สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ถามตาหนึ่งได้เลยครับเห็นเพิ่งเอาเบาะ SPARCO ไปหุ้มมาใหม่ไม่แพงด้วย.....แถวเทพารักษ์....:D

2. MR.colt

573
    2
    0
    เด๋วว่าจะเก็บรายละเอียดอีกนิดหน่อยน่ะ แค่
    -ทำสีใหม่
    -ใส่ซันรูฟ
    -หาโรบาร์ หล่อๆ
    -ช่วงล่าง ระดับเทพ
    -โมเครื่องอีกนิด
    ทำเสร็จเมื่อไหร่ จะจอดเก็บเลย อิอิ

3. MR.colt

573
    2
    0
    อิอิ..COLT เป็นรถที่พี่ใช้แล้วไม่เคยเกเรเลย ไม่เคยงอแง .......ไม่จุกจิกด้วย....และที่สำคัญ ใช้COLT แล้วทำให้พี่ได้รู้จักน้องๆที่น่ารักทุกคนนี่ไงล่ะ อิอิ:eek::eek::eek::eek:

4. 555+ งั้นนู๋ก้อจะรอต่อไปค่ะ :cry:

5. ฮิ้ววววววว พี่เอ้น่ารักจังเลย ^^

6. วันนี้วันศุกร์แห่งชาตินะคะ มีใครไปเที่ยวไหนกันบ้างป่าววว

ขับรถระวังๆ กันหน่อยนะคะ อย่าขับเร็วมากนะคะ นู๋เป็นห่วง ^^

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ก้อง ลงรูปให้มัน ใหญ่ก่านี้ได้ม่ะ
    สวยดี จาเก็บไว้ดูอ่ะ

Colt นี่ขายไม่ลงจริงๆครับ
    เห็นของผมเดิมๆนี่
    เคยมานั้งกดเครื่องคิดเลขดู
    โอ้ยยยย !!!! หมดไป เป็นแสนแล้วครับ
    ไม่รวมตัวรถนะครับ เคยเดินวนรอบรถ เออ ไม่เห็นมันมีไรเลยว่ะ
    แต่พอจดแล้วกด ออกมา แม่จ้าววว ซื้อ Colt ได้อีกคัน

เพราะฉนั้น ต้องทำมันเข้าไป อย่าไปยั้งครับ

:D:D:D:D:D

8. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เหนื่อย จิงจิง วันนี้ ขับรถไปขนเงาะ ทุเรียน แล้วก็ กระท้อน ที่ตลาดไท เอามาขาย มีครายมาช่วยซื้อผลไม้ไปกินกันหน่อยมั๊ย แวะเชียงกงแถวนั้นก็ยังไม่มีอะไรเด็ดๆเลย

9. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ทำเสร็จแล้วแลกกันนะ อิอิเอาคันนี้ไปทำต่อหน่อย:D

10. เพิ่งกลับจากข้าวสาร ไม่ได้ไปไหนเลยนะเนี่ย ... ( เอ๊ะ กุเมาหรือเปล่าเนี่ย )

โอเค ... จะไม่ขับเร็ว แค่ไม่ให้ใครแซงก็พอ ... เมาชะมัด นอนดีก่า ... ฝันดีทุกท่าน

11. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ทำงาน ทำงาน

12. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    มีเครื่อง อีโว1
    แพหน้า แพหลัง เอาไรอีกโรมางับ
    แยกขายด้วยๆๆๆ

ปล พี่ช้าง เดี๋ยวส่งรูปไปให้ในเมลนะที่นี่ โหลดช้าสุดๆ

13. sarawutone

1,355
    9
    0
  14. ๐"Kant *-*

๐"Kant *-* New Member Member

20
    2
    0
    อยากได้โช๊คใหม่อยู่เลยเนี่ย ( * * )9

15. /3o/3

551
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีกับคุณแจ๊สด้วยครับได้ขึ้นโพเดี้ยมที่1สมใจแล้วครับ อิอิ
    โทษทีครับที่วันนี้ไม่ได้อยู่ร่วมวงทานข้าวกันครับ
    ตอนออกมาไม่มีครายมองผมเลยบีบแตรเรียกยืนคุยกานเนียนเลย ห้าๆ

16. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    น้องกล้าโทรหา คุณ1ได้เลยนะครับ....

ปล. ขอบคุณสำหรับแผ่นหนังด้วยนะครับ....

เพื่อนๆคนไหนสนใจแผ่นหนัง Master ราคาพิเศษ ก็ติดต่อน้องเค้าได้เลยนะครับ... แผ่นแท้ ราคาถูก ยังมีอยู่จิงบนโลกคับ...555+

ให้เสียงภาษาไทยโดย พันธมิตร :D:D:D

17. jes-blue

jes-blue New Member Member

8
    0
    0
    กรี๊ดดดด โช้คคคคค

สอยดีมะเนี่ย จะได้มีไปวิ่งสนามนครชัยศรี

กำ น้องออยเอง ลืมเปลี่ยน Login 5555 เล่นเครื่องของพี่เค้าอะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กรกฎาคม 2008
  18. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    โห๋...ท่าน

ขนผลไม้ขาย เอามาทำโปรโมชั่น ซื้อของ แล้วแถมผลไม้ไปเลยจิคับ

ของจะได้ไม่เน่าไม่เสีย 555+ ล้อเล่งนะคุณ1

ปล.ขอบคุณสำหรับโช๊คคุณปั๊ปด้วยนะคับ(ขอบคุงเจ้าของโช๊ค คุณปั๊ป ด้วยเช่งกันคับ)

19. MR.colt

573
    2
    0
    กำเห็นของสวยๆงามๆ จนลืมล็อกอินชื่อตัวเองเลยเหรอ นู๋ออย.....:eek:

20. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  21. ก้อง...

311
    3
    0
    ไม่ตื่นซะงั้น เง้อ งิงิ

22. ก้อง...

311
    3
    0
    พี่แจ๊สได้ที่ 1 เหรอ พี่ ดีจายด้วยๆๆ

ปล.ใครได้ที่เท่าไรกานมั่ง อ่า

23. ก้อง...

311
    3
    0
    วันนี้มีครายไปมั่งหว่า อุอุ

24. MR.colt

573
    2
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับน้องแจ๊ส.....:D

25. /3o/3

551
    0
    0
    ป๋มอยากได้รูปน้องที่เปล่งรัศมีออร่าอะครับคุณแจ๊ส อิอิ ลงด้วยน๊า 555

26. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    :cool: ขอบคุณมากคับพี่ทีอป...ยินดีให้บริการพี่ๆ ๆColt & Asti ทุกท่านเลยคับ
    สนใจก้อลองคลิกเข้ไปดูเลยคับ WWW.J-BICS.COM

27. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    ขอบคุณมากเลยคับพี่:D:D

28. แหะๆๆๆ ลืมตัวนึกว่าเล่นเครื่องตัวเองอะค่ะ :D:eek::eek:

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    หนังอารายครับ ถ้าxxx เอาด้วยยยยยยยย

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    พรุ่งนี้ไปขนทุเรียนอีก 60 โล ที่ตลาดไท อุอุอุอุอุอุอุ มันดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้