สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิช่วงล่าง ดี ยางดี มีชัยไปกว่าครึ่ง

2. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เมื่อวานพยามเอารูปที่ถ่ายในสนามลงคอม ปรากฎว่าผมดันกด ดีลีทซะงั้น

เดี๋ยวต้องกู้ภาพจากถังขยะก่อนนะคับ...เดี๋ยวเอามาให้ชมกัน

คล้ายๆคุณแจ๊สอ่ะคับ (ขอรูปน้องฮันกุ๊กด้วยคนนะคับ 555+)

3. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช่วงล่างนั้น + ยางดีๆสักชุด

สำคัญอย่างนี้นี่เอง....ล้ม Impreza ขับสี่ได้หน้าตาเฉย

สนามหน้าผมต้องพยามให้มากก่านี้แล้วคับ...จะได้ยืนคู่กะคุณแจ๊สบ้าง

ยังไงสนามพีระฯ ถ้าใครจะลงร่วมสนุกก็สมัครได้แล้วนะค๊าบบบ...

แล้วเจอกันคับ....

4. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    :eek::eek:มีจิงๆๆนะคับ พี่หนึ่ง +55555555:eek::eek:

*** กล้าก้อมีเรื่องรบกวนพี่หนึ่งเหมือนกัน พอดีเห็นพี่ๆๆในคลับบอกว่าให้ถามพี่หนึ่ง
    ว่าไปหุ้มเบาะร้านไหนมา...คือเบาะของกล้ามันปริๆๆ แล้วแบบว่าอยากหล่อบ้างนะคับ

5. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    โห๋...น้องกล้า มีหนังดีก็ม่ายบอก คริคริ

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    กำลังอยาก
    ขอลูกใหญ่ ๆ สักลูก
    ส่งของถึงบ้านป่าวงับ อิอิ

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    จัดมาเลย 555+

8. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ส่งรูปมาให้ดูครับ

ขอลงรูปเดียวก่อนนะครับ

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาลงต่อนะครับ

ราตรีสวัสดิ์ครับทุกคน

9. sarawutone

1,355
    9
    0
    จัดมาเลย 10 แผ่น

10. sarawutone

1,355
    9
    0
    ราคายางละท่าน 205/50/15

11. ยินดีกับพี่แจ๊สด้วยนะคะ ^^

พี่ท๊อปก้อสู้ต่อไปน๊า......ทาเคชิ.....อิอิ

12. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    เอาตาเสื้อส้มออกแล้วเอาผมไปยืนแทนน่าจะเข้าท่า อิอิ:D

13. monstercolt

381
    2
    18
    มาแว้วววว

ขอแสดงความยินดีกับคุณแจ๊สนะครับ

สนามหน้าพวกเราจะพยายามกันมากขึ้น

14. monstercolt

381
    2
    18
    อันนี้หล่อเดี่ยว

คราวหน้าจะขอหล่อรวมบ้าง เอิ๊กๆ

15. monstercolt

381
    2
    18
    รวมมิตรครับ

16. monstercolt

381
    2
    18
    อีกซักหน่อย

17. monstercolt

381
    2
    18
    รูปไม่ค่อยแจ่ม

คราวหน้าจะให้ตากล้องไปฝึกถ่ายรูปมาใหม่นะครับ

18. monstercolt

381
    2
    18
    หล่อๆ กันทั้งน้าน

19. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    เสร็จแล้วคร๊าบ

ในที่สุดก็เสร็จจนได้ เหนื่อยโคตรๆ เหลือเวลาอีก 10 วัน ก็จะไปแข่ง Singha zig แล้วครับ

20. EAK@RACE_MAZ

EAK@RACE_MAZ New Member Member

76
    0
    0
    ต่ออีกนิด

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณ...คุณปั๊ป/จีจ้า (ช่างภาพตัวจิ๋ว) อิอิ/คุณแจ๊ส ด้วยนะคับ..ที่มีรูปสวยๆให้ได้เก็บไว้ในอัลบัมเพิ่มขึ้นอีก1ชุด

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รถโหดดีจัง...ยังไงก็เอาชัยชนะมาให้ได้นะคับ...;);)

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    คุณบ๊อบ....ผมขอยืนข้างๆละกันนะ เอาคนเสื้อส้มออกไป

24. EAK@RACE_MAZ

76
    0
    0
    ขอบคุณครับ จะพยายามครับ แล้วก็อย่าลืมเชียร์กันบ้างนะครับ :D

25. /3o/3

551
    0
    0

เท่านี้ก้อแจ่มแล้วครับคุณปั๊ป เด๋วตากล้องไม่ถ่ายให้ละแย่เลยครับ อิอิ:D

26. /3o/3

551
    0
    0
    สวยดีครับ สู้ๆครับ
    เหงชื่ออู่จารย์ม๊อกแว๊บๆ:D

27. /3o/3

551
    0
    0

ได้เลยครับคุณท๊อปครับผมให้ยืนฝั่งฮานกุ๊กปลิ้นๆเลย อิอิ:D

28. monstercolt

381
    2
    18

รถสวยดุ ถูกใจมากเลยครับ

ถ้ามีโอกาสอยากไปเชียร์ซักครั้ง

สู้ๆ นะครับ

ไว้จะขอความรู้บ้างได้ไม๊ครับ

29. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ยินดีด้วยน้องชาย สนามหน้าเอาอีกนะ

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    ว่าแล้วคุ้นๆ ว่าอู่อ.ม๊อก แน่เลย เห็นตอนนี้ได้ข่าว ว่าได้COLT มาสี่หมื่นหรือปล่าวไม่แน่ใจ ไม่มีเครื่อง อะ แต่เห็นมีอะไหล่colt ทั้งคันเครื่องMIVEC ด้วย ส่งไปที่นั่นเหมือนกันช่ายอะป่าวครับ แต่เครื่องยังอยุ่ที่ร้านเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้