สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    :cry::cry::cry:

1. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบพี่แจ๊สสสสสๆๆ:D:D

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    สงสัยจะงานเข้าแล้วค๊าบ
    25-27 ทางโตโยต้าจัดงาน VIGO DAY
    ไม่รู้จะลาได้หรือป่าว
    เซ็งโคตรเลยอ่ะ

3. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ซวยแล้วคร๊าบป่วยการเมืองโลด ห้าๆ:D

4. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    เวงกำ .....:confused:

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เสียตังล่ะะบายใจ

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ดีครับพี่น้อง

7. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    เซ็งแทนเลยคับ..พี่แจ๊ส (ลากิจไปเลย)

8. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เจ้าออยจะกินเด็กอุอุอุอุอุอุอุอุ

9. sarawutone

1,355
    9
    0
    มีเครื่อง 4 G 63 RVR โบ ยกลง มีครายสนมั๊ย เอาไปร้อยน๊อต ได้เลย

10. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    เมื่อเช้าเจอโคล์ทขาว-ขาว บนทางด่วนคับ สภาพสวยดี เดิมๆ ๆ จึงรีบสปีดกะจะเข้า
    ไปทักตระกูล Colt ด้วยกัน ทันใดนั้นเห็นคุณป้าวัย 60 ขับโคล์ทคับพี่น้อง !!+++
    เลยมิกล้าทักแต่อย่างใดเสีย - - - - +55555

11. ม่ายกินเด็กอะ กระดูกมานอ่อน เคี้ยวไม่มัน 5555555+

12. ปาย โม อารายมาเพิ่มอะคุงพี่

13. ถ้าเจ้านายไม่ให้ลา ก็แกล้งป่วยเลยก๊าบบบ

สู้ๆ เพื่อความฝันของเรา อิอิ :D:D:D

14. น่าจะทักแล้วพาแกเข้ามาเล่นบอร์ดนี้ด้วยนะ อิอิ

มะเช้าเจอ Colt ดำเหมือนกัน แต่รถติด ตามไปมะทัน

คันนี้เจอ 3 ทีละ แต่ตามไม่ทันซักรอบ รถติดอยู่คนละเลน เลนเค้าไปฉิวๆ เลนเราติดซะฉิบ :cry:

15. klaralli-colt

109
    1
    0
    :sad::sad: เจอ Colt ดำ แถวไหนคับคุณออย....ผมก้อเคยเจอ แถวพัฒนาการเหมือนกัน ฮิฮิ:D:D

16. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ดู ดู๊ ดู ดูมันทำ(งาน vigo day) ทำไมถึงทำกับแจ๊สได้...เฮ้อ เซ็งแทน

อย่างงี๊จะมีใครมาไล่กดดันผมล่ะทีนี้:confused::confused::confused::confused:

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อ้าว...เจ้าออย เป็นมนุษย์หินกินเด็กไปซะแร้ววว.....:D:D:D:D

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ระวังคุณป้า Back Fire ใส่นะคับ...:D:D

คราวหน้าทักไปเลยคับน้อง เอาติ๊กเกอร์ให้ป้าไปแปะท้ายรถซะเลย555+:eek::eek:

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณแจ๊ส...

บอกผจก.ไปเลยว่า เราติดภารกิจสำคัญ แบบว่าคัดตัวเข้าทีมชาติ อะไรทำนองนั้น

แระก็เอา ถ้วยรางวัลมาฝากเค้า 1ใบ....เท่านี้ก็ผ่านฉลุยแล้วก๊าบบ...............

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แล้วจะมีใครไปมั่งอ่ะคับ...26-27 นี้ที่พีระฯ

คุณบ๊อบ คุณโอ ถ้าคุณแจ๊สติดธุระจิงๆ จะมากันป่าวคับ??

คุณปั๊ป..พี่บี น่าจะมาลงแข่งแน่นอน(พี่บีลงรุ่น 1600 ก็เจอกับคุณปั๊ป แระก็เจ้าต้อ หลานพี่แก้วอ่ะจิคับ มันส์แน่ๆ)

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อ่ะ...ใครสนใจจะมาร่วมหัวใจ RVR แบบคุณ1 เข้ามาเลยจ้า ช่วย UP+

ปล. วันนั้นผมลืมทักล้อ P1 อ่ะ สวยดีนะคับ แต่ถ้าโหลดลงมาพอดีๆ จะงามก่านี้นะ:)

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช้าง...สนามนี้ลงป่าวอ่ะคับ 26-27 นี้แล้วนะ

จะเอาคันไหนลงอ่ะ...?? ถ้าลงก็โทรหาพี่นกเลยนะค๊าบ:)

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปป่าวคับ...ลากคุณโอ กะ พี่เอ้ ไปลงแข่งด้วยนะคับ:D

แล้วเจอกัน.....ที่สนามนะ 26-27:sad:

24. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ถ้าไม่มีอารายผิดพลาดเจอกันครับคุณท๊อป:D
    คงลากไปเท่าที่ทำได้อะครับ:cool:

25. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ก้อว่าอยู่อ่ะคับ :p

26. chang

4,985
    57
    48
    คงไม่ได้ไปครับ
    ป่าน คงเป็นพระ เข้าวัดแล้วครับ

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    รอโช๊คอยู่คร้าบบบ

28. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    หาโช้คอยู่เหมือนกันคับ อิอิ....:cry:

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    อุอุอุอุอุอุ hijet คันนี้น่ารักมั๊ยยย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 กรกฎาคม 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้