สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ตอนนี้รถตู้ก้ความร้อนขึ้น colt รอทำช่วงล่างใหม่อีกที สงสัยต้องใส่ฝาชุดใหญ่ เอาไว้หนี ตาแจ๊สส ซะแล้ว

2. งืมมม ขนหน้าแข้งไม่ร่วงหรอกค่ะ

เพราะมันร่วงจนหมดไม่มีให้ร่วงแล้ว ฮ่าๆๆๆ T_____T

3. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    คงจะที่เดียวกันแหล่ะมั้ง หนึ่ง ศรีสยามอะไหล่ยนต์ :D :D :D:D

4. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    จัดปาย .....:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ตุลาคม 2008
  5. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

เค้ามีลูกไมเวคขายบ้างไหมพี่เอ้ ห้าๆ:D

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    จาแรงแว้ว อุอุ

7. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ไม่ได้มานาน เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ แรงกันใหญ่แล้วอ่ะ... อย่างนี้ผมจะตามทันไหมเนี่ย หุหุ

8. monstercolt

381
    2
    18
    ตกลงงาน puma มีใครไปวิ่งบ้างครับ

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พี่เอ้ครับ รบกวนเช็คให้ผมหน่อยสิ มีเครื่อง 1600 แคมเดี่ยวหรือแคมคู่ไหม ราคาเท่าไหร่บ้างครับ
    เกียร์ที่เช็คมานี่ของอะไรครับพี่ 4G ไหน 91 92 หรือป่าวพี่

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เครื่องเค้าประกอบมาดี คนประกอบมันเก่ง อิอิ :D:D

11. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    มีเกีย 4G15 คลัทสาย อ่ะ

ใครจะเอากะมาเอาเน้อ

3000 แระกาน งิงิ

12. ก้อง...

311
    3
    0
    ไฟเบอเสร็จแล้วนะ งิงิ

ฝาโปงรอหน่อยน้า ใกล้แว้ว งิงิ

13. ก้อง...

311
    3
    0
    ตอนมีไม่ถาม อิอิ

14. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ของแรงของแต่ง...ช่วงนี้เข้ามาให้ว่อนเลย

เดี๋ยวผมเอาผักบุ้ง(BRC) ไปขายก่อน คงได้หลายกิโล,,,อิอิ จะได้เอาตังมาซื้อ

รอเนื้อคู่ Zero2 หรือ Zero2R อยู่คับ แต่ตอนนี้ขอฝันไปพลางๆก่อน

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สงสัยวันนั้นที่คลอง5 คุณบ๊อบจะทนไม่ได้กับเสียงแว๊ดดดๆๆๆของรถคุณแจ๊ส:D:D

เสียงมันไปกระตุ้นต่อมความอยากแรง....คงได้มีสาวกไมเวคเกิดใหม่อีกคนล่ะคับ งานนี้:D:D

จัดไปก่อนเลยคับ...:p:p:p

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แล้วเราจะตามใครทันละคับ.....คราวนี้

หนีกันไปหมด...รถคุณ1 แค่นี้ก็แรงสุดในกลุ่มแร้วววววว

สนามสุดท้ายประมาทไม่ได้ซะแร้วววเรา....มีตัวแรงมากมาย

ทั้งคุณ1 คุณแจ๊ส คุณปั๊ป เจ้าเก่ง...(ประมาณว่ารถที่โมฯทั้งหมดอ่ะแหละ):cry::cry::cry:

สงสัยต้องงัดทีเด็ด.....ออกมาโชว์สนามสุดท้าย อิอิ:D:D:D:D

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    Up...รายชื่องาน Superclub รุ่น Colt & Asti Club Race
    1. ศุภพงศ์ บุญวงศ์โสภณ (ท๊อป) เบอร์7
    2. อธิป ภูวนานนท์ (แจ๊ส) เบอร์50
    3. ณุกร เลี่ยวสมบูรณ์ (บ๊อบ) เบอร์55
    4. ก้องภพ ไขแสง (ก้อง) เบอร์63
    5. สราวุธ ชาวเวียง (คุณ1) เบอร์1
    6. พิชชากร กรุดสุพัฒน์ (พี่บี) เบอร์16
    7. ทักษิดล กิจเจริญ (ปั๊ป) เบอร์ 92
    8. จักรินทร์ นามสกุล?? (ป๊อด) เบอร์??
    9. เชาว์ชัยพัฒน์ คงประเสริฐ (ช้าง) เบอร์44
    10. ศรัณย์ ทรัพย์เกษม (โบ๊ท) เบอร์ 2
    11. ภาสกร พิพิธจันทร์ (เอ้) เบอร์ 4
    12. รังสรรค์ ขันดงลิง (เก่ง) เบอร์ 77
    13. พิลาศิณี พันธุ์ไชยศรี (ออย) เบอร์ 69
    14. พี่นก Mitsu Only เบอร์13
    15. ต้อ Mitsu Only// Showtime เบอร์ 3
    หมายกำหนดการต้องรอทางผู้จัดอีกทีนะครับ
    ปล.หากมีการทราบรายละเอียดแล้ว ผมอาจจะขอเก็บค่าสมัครไว้ก่อนวันงาน เพื่อความสะดวกนะครับพี่น้อง

18. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    " อ่านแล้วมันรู้สึกดียังไงก็ไม่รู้คับพี่....

ใจผมอ่ะ ก็อยากพยามก่อตั้ง และผลักดันกลุ่มเรา ให้เป็นกลุ่มที่มีความเป็นครอบครัวเดียวกัน

มีกิจกามอะไรก็อยากให้มีร่วมกันอ่ะคับ...หากต้องขาดเพื่อนๆคนใดคนนึงไป ผมว่ามันก็เหมือนเป็นครอบครัวที่ไม่สมบูรณ์อ่ะ...อยู่กันอย่างงี๊อ่ะดีแล้วคับ

ต่อๆไป ผมก็อยากรวบรวมกลุ่มให้มากก่านี้ และยังมีโปรเจคอีกเยอะแยะมากมายคับ ในหัว

ยังไงก็ยังอยากให้เพื่อนๆรวมตัวกันอยู่เหนียวแน่นนะคับ ผมว่าพวกเรามันคอเดียวกันอ่ะ

ไปไหนไปกัน เฮไหนเฮนั่น ผมว่า นี่แหละครับ Colt & Asti Owner's Club Thailand[/QUOTE]

ซึ้ง ๆ เลยคับพี่ท๊อป . . กล้าเองก้อเพิ่งเริ่มรู้จักพี่ ๆ ทุก-ทุกคนเป็นคนน่ารัก มีน้ำใจ ความเป็นกันเอง
    หากมีกิจกรรมอะไรกล้าจะพยายามไปร่วมนะคับ.... ดีใจและประทับใจมากคับ ขอบคุณคับ

19. ก้อง...

311
    3
    0
    เอาของมาขาย หาตังทามรถ เดี๋ยวไม่แรงสู้เพ่ๆ เค้า

กาบข้าง + ลิ้นหน้า ไฟเบอ ชุดละ 4500

ฝาเคฟ หล่อ ๆ อุอุ ราคาโทรถามจ้ะ งิงิ

รูปดูเพิ่มที่นี่ได้จ้ะ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=551654

20. ก้อง...

311
    3
    0

มีรุ่นพี่อีกคนนึงงับ ขับ COLT เหมือนกาน

เค้าว่าจะมาวิ่งด้วย เดี๋ยวรอคอนเฟิมอีกทีงับ

21. ก้อง...

311
    3
    0

หง่า แต่ละคน

แล้วก้องวาง 1500 ทามายเนี่ย งุงิงุงิ

22. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ดันปายยยยยย ครอบครัว COLT/ASTI ม่ายเคยทิ้งกานนนน ประทับจายย

23. /3o/3

551
    0
    0

ยังคร๊าบคุณแจ๊ส สงสัยจะอีกนาน:D

24. /3o/3

551
    0
    0

ตอนมีมานไม่มีตังอะคร๊าบบ:D

25. /3o/3

551
    0
    0

ห้าๆม่ายขนาดนั้นคร๊าบคุณท๊อปกว่าจะถึงขนาดคุณแจ๊สคงอีกนานนม55:D

26. ก้อง...

311
    3
    0
    มีเกีย 222 ของแคมเดี่ยวอ่ะ ใครเอาป่าว ไม่เอาขายแระน้า

โทรมาด่วนๆ เลยเน้อ

27. Super Colt

2,980
    11
    0
    เท่าไหร่ ว่ามา :D

28. monstercolt

381
    2
    18
    พี่บี น้ำมันเต็ด cosco ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ

29. สนามสุดท้าย วันที่เท่าไหร่คะ

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ฝาน่าโดนง่ะ....เห็นแล้วน้ำลายหก รูที่เจาะมา เหมือนจะตรงกะรูของรถพี่เลย:)

อัพไปก่อนนะ....ยังต้องเอาตังไปทำอย่างอื่นก่อนอ่ะ:cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้