สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    + + + พรุ่งนี้แล้วนะคับ....สำหรับนักแข่ง Colt & Asti ทุกคน ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนที่ลงสนามด้วย สู้ ๆ คับ
    และเดินทางปลอดภัยทุก - ทุก คนนะคับ(รวมถึงคนที่ไปเชียร์ด้วย) อย่าลืมเก็บภาพมาฝากด้วยนะ ขอบคุณคับ

2. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

เจอกันเช้าวันเสาร์คร๊าบบคุณท๊อปเด๋วตามไปสมทบ:D

3. cap_pha

cap_pha New Member Member

6
    0
    0
    เอาใชช่วยนะ คุณบ๊อบ ขอให้ได้ที่1เลยนะถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะ

4. shojotai

shojotai New Member Member

19
    0
    0
    อยากมีเงินแต่งรถซิ่ง สำหรับคนชอบเล่น Internet
    # ถ้าคุณไม่มีเวลาไม่มีเงินทุน ไม่ชอบอบรม ไม่ชอบเรียนรู้ ไม่ชอบแนะนำลูกค้า ไม่ชอบขาย ไม่ชอบทำอะไรเลย แต่ชอบ เล่นเน็ตอย่างเดียว ไม่มีปัญหาครับ คุณสามารถประสบความสำเร็จด้วยระบบนี้ได้

# ถ้าคุณมีทุน แต่ไม่มีเวลาทำงาน คุณสามารถลงทุนกับธุรกิจระบบ นี้ได้

# แต่ถ้าคุณชอบทุกอย่าง สุดยอดมากครับ ระบบนี้จะทำให้คุณรวยเร็วกว่า อย่างที่คุณคิดไม่ถึง

# มันจะเหมาะกับคุณถ้าคุณเข้าใจว่า กำไรดีกว่าค่าจ้าง

# รายละเอียดเพิ่มเติมที่เวปไซด์ http://www.epayagel.com/?code=epaynong

5. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ยังม่ายเสร็จเลยครับ จอดอยุ่เลย สนามหน้าน่าจะทันครับ

6. /3o/3

551
    0
    0

อ้าวไอนี่นิมาด้วยห้ามเบี้ยวเฟร้ยเจอกันเช้ามืดเฟร้ย:D

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ยินดีกับพี่บีและคุณท๊อปด้วยนะคับ อิอิ

8. sarawutone

1,355
    9
    0
    อ้าวคุณแจ๊ส ไม่ได้อันดับเหรอ แล้วคุณท็อปกับพี่บีได้ที่เท่าไหร่ คร้าบบบบ สนุกกันมั๊ยคร้าบบบบ

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่บีได้ที่ 2 รุ่น Superclub 1600
    คุณท๊อปได้ที่ 3 รุ่น Superclub U-Join
    ยินดีด้วยคับ :D:D:D
    ส่วนผมรถเกิดอุบัติเหตุค๊าบ :cry::cry::cry:

10. น่าเสียดายพี่แจ๊สอ่า

11. /3o/3

551
    0
    0
    ยินดีด้วยกับทุกท่านครับ
    ขอให้รถคุณแจ๊สซ่อมเสร็จไวไวครับ
    ขอบคุณคุณปั๊ปกับจีจ้าครับมีหมูย่างอร่อยๆมาเผื่อแต่เช้าเลยคร๊าบบ
    อย่าลืมรูปมาแบ่งกันชมนะครับรอชมรูปจากกล้องจีจ้าคร๊าบบ อิอิ
    เสียดายไม่ได้อยู่ดูด้วยยันจบงานต้องรีบกลับซะก่อน

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    หวัดดีตอนเช้าค๊าบ

13. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    สวัดดีเช้าวันจัทร์.......คับ !!!!! :):)
    ขอแสดงความยินดีกับ พี่บี และ พี่ท๊อป ด้วยนะคับ..ที่คว้ารางวัลมาฝากทุกคน

ปล.ส่วน พี่แจ๊ส ไม่เป็นไรนะสนามหน้าว่ากันใหม่ (หัวใจนักสู้อยู่แล้ว) เย้ ๆๆ

14. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    สวัสดีช่วงสายๆคับ...

ขอบคุณสำหรับกำลังใจจากเพื่อนๆทุกคนนะคับ...

ส่วนแจ๊ส..ก็ทำได้ดีแล้วคับ ขออย่าเพิ่งท้อกับเรื่องที่เกิดขึ้นนะคับ

ทุกอย่างสามารถเกิดขึ้นได้ตลอดเวลา นี่คือนิยามการแข่งรถ ยังไงก็อย่าลืมเรื่องความปลอดภัยนะคับ...

ปล.ขอบคุณ คุณแจ๊ส/คุณบ๊อบ/คุณโอ/คุณปั๊ป+คุณเอ๋/พี่บี/น้องออย ด้วยนะคับที่มาร่วมสนุกด้วยกัน

หากขาดเพื่อนๆพี่ๆเหล่านี้ไป เหลือผมคนเดียว งานคงไม่อบอุ่นเท่านี้คับ สนามหน้าเจอกันใหม่นะคับทุกคน

ปล.2 ขอบคุณเจ้าต้อ(น้องผมเอง หลานน้าแก้ว) ที่แนะนำเทคนิคการขับรถดีๆมาใช้คับ สนามหน้าถ้าเพื่อนๆมีโอกาส ลองมาสัมผัสดูได้นะคับ...ไม่คิดตังค์ 555+

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส...ซ่อมรถออกมาเร็วๆนะคับจะได้ทันงาน M-Max ที่หลังซีคอนฯ

