สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ดูดูดู:eek:

2. podcolt

885
    1
    0
    รูปนี้สูดท้ายคล้ายรูปแรกๆแต่เอียงคนละข้าง:D

3. podcolt

885
    1
    0
    ใครตัดต่อรูปเป็นบ้าง coltใส่หน้าevo 7 8 ทำให้ดูหน่อยนะคร๊าปพี่น้อง

4. podcolt

885
    1
    0
    เอ๊พี่น้องเรามีใครเป็นโปรแกรมเม่อบ้างน้า:D:D
    ยินดีที่ใด้รู้จักทูกคนนะคับ โดยเฉพาะ........ก้องคับ555LOL

5. podcolt

885
    1
    0
    คันนี้สวยมั้ยคับ:eek::D

6. podcolt

885
    1
    0
    :eek:จะตี5แว้วเหรอขอไปนอนฝัน..ก่อนน้าคร๊ปเจอกันเที่ยงๆละกาน:D

7. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์ รูปเยอะดีครับขอบคุณครับคุณป๊อด

8. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คุณป๊อด comment รูปได้มันส์จิง ๆ คับ เป็นเรื่องเป็นราวเลย อิอิ

9. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ชอบแอสติล้อแดงจัง ส๊วย สวย

10. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    ขอบคุณคับพี่ท็อป แต่รถพี่ท็อปสวยกว่าอ่ะ ทำไงดีน๊า

11. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ทามให้รูปเล็กลง เข้า PHOTO SHOP แล้วก็ รีไซ มานอ่า ค้าบบบบบบ

12. podcolt

885
    1
    0
    เฮ้ยเฮ้ยข้าไม่ใด้ถามเอ็ง :mad: อ่านหนังสือไม่ออกเหรอ ข้าถามออยนะโว้ยแฮ่แฮ่:mad:งุกงิกงุกงิก:D

13. podcolt

885
    1
    0
    :teeth:หวัดดีตอนบ่ายคับพี่น้อง:cool:

14. podcolt

885
    1
    0
    โน่ใช่ป่าว จ่ายค่ารูปมาซดีดี:D:Dล้อเล่ง:p

15. NAR_C

266
    1
    0
    เง้อ ไม่รู้ง่า ขอโทดคร้าบบบบบบบบบบบบ :D:D:D
    งุงิ งุงิ

16. panakacha@hotmail.com

[email protected] New Member Member

62
    1
    0
    คับพี่เดี๋ยวเจอกันครั้งหน้าค่อยให้นะ อิอิ

17. podcolt

885
    1
    0
    รวมรูปมิตติ้งคับพึ่งไปฉกมา เจ้าของรูปคงไม่ว่านะคับฮิฮิ งู๊กงิ๊กงู๊กงิ๊ก

18. podcolt

885
    1
    0
    เอ้อนอบน้อมดีจังไม่เห็นเหมือนเมื่อวานเลย[ออกนอกหน้า]เอหรือว่าทำเป็นคนดีให้ใครเห็นรึป่าวก็ไม่รู้:D
    ล้อเล่งน้าตัวเองไม่ใช่ไรหรอกเค้าหึง555LOLLOL

19. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    ว่าไปนั่น แต่สงสัยจะแรงมะเท่าโน่นะ อิอิ :D:D

20. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    แระตกลงว่าออยนี่เป็นแฟนก้องเหรอ สงสัย สงสัย

21. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18

อุ๊ย ..... อุ๊ย ...... ทำไมพี่ท๊อปรู้อะ ผมไม่เห่งรู้เรือ่งอะไรเลย...งับงับ

ดูป๊อด ออกอาการเคืองครับพี่น้อง...... จายเยงเยง กร๊าบ....งับงับ

22. NAR_C

266
    1
    0
    มะช่ายครับ เป็นเพื่อนกานนนนนน
    เดี๋ยว ออย เสียหายครับ

เหมือนจะมีสาระ เนอะ ว่ามั้ย เพ่ ๆๆๆ ทั้งหลาย :D:D
    งุงิงุงิ

23. NAR_C

266
    1
    0

เง้อ กระทู้แห่งปี

24. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    ก็ว่ากันไป ขำขำเน่อ อย่าคิดมาก

25. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18

คร๊าบๆ ทุกคนเป็นเพื่อนกันครับ
    แต่ต้องชมรถน้องออยเลยครับว่า เดิมๆ เนียนๆ มักๆ
    .
    .
    .
    ปล. น้องเค้าเลยหายเงียบไปเลย ไม่รู้ได้เข้ามาดูรูปมิตติ้งหรือเปล่า

26. NAR_C

266
    1
    0
    เอามาให้ฟัง ชอบ ๆๆ
    http://musicstation.kapook.com/newmusicstation/play.php?id=6714

นั่งคนเดียวแล้วมองกระจก ที่สะท้อนแสงจันทร์วันเพ็ญ

โดดเดี่ยวกับความเหงา อยู่กับเงาที่พูดไม่เป็น

ฟังเพลงเดิมๆที่เรารู้จัก แต่ไม่รู้ความหมายของมัน

หากฉันจะหลับตาลงสักครั้ง และพบกับเธอผู้เป็นนิรันดร์

หากความรักเกิดในความฝัน เราจุมพิตโดยไม่รู้จักกัน

ปฏิทินไม่บอกคืนและวัน ดั่งที่ฉันไม่เคยต้องการ

แต่อยากให้เธอได้พบกับฉัน เราสมรสโดยไม่มองหน้ากัน

จูบเพื่อร่ำลาในความสัมพันธ์ ก่อนที่ฉันจะปล่อยเธอหายไปโดยไม่รู้จักเธอ

ทบทวนเรื่องราวต่างๆ ทุกๆครั้งที่ฉันตื่นนอน

บทกวีไม่มีความหมาย ฉันงมงายสวดมนต์ขอ

นั่งคนเดียวแล้วมองกระจก ที่สะท้อนแสงจันทร์วันเพ็ญ

โดดเดี่ยวกับความเหงา อยู่กับเงาที่พูดไม่เป็น

ฟังเพลงเดิมๆที่เรารู้จัก แต่ไม่รู้ความหมายของมัน

หากฉันจะหลับตาลงสักครั้ง และพบกับเธอผู้เป็นนิรันดร์

หากความรักเกิดในความฝัน เราจุมพิตโดยไม่รู้จักกัน

ปฏิทินไม่บอกคืนและวัน ดั่งที่ฉันไม่เคยต้องการ

แต่อยากให้เธอได้พบกับฉัน เราสมรสโดยไม่มองหน้ากัน

จูบเพื่อร่ำลาในความสัมพันธ์ ก่อนที่ฉันจะปล่อยเธอหายไปโดยไม่รู้จักเธอ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กันยายน 2007
  27. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ชอบCOLT เหลือง หน้าEVO จัง สวยๆๆ

28. podcolt

885
    1
    0
    ก้องมานท่าจะบ้าไปแว้วคับพี่น้อง :sad: คงเห็นผีอะไรประมาณนี้นะคับ:kev: เอ๊หรือว่ากำลังอินเลิฟหว่า

29. podcolt

885
    1
    0
    คงเข้ามาดูเป็นครังสุดท้ายแล้วคงไม่เข้ามาอีกแว้วล่ะคับ555LOL ปล ล้อเล่นนะออยนะ:D:D

30. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    แอ่ม.....แอ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้