!! คน คนสวย ของเรา ไอ้เกียร์ล่ะ

ทำมั้ยผม มันไม่ๆได้ว่ะเนี่ย !!!!~ เซ็งเลย

เดี๋ยว ปั๊ด ขายทิ้งซะเลย

12. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ดันปายยยยยยยย

13. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ฮ่ะป๊อดมาแว้ว

14. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    จะแกะอารายอีกอะมันโล้นไปหมดแย้ว อิอิ อ๋อ เดือนหน้าแคมที่ว่ามาแหระ
    ไว้เข้ามาดูละกันเนอะ อิอิ
    :rolleyes:

15. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    พี่เอ้ ครับ ของที่พี่ให้หา ผมหาเจอล่ะคร๊าบบบบบ

16. โอ๋ๆๆๆๆ จายเยนๆๆๆ พี่ เด๋วก็ได้ๆๆๆ

ของพี่ยังดี ของนู๋มันขั้นวิกฤตแล้ว เหลือแค่เกียร์ 1 เลยรีบหน่อย 555+

17. โอววว มาเป็นชุดเลยๆๆๆ ขอบคุณนะค๊าาา อิอิ

แต่ตอนนี้ม่ายมีตังอะค่ะ เอิ๊กกก หมดตรูดแว้ววว ยังไม่มีตังเอารถออกเลยฮ่าๆๆ

18. ไม่ต้องรีบ ไม่มีตัง ฮ่าๆๆๆ

19. ง่วงนอนจัง ยังต้องทำงานอยู่เลย

เฮ้อ...... เหนื่อยจัง.........

20. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    แอบนอนโลด ดึกแล้วม่ายมีครายเห็นม่ายต้องกัว 55

21. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ถอดแคทตาไลติคออกแร้วอย่าทิ้งนะ ขายได้ตั้ง 1000 สมทบทุนค่าทำท่อ ห้า ๆ

22. ก้อง...

311
    3
    0
    ของก้องได้ตัง 2500 งิงิ

ไททันนะ

23. ก้อง...

311
    3
    0
    ได้เรยครับ คุงพี่ งิงิ

24. ง่วงมากกกกกกกกกก ยังมะได้นอนเรยยยยยย

T___________________________T

25. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แคมยี่ห้ออะไร ใช้กับฝาไมเวคหรอครับ แล้วซื้อมาเท่าไหร่ PM มาบอกหน่อยได้ไหมครับ เผื่ออยากได้บ้าง :D:D

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    จายเยนนนน่านาย...ของน้องมันพังอ่ะนะ

อยากได้เร็วๆ ก็รีบๆพังซะ:D:D:D

ช้าง...อย่าลืม 15-16 พ.ย. เน้อ

27. ก้อง...

311
    3
    0
    แคม JUN งับ พี่บี ใส่ ไมเวค แน่นอนจ้ะ

เรื่องราคาก็ตามที่เคยบอกพี่อ่าครับ งุงิงุงิ

28. ก้อง...

311
    3
    0

แกล้ง ไม่สบายแล้วไปนอนห้องพยาบาลเดะ ง่ายจะตาย งุงิงุงิ

29. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0

มะ ม ะ มะ ม า มา มา แว้วววววววว คับ :D :D

30. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    แหล่มเลย....อิอิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้