สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ผมก้องง
    นึกว่าใคร ห้า ๆ

2. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    โหย อุตส่าไปแข่งครอส คันทรี กันมา ว่าเราไปแข่งเจ็ตสกี งิงิ

3. JAZZza

2,393
    18
    0
    มันงานแข่งจิมคาน่ามิใช่รึ ห้า ๆ

4. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เจ้าก้องมีโช๊คเทพมายั่วอีกแว้วววววว ZERO 2 เออสงสัยว่าวันมันตัวกระบอกเกลียวดำ กับ กระบอกเกลียวเงิน มันต่างกันอะป่าว

5. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ก้องมีมายั่วได้เรื่อยๆเลย อิอิ

6. JAZZza

2,393
    18
    0
    เกลียวดำแสดงว่าเปนสนิมอ่ะจิ อุอุ

7. ก้อง...

311
    3
    0
    โช้ครั่วกลียวกะดำนะ งิงิ

เท่าที่รู้ ZeRo2 ไม่มีเกลียวดำนะ ช่ายป่าวหว่าเพ่แจ๊ส

ปล. CuScO นี่ไม่ชัวจิง ๆ เคยใช้แต่เทอินก้าบ ถ้าไม่มีใครซื้อกะใช้เองแระ งิงิ

8. ก้อง...

311
    3
    0
    ยัง ยังไม่หมดเดี๋ยวมีชุดใหญ่ งิงิ

9. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    โ อ้ ว ว ว ว ว ว ว ว. . . . . . . . . ช่ ว ง นี้ มี แ ต่ ข อ ง เ ท พ !!!!!! :eek: :eek: :eek:

10. sarawutone

1,355
    9
    0
    ม่ายช่าย ตัวกระบอกที่เป้นเกลียว อะ มันเป็นรมดำเเหมือน TIEN FLEX เลยอะ ถ้าเทียบTEIN FLEX กับ ZERO 2 อันไหนเจ๋งกว่ากัน

11. ก้อง...

311
    3
    0

FLEX กะ ZeRo2

น่าจะใกล้เคียงกันนะ

เท่าที่รู้ ZERO 2 เป็น Top Of The Line ของมานแระ ถึงมี R มี E มา

มานกะแค่ปรับให้มานดูล้ำๆ แค่นั้น พื้นฐาน เหมือนเดิม เท่าๆที่ศึกษามานะ

เมื่อคืนนี้เอง งิงิ แต่ FLEX มานยังไม่ใช่ตัวที่ดีที่สุดของเทอิน

แต่ก็ดีนะ ถ้าหาได้มาราคาถูกๆ อ่ะ

แต่ที่แน่ๆ วาว ZERO2 ใหญ่กว่า

พี่ๆที่ทำโช้คอยู่ บอกว่า ZERO2 เจ๋งสุด

แต่ก้อง ชอบเทอิน เลยใช้แต่เทอินตลอด

แต่ตอนนี้เริ่มเปลี่ยนใจแระ มีแต่คนบอกให้ใช้ งิงิ

ปล. สรุปสำหรับก้องนะ เหลืออันใหนใส่อันนั้นอ่ะ ขายอะไรได้กะขาย

พอจะใช้ค่อยหา งิงิ

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ZERO2 ยังเป็นแกนเล็กแบบ ทวินทูป อยู่
    ZERO2R เป็นอัพไซดาวแล้ว โมโนทูปแล้ว ต่างกันนะ อย่าสับสน TOP คือ ZERO2
    ZERO2E เหมือน ZERO2 แต่ใช้กับตัวปรับไฟฟ้าได้

CUSCO มีกระบอกน้ำเงินกับเงินเท่านั้น รมดำไม่มี :D

13. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    พี่บี สุดยอดดดดด :thumb::thumb::thumb::thumb::thumb:

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    แน่นจิง ๆ

15. ก้อง...

