สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    Colt กลุ่มใครอ่ะคับ คุณแจ๊ส....ใช่เพื่อนๆกลุ่มเราป่าว ลากมาๆ

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    สู้เค้าครับ
    รถยังไม่ค่อยสมบูน แน่ๆ เลย
    ผมเห็น รถปั๊บ วิ่ง ควันดำ ออก เลยอ่ะ
    ถ้ารถสมบูน มีมันแน่ๆ ฝีมือดี ไม่แพ้ใครครับ :):):):):)

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    สู้เค้าครับ
    รถยังไม่ค่อยสมบูน แน่ๆ เลย
    ผมเห็น รถปั๊บ วิ่ง ควันดำ ออก เลยอ่ะ น้ำมันท่าจาหนา
    ถ้ารถสมบูน มีมันแน่ๆ ฝีมือดี ไม่แพ้ใครครับ :):):):):)

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
  5. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    น่าปลื้มใจมากครับ ...ขอปรบมือให้อย่างแรง.....:D

6. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    ปลดให้เเล้วนะคับ ยังไง ถ้า ผู้ดูเเล ท่านไหนล๊อคไว้ ขออภัยนะคับ ที่ผมปลดออก เเค่อยากรู้เหตุผลก่อนคับ เหมือนกับกระทู้ที่E-CAR หายไปอะคับ งง ขอบคุณคับ

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ขอบคุณค๊าบบบบบ

8. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ขอบคุณครับพี่:D

9. /3o/3

551
    0
    0
    อรุณสวัสดิ์คร๊าบทุกคน วันนี้ไปเที่ยวไหนกันหรือเปล่าเอ่ย

10. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    วันนี้ไป........ ว่าแต่คุณบ๊อบ จะไปกับผมไหมอ่ะ หุ หุ

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    หวัดดีตอนเช้าคับคุณบ๊อบ
    คุณบ๊อบทำงานทั้งวันทั้งคืนเลย ขยันปั่นเงินจิง ๆ
    ผมคงไปดูรถที่อู่แล้วก้อไปเซ็นทรัลเวิร์ลส่วนตอนค่ำดูน้องเต้ยคับ 555+

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปไปไหนหว่า
    ไม่ไปแข่งจิมที่ตะวันนาเหรอคตับ

13. เย่ๆ มะ มะ มะ มา มา แว้ววววววว

14. /3o/3

551
    0
    0

ไปด้วยได้จิงอะคุณปั๊ป ห้าๆ:D

15. /3o/3

551
    0
    0

สวัสดีครับคุณแจ๊ส
    ผมม่ายได้ขยันคร๊าบผมโดนบังคับ ห้าๆ
    น้องเหลืองเป็นยังไงบ้างหนอใกล้เสร็จยังหว่า อิอิ
    น้องเต้ยผมก้อรอดูคร๊าบบบ:D

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    ถ้าได้อะไหล่จากคุณหนึ่งอีก 2 อย่างก้อน่าจะวิ่งได้แร้วคับ
    ว่าแต่โทรหาคุณหนึ่งติดต่อไม่ได้เลย 555+

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณพี่เอ้....ที่แจ้งความ เอ๊ย แจ้งปลดกะทู้นะคับ

และขอบคุณพี่ๆ ที่ปลดล๊อคกะทู้นี้ให้คับ

18. MR.colt

573
    2
    0
    ขอบคุณมากครับ ท่านผู้ดูแล......:D

19. MR.colt

573
    2
    0
    ครั้งล่าสุดที่ได้คุยกันเห็นบอกว่าอยู่ ต่างจังหวัด แน่ะ สงสัยไปเที่ยว อิอิ...:D

20. MR.colt

573
    2
    0
    ไม่เป็นไรหรอก น้องท๊อป พี่ก็สงสัยอยู่เหมือนกัน เลย ไปตั้งกระทู้ถาม เผื่อว่าผู้ดูแลบอร์ดจะได้เข้ามาชี้แจง ว่าเราทำผิด กฏ อะไรตรงไหน แค่นั้นเอง ร่วมด้วยช่วยกันน่ะ.....:D

21. MR.colt

573
    2
    0
    อยากทำสีแล้ว เอาแบบทั้งคัน สาดใหม่นะสีเดิม ใครมีที่ทำดีๆ แนะนำหน่อยนะ เมื่อวาน เพิ่ง ไปสอยไพล่อน มาอีก กันชนเป็นรอยเลย เซ็ง .....เด๋ว ปลายปีมีงานโชว์รถ สีไม่สวยอาบเค้า .....อิอิ:D

22. /3o/3

551
    0
    0

แหม่จะสวยไปไหนเนี่ย อิอิ:D

อยากได้สวยๆถามคุณแจ๊สสิพี่เอ้ สวยเนียน ห้าๆ:D

23. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ฮัลโหล ..... สบายดีกันไหมครับ พี่..น้อง...

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    แอบไปแข่งจิมมาเหรอพี่เอ้ 555+

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อย่าเพิ่งทำเลยคับพี่...เพราะถ้าจะลงแข่งปีนี้

อีกอย่าง เดือนตุลาที่จะมีการโชว์รถ เค้าก็ยกเลิกแล้วคับ จัดต้นปีหน้าแทน:D:D

26. /3o/3

551
    0
    0
    ค่ำนี้ใครว่างหรือไม่รุจาไปไหนมาเจอกันได้ครับที่ร้านกาแฟ69 เลียบทางด่วนรามอินทราคร๊าบ

สองทุ่มเป็นต้นไปคร๊าบบบ

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เค้าไม่เรียกแอบแข่งคับคุณแจ๊ส......แต่

เค้าเรียกว่า แอบไปเคาะสนิมต่างหาก......:D:D:D:D:D

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ร้าน 69 เลียบด่วนนะคับ.....ตรงข้าม ชู้กะบีท หรือก่อนถึงร้าน วอเตอร์ไซด์

29. chang

4,985
    57
    48
    วันนี้ ทำงาน แถสต้องรีบบบ กลับไป ดู บอล Super Sunday จ้า

30. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    แอบไปวิ่งจิมมา ทามายไม่เหนหว่า

ไป 4 โมงเย็น เหลือกะบะ 2 คันสุดท้าย วิ่ง

พี่ปอมรับถ้วย ซะงั้น ไวสุดๆ

อุตส่ากะเวลาไว้ดูรอบชิง ซวยเรย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้