สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ขับปาดหน้า หรือไม่ก็เชี่ยว นิดหน่อยๆๆ จะได้รู้จักกัน อุอุ

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ไปด้วยไปด้วย อิอิอิอิอิอิ ไปฝึกยืดแขนให้ยาวจะได้จับพวงมาลัยถึงอุอุอุอุอุ

3. sarawutone

1,355
    9
    0
    ข้าจะ ชนกลางลำเอ็งโว้ยยยย อิอิอิอิอิ

4. yomyam

yomyam New Member Member

228
    3
    0
    ว้าาาาๆๆ เสียดายมากมายดันติดธุระ อดไปกินMKเลี้ยงส่งพี่ปีอดเลย ขอให้ไปฮันนีมูนให้สนุกนะครับพี่ป๊อด

5. sarawutone

1,355
    9
    0
    สอยมาแล้ว P1 15" กว้าง 7" 4/114 สภาพ เบิก SHOP ยุ่นเลยไม่มีรอย แล้วก็ SABELT 3" 5จุด มีตรงรัดไข่ด้วยอิอิอิอิอิอิ ส่วนเบาะ เอาไปหุ้มผ้ามาใหม่ สวยดี ไม่กล้านั่งเลยย
    มีใครสนใจBELT 4 จุด SCHROTH สีแดงๆสวยๆเลย พร้อมนวม เอาไป1500 แล้วกัน ซื้อมา2500อุอุอุอุอุอุ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มิถุนายน 2008
  6. ก้อง...

311
    3
    0

ลืมเพ่หนึ่งไปด้ายไงเนี่ย โทดทีงับ งิงิ

จะไปวันใหนโทรบอกครับ ป๋ม พร้อมเสมอ อุอุ

7. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    โถ....ไข่ในหิน ของพวกพี่ๆอย่างน้องออย ใครจะไม่เลี้ยงหล่ะ จ๊ะ .....แหมเสียดายพี่ไม่ได้ไปด้วย ไม่งั้น จะเลี้ยงน้องๆ ซะหน่อย...อิอิ
    :D:D:D:D

8. MR.colt

573
    2
    0
    โถ....น้องป๊อด ไข่ในหินอย่างน้องออยมีคนเดียวช่วยๆกันดูแลหน่อยเถอะครับ เพิ่งเห็นตัวเป็นๆครั้งแรก ตอนไปถ่ายรูปรถ พี่ก็ฉงฉานแล้ว ไม่รู้วันนึงกินอะไรบ้าง ตัวถึงได้เหลือนิดเดียวอย่างนั้น อย่าได้ไปยืนใกล้ๆเจ้าบ๊อบนะ เดี๋ยวจะเป็น หนึ่ง ศูนย์ กันพอดี.....:D

9. MR.colt

573
    2
    0
    :D ก่อนใส่อย่าลืมท่องคาถานี้ด้วยนะ.......โอม....จงแรง.....โอม...จงแรง......:D

10. sarawutone

1,355
    9
    0
    อุอุอุอุ คันนี้ ชื่อ พี่ไก่ ครับ อยู่เชียงกง

11. MR.colt

573
    2
    0
    เบาะสวยจังเลยครับเคยเห็นตอนที่มันขาดตอนนี้สวยจนจำสภาพเก่าไม่ได้เลย ไปหุ้มจากไหนราคาเท่าไหร่ครับ แล้ว เบลว์ ของ ซาเบลว์ ขายเท่าไหร่ อ่ะน้อง ........:D

12. sarawutone

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิ SABELT ม่ายด้ายขาย ครับ พี่เอ้ ขาย แต่SCHROTH อะครับ พี่เอ้ ขายถูกๆ1500 สำหรับ แก๊ง COLT &ASTIเลยครับ ซื้อ มา2500 อะครับ พี่เอ้ มีนวมครบเลย

13. sarawutone

1,355
    9
    0
    อันไปซิ่งกันมาครับ แถวเลียบทางด่วน

14. MR.colt

573
    2
    0
    อืม.....SCHROTH ที่ลงขายน่ะ ถูกมากๆเลย แต่มันไม่โดน อ่ะดิ...อิอิ...ว่าแต่ว่าเบาะไปหุ้มที่ไหนมาล่ะ แล้วแพงไหม...:D งานสวยดีนะ.