เพราะคะแนนสะสมนำมาเป็นอันดับ1อยู่นะคับ...สู้ต้อไป ทาเคชิชิชิชิชิชิชิ

16. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไก่ย่างไหมครับไก่ย่าง :D:D

ยินดีกับท๊อปด้วยนะ
    แจ๊สก็ด้วยนะ ซ่อมไวๆ อีกหน่อยก็เร็วกว่าพี่แล้วล่ะ ขับได้แบบนั้น

เครื่องพี่สนามนี้ดีมากๆ เพียงแต่มันแรงสู้ B16 ไม่ได้เอง
    ขอบคุณพี่แก้วมากๆ ที่เร่งทำรถให้จนได้แข่ง

ขอบใจน้องๆทุกคนนะ ที่มาดูมาแข่ง รวมๆกับไว้แบบนี้แหละ ถูกต้องแล้ว
    ว่าแต่น้องออยนี่ นั่งเฉยๆ ยังโพสท่าเป็นนางแบบเลยนะ :D:D เด๋วส่งไปประกวดมิส Superclubเลยดีไหม อิอิ

ปล. พี่ขาย LSD เก่าพี่พร้องเฟืองท้ายซิ่ง4.1 มีใครเอาไหม

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอแสดงความยินดีกับพี่บี..ด้วยเช่นกันคับ(เห็นมีปัญหาเรื่องความร้อน) แล้วทำไมรถพี่ควันฉุ๋ยออกมาซะขนาดนั้นอ่ะคับ

ส่วนทัพ Mitsu Only ทุกคนก็สามารถคว้าถ้วยมาได้ทุกคนเลย ยินดีด้วยนะคับ(ปลื้มแทนน้าแก้ว)++คนดูก็ลุ้นซะเกือบตกตึก555+

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รอรูปจากคุณปั๊ป+คุณเอ๋...

สนามหน้าอันดับแรกที่ต้องหยิบคือ กล้องถ่ายรูป

สนามนี้เตรียมไว้ซะดิบดี....ดั๊น!!!!ลืมหยิบ เวงกำ

19. bp-t

bp-t New Member Member

3
    0
    0
    ตามรถบีดีจังยุงไม่กัด

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    คงไม่ซ่อมแร้วค๊าบ
    วิ่งงั้นเลย 555+

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่บีเค้าวิ่งขายไก่ย่างในสนามอ่ะ 555+
    ยังไงฝากของคุณน้าแก้ว พี่นกและก้อเจ้าต้อด้วยนะคับ

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    เอาวีดีโอรถขายไก่ย่างในงาน Superclubthailand 2008 สนามที่ 3 มาให้ดูกันคับ :D:D:D
    [media]http://www.youtube.com/watch?v=kQBbuAuPDy0[/media]

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    แล้วรถคุณแจ๊สโดนเยอะอะป่าวครับ เสียใจด้วยคร้าบบ สนามหน้าสุ้ตายเลยครับ หลังซีคอน เดี๋ยวไปเชียร์ด้วยอุอุอุอุอุ

24. sarawutone

1,355
    9
    0
    แหล่มเลยอุอุอุอุอุอุ อยากปายมั่งจัง ดุคลิป แต่ละคลิป อยากปายแต่รถยังม่ายพร้อมเลยยย

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    หนามหน้าไม่สู้แล้วค๊าบ
    วิ่งขำ ๆ ดีกว่า 555+

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปรถเป็นไรอ่ะคับ
    เห็นวิ่งแปลก ๆ
    แข่งเสดก้อไม่ได้คุยกันเลย 555+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กรกฎาคม 2008
  27. JAZZza

2,393
    18
    0
    อาทิตย์นี้มีแข่งงาน M-Max อย่าลืมไปช่วยกันแข่งช่วยกันเชียร์ด้วยนะค๊าบ เสดแร้วตอนเย็น ๆ จะได้ไปหาไรอร่อย ๆ กินกัน

28. อ้าว ไม่สู้ได้ไงอ่า สู้ๆ จิคะ อุตส่าห์ได้วิชาไปตั้งเยอะ อิอิ

29. แล้วใครเค้าจะเลือกนู๋ไปเปน miss superclub อะคะ :cry:

30. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    สวัสดีตอนเช้าครับผม อิอิ หายไปซะหลายวันเลยก่อนอื่น ต้อง ขอแสดงความยินดีกับ บี และก็ น้องท้อป ด้วยนะครับ ที่ขึ้นไปยืนบนโพเดี้ยม ได้สำเร็จ และขอแสดงความเสียใจกับน้องแจ๊สด้วยนะครับที่รถประสบอุบัติเหตุนิดหน่อย ขอให้ หายไวไวนะครับ ..... เพิ่งกลับมาจากต่างจังหวัด เมื่อคืน โค ตะระเหนื่อยเลย....

ป.ล. น้องท้อป ครับร้านซ่อมแม๊กที่บอกมา ใช้ได้เลยครับ ทั้งคุณภาพราคา และความเร็วในการซ่อม ร้านดีๆ ช่วยกันบอกต่อ

น้องแจ๊สครับ ......มิกเซอร์ปีศาจ มันเยี่ยมจริงๆเลยน้อง ทั้งแรงทั้งประหยัด ตอนนี้แก๊สถังนึง กะว่าจะวิ่งซัก 400 โล ก็แจ๋ว แล้ว แตมันวิ่งได้ตั้ง 450 กว่าโลเลยน้อง ใครอยากจะแรงและประหยัด จัดไปเลยครับ มิกเซอร์ตัวนี้ .......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้