สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ขะขะขะขะ.......ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบบบ:D:D:D:D:D:D:D

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ยินดีกับคุณปั๊ป colt ขาว เชียงใหม่ ได้แชมป์งาน BF GOODRICH วันนี้สด ๆ ร้อน ๆ เลยค๊าบ

3. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ตาหนึ่ง พาสาวมาเต็มคันเรยเหรอ แอบเห็นตอนกลับอะ อิอิ อิจฉา

4. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ขอแสดงความยินดีกับคุณปั๊ปด้วยนะครับ:eek::first::D:D

5. podcolt

885
    1
    0
    ยินดีที่ใด้รู้จักเช่นกันคับ:)

6. podcolt

885
    1
    0
    ยินดีที่ใด้รู้จักคับคุณอาท:)

7. podcolt

885
    1
    0
    โน่ถามเบอร์ร้านท่อให้พี่หน่อยนะขอบคุณคับ:)

8. อิอิ มาแว้วววววววค่ะ

แหม ไม่อยู่แป๊บเดียว โดนซะน่วมเลย

ลืมตอบพี่ป๊อด จะ resize รูปก็ตามก้องบอกเลยค่า แหะๆๆ มามะทันก้อง :eek:

9. ง่า พี่ท๊อป ออยมะได้เปงแฟนก้องซะหน่อย

10. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    อะ โทดที มะช่ายก็มะช่ายจ้า

11. podcolt

885
    1
    0
    ถือว่ารับน้องก็แว้วกันLOL
    เรื่องรูปขอบคูณคับ:sad:;)
    แล้วเรื่องของที่ออยจะเอาไปปาใส่หน้าเพื่อนน่ะเด๋วหาให้นะรับรองใด้ปาแน่ฮิฮิLOL

12. podcolt

885
    1
    0
    ลืมเลย:eek:ยินดีที่ใด้รู้จักนะคับออย เอ้อคุณท๊อปด้วยนะยินดีที่ใด้รู้จักคับ ปล อยากเห็นคุณท๊อปเต้นตามรูปจัง555LOL

13. podcolt

885
    1
    0
    ออยถึงที่ทำงานกี่โมงรถติดป่าว:);)
    ตา1ออกจากบ้านรึยังศรีนครินทร์น้ำท่วมนะ:eek:
    เก่งหายไปเลย:sad:ลอกข้อสอบใด้ป่าว
    ก้องถ่ายรูปเครื่อง open NA ให้ดูบ้างดิ:eek:
    ตาเอ็มใส่หางหลังยังหว่า:)ลืมเอาของให้ผมป่าว:cry::cry:
    ท่านประทานบอกว่าชื่นจายเห็นพี่น้องcoltและasti มากมาย:D:D
    แจ๊สคับรถป่วยเป็นไข้หวัดใหญ่เหรอคับหายยังคับ
    วองหายไปไหนเอ่ย:sad:
    doraamonคับงานหน้าเจอกันนะคับ:sad:
    บิ๊กรถเสร็จยังคับ:)
    คุณอาทซื้อหางหลังกับเก่งรึยังคับ:embarassed:
    คุณบ๊อบครั้งหน้าพาเพื่อนastiมาด้วยนะคับ:sad:
    ปั๊ปคับกลับเชียงใหม่รึยังคับดีใจด้วยคับ:first::D
    โน่ใด้เบอร์ร้านท่อยังเอ่ย:D
    เจี๊ยบคับขอดูรูปรถหน้าEVO2หน่อยคับ;car:
    ลืมพิมพ์ถึงใครก็บอกด้วยนะครับพี่น้อง:D:Dแฮกแฮก20นาทีแน่ะที่พิมพ์:cry:

14. podcolt

885
    1
    0
    ถึงตา1ควบ3 555

ไม่รู้ว่าตา1เป็นไง รถจมน้ำรึป่าวตัวเองเค้าเป็นห่วงนะ555LOL

15. คริคริ พี่ป๊อดหาได้แล้วหรอคะ เห็นก้องก็บอกว่ามี ก้องจาเอามาให้ออยอ่าค่ะ :eek:

16. ถึงแปดโมงก๊าบบบบบ รถติดใช้ได้เลยค่ะ ดีทางที่มาน้ำมะท่วม

17. ไม่ยกโทษให้ค่ะ

จนกว่าพี่ท๊อปจะเต้นเหมือนลายเซ็นพี่ท๊อปให้ดูก่อน แล้วจะยกโทษให้ค่ะ คริคริ :D

18. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18

ผมว่าแล้วคุณป๊อด ว่าผมลืมอะไร
    ผมลืมของที่บอกว่าจะให้คุณนี่เอง ขอโทษครับ
    ผมนึกได้ตอนขับรถกลับมาบ้านนะ คิดอยู่ว่าลืมอะไรหรือเปล่า
    เฮือ ขออภัยครับ เดี๋ยวผมเอาให้นะครับ แต่ต้องรอโอกาสหน่อยว่าจะได้เจอกันอีกมะไหร่

ส่วนหางใส่แล้วครับ ยึดน็อต 3 ตัวจบการทำงานครับ แบบว่าของเก่งเค้าทำมาดีอะ.. เป๊ะ เป๊ะ
    (ปล. แล้วเก่งจะถอดอะไรอีกไหมเนี๋ย ...คริ...คริ..คริ)

19. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    ยินดีที่รุจักทุกทั่นค้าบบ
    ปล.ถ้าจะให้เต้นเหมือนลายเซ็นต์นี่คงทำมะได้อะ
    เกรงว่าจะพลิ้วกว่าอะดิ อิอิ เชิ๊บๆ 555+

20. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ยินดีที่รู้จักครับพี่ ท็อบ พี่โน่ และทุก ๆ คนครับ

เสียใจที่ได้รู้จักพี่ป็อดครับ งุงิงุงิ ล้อเล่นน้า

21. พริ้วกว่างั้นดีเลยค่ะ เด๋ว Meeting คราวหน้า พี่ท๊อปเต้นให้ดูด้วยนะคะ :D:D

22. podcolt

885
    1
    0
    :mad::mad:เช่นกันคับก้อง:mad::mad: สรุปเรื่อง ของปาหน้า ก้องจะรับหน้าที่หาให้เพื่อน ก้องเองใช่ป่ะ ฮิฮิงุ๊กงิ๊กงุ๊กงิ๊ก ปล พี่ว่าก้องหน้าแก่กว่าโน่อีกนะฮิฮิงุงิงุงิLOLLOL

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กันยายน 2007
  23. podcolt

885
    1
    0
    ยางม่ายด้ายปายหาให้เลย{งั้นเอาของก้องไปปาหน้าเพื่อนก่อนก็ด้าย}LOLLOL
    ปล ก้องบอกว่าก้องก็เต้นแบบลายเซ็นตาท๊อปแบบพริ้วพริ้วใด้เหมือนกัล55 55 LOLLOL LOLLOL

24. podcolt

885
    1
    0
    ม่ะเป็นไรคับไว้เจอกันงานแดร็กเดือนหน้าละกัน:D

25. NAR_C

266
    1
    0
    To p'pod
    ไอ้ที่ติดกระจกง่ะก้อง มีอยู่แระพี่ พอดีมะใช้แระเลยให้เค้าไป ไม่ใช่ไปหาซะหน่อย
    มันไม่ได้ใช้ง่ะ งุงิงุงิ
    เรื่อง เครื่อง OPEN NA ง่ะ มะเจง ๆๆๆ เครื่องยางเดิม ๆๆ อยู่เลย
    แค่ทามนิดหน่อยเองเพ่ เดี๋ยววิ่งมะดี อายเค้า ๆๆๆๆ

TO P'PUB ยินดีด้วยครับ กับการแข่งขันได้ที่ 1 ดีจายๆๆๆๆๆๆๆ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนอีกครั้งครับ
    ใครเล่น M คุยกานได้นะครับ
    [email protected]

26. NAR_C

266
    1
    0
    รูปรถเวอชั่นเก่าของก้องครับ

เครื่อง 63 โบ ฝาโปงบิน

27. podcolt

885
    1
    0
    ถึงตา1ควบ3 555

สงสัยคุณ1คงเหนื่อยคับพี่น้องLOLวันนี้หายไปเลยไม่รู้เป็นไงบ้างใด้ลุยน้ำป่าวคับ:car::rain:
    วันนี้รถใครลุยน้ำบ้างเอ่ย:cry::cry:

28. podcolt

885
    1
    0
    แล้วแฟนเวอร์ชั่นเก่าล่ะลงให้ดูมั่งดิ :eek: ฮิฮิงุงิงุงิLOLLOL

29. NAR_C

266
    1
    0
    รูปล่าสุด ๆๆๆๆ

เหลือง ๆๆๆๆ เง้อ
    ขึ้นไสลออนด้วย ๆๆๆๆๆ

30. NAR_C

266
    1
    0
    โช้ค กะ ล้อๆๆๆ แดง ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้