15. MR.colt

573
    2
    0
    ขอสอบถามความคิดเห็นน้องๆหน่อยครับคือว่า ตอนนี้อยากจะเปลี่ยนแบตใหม่น่ะครับ อยากได้ลูกเล็กๆถึงเล็กที่สุด ไม่ทราบว่า มีแบตที่เป็นแบตแห้งยี่ห้อไหนแนะนำบ้างและราคาเท่าไหร่ หาซื้อได้จากที่ไหน.....และถ้าเป็นแบตน้ำ ราคาลูกละเท่าไหร่หาซื้อได้จากที่ไหนครับ หรือว่ามีใครรู้จักร้าน..ซี้ๆ ซื้อได้ถูกๆรบกวนแนะนำหน่อยนะครับ...แบบว่าอยากได้ของดีและถูก อ่ะครับ...อิอิ:D
    อ้อ.....อีกเรื่องนึงคือน้ำมันเครื่อง มีใคร จะแนะนำยี่ห้อไหนบ้างครับ คือว่าเมื่อก่อนนี้ ใช้มั่วไปหมด ตอนนี้ อยากหาของที่ค่อนข้างดีมีคุณภาพให้เครื่อง มันได้กินได้ใช้บ้างอ่ะครับ ช่วงนี้สงสารเครื่อง ซัดทุกวันเลย.....:D

16. ก้อง...

311
    3
    0
    อุอุ

.................................

17. ก้อง...

311
    3
    0
    แบต
    แนะนำแบตแห้งพูม่าครับ ราคาไม่แน่ใจ
    ข้อดีคือไฟแรงดีครับ ทนทานหายห่วง ที่สำคัญไปวิ่ง งานพูม่าที่พีระ ซ้อมฟรี

น้ำมันเครื่อง
    แนะนำ top1 ครับ 10w50 มั้งคับ ใช้ดี ลากรอบสูงๆ ไม่ต้องกัว
    คุนชายละลาบมาหา อีกอย่างของปลอมน้อยมั่กมาก
    ราคาก็ ตามตลาด 1250 มั้งครับ

ปล. เรื่องราคานี่ไม่ชัวจิงๆ ครับ ปกติขอชาวบ้านอย่างเดียวเรย อุอุ

18. ก้อง...

311
    3
    0

แหม่จะเล่นกานเองซะแหละ อุอุ

โกคาทกะชนก้องไปทีแระนะนี่

กะลังดริฟเพลินๆ เลย อุอุ

19. MR.colt

573
    2
    0
    แทง...คิ้ว...หลาย:D

20. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อยู่ขอนแก่นอ่ะ อดไปแจมด้วยเลย
    อูยยย โกคาร์ท คราวหน้าไปแจมด้วยแน่ๆๆ ต่อ นน. ให้ อิอิ:D:D

21. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    พี่ชายเดินทางบ๊อยบ่อย

22. JAZZza

2,393
    18
    0
    อยากได้ 3 นิ้วบ้างจัง อุอุ

23. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แบต ก้อ PUMA
    ส่วน น้ำมันเครื่อง เชียร์ Top1 ก๊าบบบบบบบ

24. แหม่ๆๆๆ พี่เอ้คะ คราวหน้าค่อยเลี้ยงก็ได้ค่ะ อิอิ :eek::D

25. เมื่อวานไปเชียร์พี่ต๊อดมาที่พีระ อิอิ

เห็นเค้าวิ่งกันแล้วมันขึ้นนนนนนนนน อยากลงไปวิ่งมั่งอะ แต่รถคงพัง (ตอนนี้ก็เหมือนจะพังๆ อยู่แล้ว 555)

แต่ตอนเข้าโค้งนู๋คงลงไปนั่งคุยกะกองยางอะ

ปล. เจอพี่ต๊อดด้วย กี๊ดดดด แต่มะได้ถ่ายรูปกะพี่ต๊อดมา เสียดาย คนรุมขอลายเซ็นเพียบบบบ

นู๋ก็ได้ลายเซ็นพี่ต๊อดมาเหมือนกัน กลางหลังเลย ฮ่าๆๆๆๆ

ปล.2 เจอพี่อ่ำด้วย กี๊ดดดด อันนี้ถ่ายรูปมาด้วย แต่รูปยางมะได้เลย เด๋วได้แล้วจาเอามาอวด คิๆๆ

ปล.3 พี่ๆ คงคิดว่า ไม่ได้ถาม ไอ้ออยมันจะมาบอกทำไมฟะ 55555

ไปละ ฟิ้วววว

26. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ข้าจะเอาซาเล้งเฮ้ย ซาเบล 3 นิ้วอ่ะ ล๊อกกลมด้วย :D

27. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ขอบคุณตาท๊อปด้วยที่หากิจกามดีดีมาให้เฮฮากัน:D

28. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ตา หนึ่ง นี่ มันเทพ จริงๆ แม่จ้าววววว

Colt เทพ

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    วันนี้ก้อดูทาง UBC อยู่เหมือนกาน
    รถแต่ละคัน เร็วมาก ๆ
    ว่าแต่นู๋ไปกับใครเนี่ยะ อิอิ

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    เออ....มานปายกับครายหว่าอุอุอุอุอุอุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้