สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    นู๋ว่านู๋จะเอารถไปทำสีเดียวกะต๊อดอะ พี่ๆ ว่าดีมะ

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    สวยจ๊ะหนู จัดไป อย่าไปยั้ง

2. arther

arther New Member Member

5
    1
    0
    รวมตัวเมื่อไหร่บอกด้วยนะคับ

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ช่วงนี้ทำงาน...ไม่ค่อยได้เข้ามาท่องเวปฯสักเท่าไหร่อ่ะคับ..

พอตกเย็นก็เปิดเวปโปรด(ที่ไม่ใช่เวปโป๊) ตอนนี้ติดมากเลยคับ..(ยูทูป)

อาทิตย์นี้แล้วนี่เนอะ...คุณแจ๊ส เจอกันที่เก่า เวลาเดิมนะคับ....

4. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    แจ่มเลยตับ

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ตาป๊อดออกเดินทางแร้วใช่ป่าวงับ
    มีใครรู้บ้าง

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ดันดันดัน

7. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    หายาง205/50/15 มีครายมีอะป่าว hankook เบิกใหม่กี่ตังครับ

8. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ฝากถามต่อด้วยว่า HANKOOK เบอร์ 195/55/15 บิกใหม่กี่ตังค์ จาเอามาใส่ PROTON ซะหน่อย:D

9. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

ได้เมื่อไหร่เร้อพี่เอ้ขอนั่งด้วย55:D

10. colt_satu

colt_satu New Member Member

8
    1
    0
    รบกวนหน่อย

ตอนนี้ราคาcoltเดิมๆอยู่ที่เท่าไรคับ........................แล้วแบบที่แต่งแล้วอยู่ที่เท่าไรคับพอดีอยากจะขายรถแต่ไม่รู้จะขายเท่าไรอ่ะคับ

11. แล้วพี่ว่า ถ้านู๋ทำแล้ว นู๋จะกล้าขับมั๊ย 555+ :D:eek:

12. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ลองลงรูปและเบอร์ติดต่อไว้จิคับ...มีคนสนใจกันเพียบเลยอ่ะ

ส่วนราคานี่ก็แล้วแต่ความพอใจเลยนะคับ...แต่เท่าที่ทราบๆมา

ราคาอยู่กันตั้งแต่แสนกลางขึ้นไปนะ....(อย่าไปให้เต๊นท์ตีล่ะ ร่วงก่านี้แน่นอน)

เอ้า...ใครสนใจจะอุปการะโคลท์ลำน้อยๆ ก็ติดต่อไปที่น้อง Colt_satu นะคับ...

13. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    เต๊นตีให้ 13 14 เดิมๆ นะคับ ถ้าแต่งอาจจะร่วงลงมาอีก

ถ้าขายเอง ก็ 15 - 17 แล้วแต่สภาพครับ สวยๆ อาจมีถึง 20

ถ้ามีของแต่งถอดออกขายเองดีก่า

ของแต่งโคลที่มีราคา ก็แค่ หางหลัง ลิ้น สเกิตข้าง คาดเอว แค่นั้น

จะขายโทรมาครับ

081-7777-368
    083-9777-448

ก้องคับ จะซื้อ อุอุ

14. colt_satu

8
    1
    0
    รบกวนคุณ ก้อง

ถ้านำcolt มาเปลี่ยนลุค ให้หน้าเป็นแบบนี้ทำได้ไหมคับและประมาณเท่าไรคับ

15. colt_satu

8
    1
    0
    กำของเรา

มีรถก็ไม่มีเวลาขับ จะขายก็ไม่ได้รามคา งั้งก็ทำมันต่อไปดีกว่าให้สนิมมันกิน

16. ก้อง...

311
    3
    0
    งืม รูปที่ให้ดูมันต้องเอา colt มิราจ ทามอ่าจิครับ

ถ้าเอาโคลเราทำนี่แปลงกระจายเลย

ทามแบบในรูปก้องทามจะง่ายก่าเยอะครับ

ลองเลือกๆ ดู

17. ก้อง...

311
    3
    0
    แถมๆๆๆๆ

18. ก้อง...

311
    3
    0
    ส่วนมากโคล ที่ แต่งกาน

ก็จะมี

โคล ไซบอก อาร์
    โคล หน้าอีโว
    โคลหน้า แอสติ
    โคลหน้าลิเบอโล่

ที่พูดมานี้ หาดูได้ในคลับเราครับ
    เดี๋ยวก็คงเอามาลงกันงับ

ถ้าจะทำแบบใหนโทรมาครับ
    โทรมาคุยได้คัรบ ไม่กัด อุอุ

ปล รูปมีเพียบเรย ขี้เกียจลง เอาเท่าที่จะลงได้แระกาน

19. ก้อง...

311
    3
    0
    อุอุ

พี่บีขายรถเท่าไรเหรอ

20. MR.colt

573
    2
    0
    หวัดดีตอนสายครับ

21. JAZZza

2,393
    18
    0
    ดู motortrack
    เห็นตาปั๊ปกับเอ๋เต็ม ๆ เลย 555+

22. MR.colt

573
    2
    0
    แผ่นใหม่ใช่ป่าวครับแจ๊ส เด๋วไปหาซื้อมาดูบ้าง กระตุ้น กิเลสหน่อย....:D

23. MR.colt

573
    2
    0
    COLT เป็นรถที่มีแล้วต้องใช้ครับ ขับมันเข้าไปแต่งมันเข้าไป เวลาจะหาซื้อ ก็แสนแพง เวลาอยากจะขาย ก็แสนจะถูก แต่งให้สุดๆไปเลยครับ แล้วจะรู้ว่ารถเรามันมีเสน่ห์มากๆในสายตาคนที่ไม่ได้ใช้ COLT :D ผมคนนึงหล่ะที่ใช้COLT คันนี้แล้วยังไม่คิดจะขายถ้าเลิกใช้เมื่อไหร่ จะเก็บเข้ากรุ เลย ......

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    คิดเหมือนกานเลยคับพี่

25. ถ้าพี่เอ้ไม่ใช้เมื่อไหร่ เด๋วนู๋ช่วยใช้ให้ก็ได้นะคะ อิอิ :eek::eek::eek:

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    ผมว่าน้ำเยอะไปหน่อยอ่ะพี่ สาระน้อย :p

27. klaralli-colt

klaralli-colt New Member Member

109
    1
    0
    รบกวน พี่ ๆๆ ทุก หน่อยคับ
    พอดีว่ากล้าอยากจะหาร้านหุ้มเบาะ - แถวเส้นศรีนครินหรือเทพารักษก้อได้
    มีเบอร์ช่วยทิ้งไว้หน่อยนะคับ (ถ้ารับงานวันอาทิตย์ยิ่งดีเลย..ฮิฮิ) ขอบคุณมากคับ

28. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

เอาเข้าพิพิธภัณฑ์เลยพี่เอ้:D

29. MR.colt

573
    2
    0
    ถ้างั้นรอแป๊บนึงนะนู๋ออยเด๋วพี่เก็บตังซื้อ EVO9 ได้ก่อนเด๋วยกให้.......:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้