สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    แอบทามมายคร๊าบคุณหนึ่ง55

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    โช๊คเดิมตัดสปริงผมก็ไม่แนะนำนะครับพี่(รถผมต้องทำแบบนั้นเพราะหมดงบ):cry::cry:

ส่วนแกนไม่ได้ตัดครับ....จิงๆถ้าพี่จะเอามาไว้ใช้งานล่ะก็ โช๊คอีโวหรือ FTO ก็ได้ครับ

แต่อาจต้องหาสปริงโหลดใส่แทนเพื่อความเตี้ยอ่ะครับ....ส่วนพวก GAB มันก็อาจจะขยับขึ้นไปอีกสเต็ป

นึง ถ้าพี่อยากเอาไว้ใช้งานบนถนน ขับสบายๆ ผมว่า Evo/FTO/Colt Mivec น่าจะพอแล้วนะครับ

ลองดูคับพี่...Evo/FTO อาจจะได้ตรงแกนใหญ่กว่าอ่ะคับ และของหาง่าย แต่มันจะแข็งและโย่งก่า

Mivec ถ้ามีงบอีกหน่อยก็จัดสปริงโหลดมา ผมว่าก็น่าจะจบสำหรับเอามาใช้งานประจำวันนะครับ:D:D

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณบ๊อบ...เสาร์นี้ไปบ้านคุณแจ๊สกันป่าว

เย็นๆไปกินข้าวกันครับ...ไปดูคุณแจ๊สผ่าเครื่องกัน

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจ้าออย...ได้ฤกษ์ทำแรงแระ

เรื่องนั้นพี่ตามให้แล้วนะ ได้ความยังไงบอกด้วยและกัน

5. ทำไมเกียร์นู๋พัง แล้วมีแต่คนแสดงความยินดีอะ

T______T

6. ขอบคุณที่ตามให้ค่ะ พี่ท๊อป

7. /3o/3

551
    0
    0

น่าสนใจครับคุณท๊อปเด๋วผมดูก่อนว่าผมติดไปไหนป่าวครับ

แต่มืดๆผมว่าจะไปเที่ยวอะคร๊าบสนใจไหม ห้าๆ:D

8. /3o/3

551
    0
    0

เค้าดีใจไงจะแรงแล้ว ห้าๆ:D

9. pongpol

pongpol Member Member

54
    0
    6

ระวัง ญ ตีน หนัก

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เหอะ ๆ

11. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    สวัสดีตอนเย็น ครับ อิอิ....:D

12. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ดีก้าบบบบ

มีโช้คเยอะแยะมากมาย

พี่เอ้สนป่าว ก้าบบบบ

ถ้าว่างโทรหาด้วยงับ งิงิ

หลังไมๆๆ

13. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    หุหุ

14. MR.colt

573
    2
    0
    รออย่างอื่น ดีก่า เด๋วเสียงานใหญ่....:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 ตุลาคม 2008
  15. /3o/3

551
    0
    0

มีหย่ายก่านี้อีกเร้อ:D

16. MR.colt

573
    2
    0
    อิอิ......:D

17. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  18. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิ

19. MR.colt

573
    2
    0
    รูปข้างๆสวยจังเลย ......นึกว่าเจ๊ตสกี...:D

20. MR.colt

573
    2
    0
    จะไม่คุย อะไร กะเขา บ้าง เหรอ โยม ...แวะมาที ก็ อุอุ อิอิ ....:D

21. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    อะ อะ

22. JAZZza

2,393
    18
    0
  23. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    วั น นี้ มี ค า ย ท า ม ง า น บ้ า ง คั บ ??

24. JAZZza

2,393
    18
    0
  25. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ทำงานนั้นสต๊อ เลยคร๊าบบบบ ไม่มีวันหยุดครับ เซ็งเลย

แต่ อดทน เพื่อเงิน และ อนาคต

26. chang

4,985
    57
    48
    ตกลง พี่น้อง ไปเที่ยวกันวันเสาว์ อาทิตย์ ชิมิ ครับ

เดี๋ยว งัย ผมอยากเจอ คงไปเจอตอนรวมตัวไปอ่ะ

อยากถ่ายรูป กะ Colt & Asti เยอะๆ เท่ ดี อิ อิ อิ

27. chang

4,985
    57
    48
    งานใหญเลยเหลอรับ คุนพี่ :D:D:D:D:D

28. /3o/3

551
    0
    0

เจอกันคร๊าบคุณช้าง ขายดีนะคร๊าบ อิอิ:D

29. chong4215

chong4215 New Member Member

3
    0
    0
    หยุดด้วยคนครับ

เสร์นี้เจอกันนะคร๊าบบบบบ....

ยู๊ฮู....อิอิ อุอุ โอะโอะ งุงิ ง่ะง่ะ งุมงิม งิ๊กงึ๋ย

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เวงกำ....ลืม log out ของคนอื่นออก

อันข้างบนอ่ะ ของผมเต็มๆครับ...อย่าเพิ่ง งง นะ อิอิ อุอุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้