สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    Thank krub :D

2. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

เยอะจังทั้งหมดเท่าไหร่ครับ:D

3. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    **ก้อเกือบสองพันเลยคับพี่บ๊อบ - - -ไว้หาแผ่น copy ให้ดีกว่าไหมคับพี่ (ประหยัดตังค์ดี)

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ดีครับ พี่น้อง

5. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

เข้าท่าครับประหยัดตังดี อิอิ:D

6. ทำไมเด๋วนี้บอร์ดเงี๊ยบเงียบ

7. JAZZza

2,393
    18
    0
    นั่นจิ

8. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    พร้อมกันรึยังคับ...อาทิตย์นี้

ที่แน่ๆ เห็นรถพี่บี ยังนอนอู่พี่แก้วอยู่เลยอ่ะ...จะทันไหม ลุ้นๆๆๆ

ขอให้เสร็จทันงานนะคับ...

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    งานเยอะคับ+อินเตอร์เนทที่คอนโด ยกเลิกไปแล้วอ่ะ

เดี๋ยวงานน้อยๆลงก่านี้ แล้วจะพยามเข้ามาดันบอร์ดนะคับ

ยังไง บอร์ดเราก็ไม่มีวันตกแน่นอน.....สู้ๆ

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เครื่องประกอบเสร็จแล้วครับ เหลือสายไฟอย่างเดียว น่าจะทันนะ :D

11. JAZZza

2,393
    18
    0
    เสดอยู่แล้ว พี่แก้วทำโอให้ทุกวันเลย :D:D:D

12. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    หัวจ้อย ECAR/EVO มีครายเอาอะป่าว

13. Keaw Mitsu Only Service

Keaw Mitsu Only Service New Member Member

148
    2
    0

แป่วววววว อยู่ พีระ อ่ะ อดไป เลย ใครไป ฝากทำบุญ ให้ด้วยนะค่ะ

14. sarawutone

1,355
    9
    0
    ซุ่มโมกันหมด

15. sarawutone

1,355
    9
    0
    สวัสดีครับพี่นก

16. JAZZza

2,393
    18
    0
    หวัดดีคับพี่นก
    แอบไปเห็นน้องแดงมาแล้ว อิอิ

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    บอกซิเออ เธอจะเอาเท่าไหร่...???

สวัสดีตอนเช้าค๊าบ:D:D:D

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หวัดดีตอนเช้าจ๊า...เจ้าแม่โคลท์ (ชอบสะสมโคลท์น้อย)

วันนั้นจะแอบไปดูเซอร์ไพรส์ซะหน่อย เอาไปทำแอร์ซะงั้น...

ผมก็เลยแอบไปชะแว๊ปๆดู โผล่มาแต่หัว เค้าเอาแอบไว้ข้างในแระ

ต้องขอบอกว่า พี่นกมีความพยามสูงมากคับ ในการติดตามเหล่าบรรดาโคลท์ทั้งหลาย

เพื่อนๆอยากทราบที่มาที่ไปยังไงก็ยกหูโทรศัพท์ แล้วตื๊ดไปหาพี่นกกันนะค๊าฟฟฟ....:D

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอให้ทันนะคับ...พี่บี เอาใจช่วย อยากเห็น super colt วิ่งรุ่น1600คับ..มีลุ้นแน่นอนคับพี่:D

20. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สายไฟเสร็จแล้ว ยกเครื่องลงแล้ว น่าจะติดเครื่องได้วันนี้ เฮ้ออออออ เหนื่อยแทน :D

21. โมกันใหญ่ๆๆ อย่าให้นู๋มีตังมั่งนะ ฮึ่มๆๆ

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    ลุ้นเหนื่อยเหรอพี่ อิอิ

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    หล่นแร้ว
    ขึ้นปาย ๆ

24. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    โชคดีทุกท่าน

25. พรุ่งนี้แล้ว สู้ๆ นะคะ ทุกคนนนนนน

เอาที่1 มาให้ได้เลยน๊า อิอิ

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นับถอยหลัง...ใจเต้นตุ่บๆเลยค๊าบ สนามนี้มันตื่นเต้นก่าสนามก่อนๆอีกแฮะ หรือว่าเพื่อนเยอะ

ยังไงก็ปูทางกันไว้ก่อนนะคับ เดี๋ยวสนามสุดท้าย เราคงได้เห็นฝูงเจ้าโคลท์น้อยๆ เต็มสนาม

ดันไปๆๆๆ

ปล.นักแข่งและเพื่อนที่ไปเชียร์ ก็ขับรถกันดีๆนะคับ เดินทางปลอดภัยทุกคนนะ วันนี้ผมขอล่วงหน้าไปก่อน

เจอกันที่พีระฯนะคับ....

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สู้ๆนะคับพี่...เจอกันที่สนามของเรา 555+:D

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุงนะจ๊ะ...เด็กน้อยกะโปโล (เป็นไรกะนิโคล ป่าว??)

ทำเหมือนตัวเองไม่ได้ไปเลยนิ
    ...เจ้าออย:D:D

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจอกันค๊าบ...ยังไงใครอยู่ที่นี่ก็ฝากดันกะจู๋ เอ๊ย....กะทู้ด้วยนะค๊าบ

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณ1...ไปสนามป่าวคับ หรือว่าน้องโคลท์กลายพันธุ์ยังไม่เสร็จสมบูรณ์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้