311
    3
    0
    รับทราบงับ

ตอนแรกกะงง ว่า 2R 2E มานเป็นตัวเดียวกาน

ที่แท้ 2 กะ 2E เปนตัวเดียวกาน

R เป็นตัวท็อบ

แล้วตัวใหนที่ SHOWA ทามให้ครับ ทั้งสามตัว

หรือว่า แค่ตัว R เท่านั้นครับ

16. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ไอ้นั่นน่ะ พี่ขอจองแล้วนะ..น้อง..:D

17. MR.colt

573
    2
    0
    ซา-หวัด-ดี เช้าในเสาร์ เหงาจัง ไม่ทราบว่ามีใคร อยู่แถวคลองถม สะพานเหล็ก บ้างครับ พี่-น้อง พอดีจะฝากช่วยดูของเล่น ให้ลูกชาย หน่อย ครับ คือสัญญากะเขาว่า จะซื้อ Bubble B ที่เป็น ตัวหุ่นยนต์ในเรื่องTransformer น่ะครับ :D

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    ว่าจะไปอยู่
    แต่ขี้เกียจไปแระ ห้า ๆ

19. sarawutone

1,355
    9
    0
    ชุดนี้ล่ะครับ ตัวเกลียวก็เป็นสีดำอะ งงงงงงงแว้ววววววว ของผมก็เกลียวสีดำ มันม่ายช่ายสีพ่นอะคร้าบ งงง สีดำเหมือน FLEX เลยยยงงงงง

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    แล้วHKS DAMPER ตัวนี้ล่ะครับ

21. MR.colt

573
    2
    0

22. MR.colt

573
    2
    0
    ชุดบน สวยจังเลยหนึ่ง ....

23. MR.colt

573
    2
    0
    เดี๋ยวนี้ มีโช้ค เข้ามาให้เลือกใช้กันเพียบเลย ...อิอิ มากันตอนตลาดวาย ซะแล้ว สนามปิด....:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ตุลาคม 2008
  24. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อิ อิ อิ อิ

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    555+

26. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0

ก ล้ า ทำ ง า น อ ยู่ ค ล อ ง ถ ม คั บ ....ไ ม่ รู้ ว่ า พี่ รี บ ไ ห ม ?

เ ด๋ ว จ ะ ช่ ว ย ดู ใ ห้ อี ก แ ร ง คั บ :) :)
    ใ ช้ เ จ้ า ตั ว ไ ห ม คั บ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 ตุลาคม 2008
  27. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0

ปรมาจาร Cusco ตัวจิงคับ...:D:D

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สวัสดีคับพี่เอ้

กำลังหาหุ่นยนต์เจ้า Bubble Bee อยู่เหรอคับ:eek:

ผมก็มีคับ แต่ตัวนี้กินผักบุ้งก่อน ถึงแปลงร่างได้นะคับ อิอิ:D:D:D

ใช่ตัวนี้แน่นอนคับพี่ ไม่ผิดตัว แต่ไม่ขายนะ อิอิ

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เพื่อนๆคร๊าบบบบ....

วันที่ 15-16 Nov นี้ เนื่องจากยกเลิกการแข่งขันรายการ ซุปเปอร์คลับ

แต่ก็ไม่อยากจะล้มเลิกโปรแกรมไปเฉยๆ ซึ่งผมคิดว่าก็มีหลายคนที่ลางานไว้แล้ว

ดังนั้นจึงอยากจัดทริป ท่องเที่ยวและทำบุญมาให้เพื่อนๆได้เลือกกันนะคับ (ให้ช่วยโหวตกันอ่ะจ๊ะ)

ทริปแรก เราจะทำบุญและล่องทะเลกันแถวๆ พัทยา บางสิบหมื่น ชลบุรี

ทริปที่สอง เราจะไปที่พระบาทน้ำพุ และท่องเที่ยวที่เขาไม่เล็ก

หมายเหตุ

โหวตว่าจะไปทริปไหนแล้ว อย่าลืมแจ้งด้วยนะคับว่า ค้างคืนหรือชั่วคราว

ถ้ามีคนค้างคืนกันเยอะ จะได้เตรียมตัวเรื่องที่พักให้ก่อน

ตัวอย่าง 1. ท๊อป ทริปพัทยา ค้างคืน

เป็นต้น......อิอิ

อย่าลืมช่วยกันโหวตเข้ามากันนะคับ จะเอาใครไปด้วยก็ได้คับ แฟน เพื่อน กิ๊ก พ่อ แม่ ลูก พี่น้อง (ปู่ย่า ตายาย อย่าพาท่านมาลำบากเลย)

30. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    บ๊อบครับ 55

พัทยา บางแสน โหวตๆ

ชั่วคราว หรือ ค้างคืนก้อได้ครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้