สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    จัดไปคับคุณบ๊อบ...M-Max วันเป็นวันที่เราต้องเจอกันอยู่แร้น....:D:D

2. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สู้ต่อไป....ทาเคชิ:D:D:D:D

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อยากจะบ้าตาย...

เมื่อวานไปตัดผมมา บอกตัดสั้น....แมร่งล่อซะเตียนเลยอ่ะ เศร้า

4. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีวันจันทร์คับ...ช่วงนี้(รถแรง)อยู่อู่กันเป็นแถว

แต่รถไม่แรง(รถเต่า)ก็นอนอู่ยาวๆเหมือนกันคับ เอิ๊กๆๆๆก็ของมันหายากอ่ะ เครื่องพังซะขนาดนั้น

5. งี้รถนู๋ก็แรงเหมือนกันอ่ะจิคะ อยู่อู่เหมือนกัน 55555+

6. pirch97

pirch97 New Member Member

58
    0
    0
    colt ลำปาง

colt ลำปาง สมาชิกใหม่ครับ

7. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    สมาชิกใหม่ ยินดีต้อนรับครับ ชื่อไรครับ แนะนำตัวด้วย

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ดีครับ พี่น้อง ช่วงนี้ผม ทำงาน nunstop เลยจ้า !!!!!

มานั้ง อ่าน Tune By ดูรูปรถ เฮ้อ.... สวยๆ ทั้งนั้น

น่าจัด ทริปเที่ยว เน้อ .... รถรุ่นเดียวกัน แม่ง โครตเท่ เลย

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ยินดีตอนรับ สมาชิกใหม่ด้วยครับ

10. chang

4,985
    57
    48
    เครื่อง 92 นี่ ชนเกียร์ MT นี่ใช้ของไร Work อ่ะครับ

ใคร พอ ทราบมั่งอ่ะ อยากแรงมั่งแล้ว อ่ะครับ

11. pirch97

58
    0
    0
    colt ลำปาง

ต่อ

12. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ชนเกียร์ไมเวคเลยค๊าบ

13. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    สวัสดีคร้าบ COLT ลำปาง เห้นเบรคมืออันยาวๆ สงสัยลงจิมคาน่าแน่เลย อุอุอุอุอุ

14. sarawutone

1,355
    9
    0
    แล้วจะหาเกียร์จากไหนล่ะคร้าบบอุอุอุอุอุหายากคร้าบ

15. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ สงสายจะเปงตัวแรงลำปาง อิอิ

16. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

เทรนด์เดียวกับคุณปั๊ปเลย อิอิ:D

17. colt_yellow

colt_yellow New Member Member

241
    0
    0
    โหดดีนะ คุนลำปาง

18. หาด้วยๆๆๆ เกียร์ธรรมดา

19. pirch97

58
    0
    0
    ผมเป็นน้องคุณปั๊ปครับอิอิอิ

20. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    คนขับตัวหนักอ่ะ เลยยกล้อโชว์ อิอิ คันน้ำเงิน เหลืองก็ยกนะ :D

21. sarawutone

1,355
    9
    0
    ตัดผมที่ร้านแบบไหนมาครับหรือร้าน สำหรับท่านชายโดยเฉพาะ อุอุอุอุอุอุอุ

22. sarawutone

1,355
    9
    0
    งานหน้าพี่บีขับตะแคง สองล้อเลยครับพี่

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    ดีครับจัดทริปเที่ยว กันว่าแต่จะไปไหนกันดีล่ะครับ เอาแบบไม่ไกลจากเมืองกรุงมาก

24. คันน้ำเงินเหลืองยกยิ่งกว่านี้อีกค่ะ 5555+

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีคับ...น้องคุณปั๊ปเหรอ ไมไม่เคยรู้เลยว่านักร้องมีน้องกะเค้าด้วย เอิ๊กๆๆๆๆ:D

รถคาดลายสวยจัง ท่าทางจะเป็นตัวแรงตัวแข่งจิมฯของลำปางนะเนี่ย

ว่างๆก็ติดสอยห้อยตามคุณปั๊ปลงมาแข่งทางเรียบบ้างจิคับ :D

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โหลๆ...เพื่อนๆคับ ตอนนี้กลุ่มเรารถก็เริ่มเยอะแล้ว

มีเสียงจากทางผู้ใหญ่ซาวน์มาว่า พวกเราจะรันนัมเบอร์กันดีไหมคับ

จะได้ทราบจำนวนของเจ้าตัวเล็กในกลุ่มของพวกเราว่ามีกันกี่คัน

เพราะผมดูๆแล้ว กลุ่มพวกเราเกาะกลุ่มก้อนกันได้ดีมากๆเลยคับ

อันนี้แค่เสนอแนะนะคับ ส่วนใครอยากให้กลุ่มเราเป็นยังไงก็เสนอกันดูนะคับ

ปล.ผมก็คิดอย่างช้างอ่ะ ว่ารวมกลุ่มกัน รถรุ่นเดียวกันหมดเลย โครตเท่ห์เลยจิงๆนะ

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อ่ะๆ...ยังไงเนี่ย คนนึงบอกน้อง คนนึงบอกแนะนำตัวด้วย:confused:

ยังไงกันหว่า...งง:confused::confused::confused:

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใครอ่ะคับนี่....ไม่คุ้นเล๊ย555+:D:D:D:D:D

29. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ตาปั๊ปมีน้องด้วยเหรอเนี่ยะ
    เพิ่งรู้ 555+

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    อุอุอุอุอุดันดันดัน มีโช๊คมาเสนออุอุอุอุอุ
    มีคู่หน้าCUSCO
    คู่หลัง TANABE
    คู่หลัง OHLINS

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้