สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คุณท๊อปเอารูปมาให้ดูแร้วเห็นความแตกต่างเลยค๊าบ 555+

2. JAZZza

2,393
    18
    0
    หัวอกเดียวกานเลย :cry:

3. จาเอามาเทียบกันทะมาย ห๊า....

4. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ยืนยันได้ถึงความต่างจิงๆ 55:D

5. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    อารุณซาหวัด .... ตื่นเช้าครั้งแรกในรอบหลายเดือน .... ไม่คุ้นเลยจิง จิ๊งงงงงงงงงงงงงงงงง

6. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ไม่ได้ให้เทียบแม๊กอ่ะคับ....ม่อน:confused:

ดูดีดีจิ...จะเห็นถึงความแตกต่าชัดเจน อิอิ:D:D:D

ปล. แซวเล่งนะจ๊ะเจ้าออย อย่าคิดมากอ่ะ ยังไงก็ยังเป็น1เดียวของชาว Colt & Asti

พี่มีชื่อให้ออยด้วย...เจ้าออย กับ โลกใบจิ๋ว:D:D:D:D

7. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช่วงนี้....บอร์ดเราเงียบมากๆเลย

เสาร์นี้ใครไปปลูกป่ากันบ้างคับ??

โปรแกรมวันหยุด สุดสัปดล เอ๊ย ดานี้

เสาร์ที่13 ก.ย. ปลูกป่า ชลบุรี

อาทิตย์ที่ 14 ก.ย. งาน Twin Track ห้างซีคอนฯ

เจอกันให้ได้นะคับ...คราวก่อนคนมาเยอะโ_รต

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    รถม่ายเสด
    แถมยังโดนงานวีโก้อีก
    เซงจิง ๆ

9. /3o/3

551
    0
    0
    วันอาทิดจะไปกันกี่โมงเอ่ย

10. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    :cool: กู๊ด....ไนท์...คับ...พี่...น้อง...:D

11. MR.colt

573
    2
    0
    :cool: กู๊ด....ไนท์...คับ...พี่...น้อง...:D

12. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    สนใจที่จะซื้อ Colt มีใครขายบ้าง ขอเป็นเกียร์ออโต้นะครับ

13. /3o/3

551
    0
    0

เช้าแล้วมากู๊ดไนท์อารายพี่เอ้ กู๊ดมอนิ่งแล้วคร๊าบ ตีหนึ่งอะ:D

14. JAZZza

2,393
    18
    0
    พรุ่งนี้แล้วนะคับ
    งานทวินแทร็คมีใครไปบ้าง
    ส่วนผมติดงานวีโก้ รถก้อยังวิ่งไม่ได้
    ยังยังก้อไปวิ่งกันหลาย ๆ คันนะคับ งานนี้สนุกมากขอบอก
    เดี๋ยวส่งแรงใจไปเชียร์ให้ได้ถ้วยกลับมานะคับ

15. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    เพิ่งกลับมาจากงาน ทวินแทร็ค งับ

ภาคเหนือกวาดเรียบเรย ขับเนียนกันจิงๆ

ก้องไปปุ๊บฝนตกปั๊บเลย

เหอๆๆ สนามหน้าเจอกานก้าบบบ

ปล. เก่งยางระเบิด ก้องร้านโดนงัด พี่แจ๊สรถพัง ใครเป็นไรอีกมั้ย งิงิ

16. doraemone

doraemone New Member Member

320
    1
    0
    แหม ... ท๊อปคับ ผมก็ถูๆไถๆไป ขืนพูดตรงๆเดี๋ยวน้องก็เสียใจอ่ะดิ

รักษาน้ำใจหน่อยดิ๊ ... เวลาไปเที่ยว จะได้ให้ออยขอเบอร์สาวให้

17. MR.colt

573
    2
    0
    กู๊ด....มอ...นิ่ง......เด้อ...:D

18. MR.colt

573
    2
    0
    ก็คน กะลัง จาเข้านอน ไงว่ะ .....เออ น้ำมันเครื่อง โมเต็ม มันลื่นดี นะ เอาไว้สั่งมาอีก เครื่อง โมเต็ม อย่างเรา ต้องใช้น้ำมันเครื่อง แบบนี้ ถูกดี....อิอิ:D

19. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    งาน twin track สนุกมากครับ แต่ดันไปสกิดไพรอน ตกรอบ 4 คันเลย หุหุ (ไม่ได้ขับซะนาน หนิมเกาะซะเยอะ คิคิ)

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    งานทวินแทรก...ไม่ได้ไปเลยคับ (เป็นตัวตั้งตัวตี แท้ๆ)

พอดีกลับจากงานปลูกป่า...ช่วงเช้าลุกไม่ไหวคับ ปวดเมื่อย ตัวระบมไปหมดเลย

เจ้าเก่ง...ยางแตกบนทางด่วน หลังจากกลับจากงานปลูกป่า ดีนะคับไม่เป็นไร

เมื่อวานใครเป็นยังไงกันบ้างคับ...

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ดันๆ...บอร์ดเริ่มร่วง

22. MR.colt

573
    2
    0
    สวัสดีตอนบ่าย....เฮ้อ....ง่วง จัง เมื่อไหร่จาเลิกงานซะที...แง๊บ แง๊บ...:cry:

23. /3o/3

551
    0
    0

อ่อเข้านอนเวลางานนี่เอง อิอิว่างจัดนะเนี่ย ห้าๆ

ถ้าดีก้อจัดไปเผื่อน้องๆสักสี่ลิตรก้อดีนะ อิอิ:D

24. /3o/3

551
    0
    0
    อยู่ซีคอนแต่ไม่ได้เดินไปดูงานทวินแทรคเลย ห้าๆ นั่งคุยเพลิน อิอิ

25. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ทวินแทร๊ก มันดีครับ รถ แรงๆ เยอะดี
    ไปเชียร์ คุนปั๊บ มาด้วย ไปเชียร์ คุนปั๊บ เจอแต่มด เพราะ คู่นี้ (ปั๊บ&เอ๋) เค้าหวานกันน่าดู...ยู๊ ฮู !!!!

ฝนตกหนัก เลยไม่ได้อยู่เชียร์ปั๊บต่อเลย เพราะต้องทำงานต่อ ไม่รู้ว่า Open เป็นงัยมั่งอ่ะครับ

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    ผมก้อแอบแว๊บไปดูที่งานแป๊ปนึง
    colt เยอะมากมาย

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    เห็นว่ากลุ่มที่มาจากเหนือหอบถ้วยกลับไปหลายใบเลยคับ 555+

28. จาเอาสาวแท้หรือสาวเทียมก้อบอก เด๋วนู๋จัดให้อะ :D

29. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

Open ผมตกรอบแปดคันครับ สู้ยางสลิคไม่ไหวอ่ะ ... แง๊บๆๆๆ :cry:

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เดะดอย...หนีน้ำมาหอบถ้วยกลับบ้านเหรอคุณแจ๊ส
    แล้วเดะดอยของพวกเราได้ไปกี่ถ้วย....:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้