สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    น่าสนจาย

2. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    อุอุอุอุอุ

3. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    จัดให้ก้าบ เอาทั้งหน้าหลังเรยป่าว

4. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้เป็นการแข่งจิมคาน่าครั้งแรกในชีวิต
    สนุกมากมาย
    แล้วก้อสอนให้รู้ว่า
    ถ้าจะเร็วแบบจิมคาน่าต้องดึงเบรคมือ
    เดี๋ยวซ้อมก่อนนะคับแล้วค่อยเจอกันใหม่ อุอุ

5. นู๋เคยไปๆๆๆๆ เด๋วพาไปๆๆๆๆ

มีแบบคนพิการที่เป็นผู้ใหญ่ แต่เค้าช่วยตัวเองไม่ค่อยได้อะค่ะ ที่นึง

อีกที่นึงเป็นคนตาบอด จำชื่อไม่ได้ทั้งสองที่เลย

เด๋วนู๋ไปสืบมาให้ก่อนนะคะ ^^

6. JAZZza

2,393
    18
    0
    เที่ยวกาน ๆ อุอุ

7. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

จัดปาย ปายเที่ยวกานโลด55:D

8. ก้อง...

311
    3
    0
    ต้นเดือนหน้ารู้สึกว่าจะมีงานจิมที่บางแสนนะก้าบบบบบ ไปกันป่าววว

9. ก้อง...

311
    3
    0
    งุงิงุงิ

อยากได้เต็ดขึ้นมาทันที ว่างั้น งิงิ

10. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0

จัดทริปไว้ก่อนเลยคับ...เพราะแนวโน้มจะสูงมากมาย:confused::confused:

ต้องขอโทษเพื่อนๆมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ......

รายการนี้ ผมตั้งใจและหวังเป็นอย่างมากว่าพวกเราจะได้วิ่งด้วยกัน มีการรวมตัวกัน

แต่สุดท้าย....ต้องมายกเลิกซะงั้น ปีหน้าฟ้าใหม่ ค่อยว่ากันอีกทีเนอะ:):):):):):):)

ขอขบคุณเพื่อนๆกลุ่มนี้เป็นอย่างมากสำหรับการรวบรวมรายชื่อนะครับ....

ถึงแม้จะไม่ได้แข่ง...แต่ผมก็เห็นสปิริตกลุ่มเรา ว่างานนี้เหลือล้นจิงๆคับ;););)

11. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เมื่อวาน...Gymkana เป็นไงกันบ้างคับสหาย

คุณแจ๊ส...มีถ้วยกลับมาด้วยป่าว

แล้วมีใครไปอีกอ่ะ????

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

นายไปไหน...เราไปนั่น :D:D:D:D:D

เที่ยวกันๆๆๆๆๆๆ

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

เอามาให้เลือกกันเยอะๆนะออย...ส่วนวันที่อ่ะ ถ้าใครว่างวันไหนก็ระบุลงไปเลยก็ได้นะ

เพราะ....เดือนพ.ย. พี่ว่างเยอะ จะไปยุ่งๆก็ธันวาโน่นเลย

พฤศจิ...จะไปไหนกันก็แพลนกันไว้เลยจ้า.....:D:D:D:D

ฝากด้วยเน้อ เรื่องทำบุญอ่ะ ทำพร้อมๆกัน ชาติหน้าพวกเราจะได้รวมกลุ่มกันอีก:D:D

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปเช้าเย็นกลับ หรือจะไปค้างคืนก็ได้คร๊าบบบบ.......วีซ่าผมผ่านตลอด

15. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0

เ ป็ น ข่า ว ๆ คั บ บ บ บ บ . . . . :D :D :D ฮิฮิฮุฮุ

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไม่มีถ้วยกลับมาอ่ะ
    คนอื่น ๆ ดึงเบรคมือพริ้วกันมากมาย ห้า ๆ
    เจ้าต้อ อาแก้ว เจ้าก้อง คนเยอะจิง ๆ

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    ยังไม่ชินอีกเหรอ ห้า ๆ

18. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    เ มื่ อ วา น ขั บ ร ถ อ ยู่ ดี - ดี . . . . เ กี ย ร์ เ ด้ ง มา ที่ เ กี ย ร์ ว่า ง เ ฉ ย เ ร ย * - * ต ก ใ จ คั บ #

ส ง สั ย ใ ก ล้ จา ไ ด้ เ สี ย ตั ง ค์ ล่ะ คั บ * - * ฮู้ ๆ เ งิ น ม่า ย มี - ม่า ย มี ! ! !

19. ไปพัทยานะคะ เด๋วไป survey สถานที่ให้ก่อน อิอิ

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สงสัย เกียร์กล้าคงจะมีสารบอแรค ทำให้เกียร์เด้งได้ :D:D:D:D:D

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ดีเลยนะน้อง....

ไปเซอร์ฯกะหนุ่มน้อยหนองมนแน่ๆ อิอิ:D:D:D

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นั่นซิเนอะ...หุหุ:):)

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สนามหน้า สู้กันต่อไปครับ พี่น้อง คิแอสโต้ว....:D:D:D

24. ก้อง...

311
    3
    0
    สงสัยจะได้ตังแหะ งิงิ จะเอากะรีบเอาน้า เดี๋ยวราคาพิเศษให้

แพงเปน็ พิเศษ อิอิ

25. JAZZza

2,393
    18
    0
  26. klaralli-colt

109
    1
    0

ข อ บ คุ ณ มา ก - มา ก เ ร ย คั บ ๆ ๆ :D :D :D :D

ค ง อี ก ม่า ย นา น ไ ด้ เ อา แ น่ ..........อะ จ๊า ก
    :cry: :cry:

27. /3o/3

551
    0
    0

ไปวันที่เปงซุปเปอร์คลับเก่าเลยได้ไหมคร๊าบบ ผมเซ็ทวันหยุดไว้แล้ว55:D

28. /3o/3

551
    0
    0

คุณท๊อปพิมผิดแล้วต้องเป็น สนามหญ้า สู้กันต้อไป ลงไปกินหญ้ากัน 55:D

29. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    เอาสี่ตัวเลยอย่างด่วน ช่วงนี้ขอขับ แบบนิ่มๆหล่อๆไปก่อน .....:D

30. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    สวัสดีเช้าวันอังคาร ครับ พี่-น้อง.....:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้