สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    อุอุ

:D:D:D

2. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    อูย....แรงกันหญ่าย แว้ว เด๋วต้อง ไปซุ่ม ทำเครื่องบ้างแล้ว อิอิ .....โปรเจคต่อไป ต้องเริ่มด้วย
    -ขัดเคลือบสี ลดน้ำหนักตัวรถ เอาขี้ไคลออกบ้าง:D
    -ล้างห้องเครื่อง จะได้ลื่นๆ:D
    -ลดน้ำหนัก คนขับ วิ่งขึ้นอีก วิ นึง :D

3. แหะๆๆ บางบัวทองมันไม่ใช่กรุงเทพแล้วอะก๊าบบบ :cry:

4. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    หวัดดีวันจันทร์จ้า:D

5. eColt_94

eColt_94 New Member Member

17
    0
    0
    ติดแบบนี้ ใช้สักกี่ตังค์

มีวิศวกรเซ็ฯต์รับรองได้ที่ไหนบ้าง

6. podcolt

885
    1
    0
    พี่เอ้ครับผมไม่เห็นด้วยกับข้อสุดท้ายครับครับ เพราะปกติคนที่ขับCOLT จะหน้าตาดีมากอยุ่แล้ว แล้วยิ่งไปลดน้ำหนักคนขับให้เฟริม มันจาไม่ไหวนะคับ เพราะเมื่อเราเฟริม สาวสาวย่อมสนใจเราเป็นพิเศษ มั่นจะเป็นการเพิ่มภาระให้กับรถเราเนื่องจาก เราต้องขับไปสงสาวๆการสึกหรอย่อมมากกว่าปกติ ร่างกายเราอาจจะต้องทำงานหนัก เพราะไม่รู้ว่าสาวสาวจะให้เราไปส่งอย่างเดียวหรือป่าว อาจชวนเราขึ้นไปกินกาแฟก็เป็นไปใด้นะครับ ผมจึงไม่แนะนำครับ ฮิฮิ:D ปล ระวัง พวกสาวสาวอาจจะหลอกเราขึ้นไปบนห้องแล้วพาพวกเพื่อนๆของเธอมารุมเรานะคับ เพราะว่าคนที่ขับCOLT นั้นจะดูดีหล่อเท่ห์
    จริงป่าวช้างฮิฮิ:D
    ภาพตัวอย่างสาวสาวที่จะมาติดเราเมื่อเราเฟริมขึ้น

7. podcolt

885
    1
    0
    เจอกันป่ะคับวันศุกร์นี้27-6-51:D

8. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    แรงไรก๊าบบบบ
    มันเป็นแค่ความคิดครับ พี่น้อง

อารมณ์ ว่าอยากอ่ะครับ แต่ไม่มีตัง ไม่มีเวลา เฮ้อ !!!! ไม่หล่อแรง กะ เค้า ซะที

เออ ไป ขับ โกคาร์ดกันมั้ยครับ อยากมากมายยยยย

MoterSportland มั้ยครับ

9. Colt Power

451
    5
    0
    แต่ อย่างที่เพ่เอ้ บอกก้อจริงอ่ะครับ

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน

แต่ผมมัน

รถไม่แรงเสือกเข้าอู่ รถไม่หรูจอดจอดบ้านกันเลย ก๊าบบบบบ

แว้นนนน บอย กันไป อิ อิ อิ ประหยัดครับ
    ขี่ KSR 5 วันเติม 100 นึงคร๊าบบบบบ

10. Colt Power

451
    5
    0
    พี่เอ้ พูดถูก อิ อิ

รถแรงจอดอู่ รถหรูจอดบ้าน อิ อิ

ขี่ KSR 5 วัน เติม 100 นึง

11. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    โธ่....คุณ1 ก็ดูรถเหลืองในกลุ่มเราดิ มีตั้งกี่คัน อิอิ แถมแต่ละคนก็เท้าเบากันซะที่ไหนล่ะค๊าบ...

รถแดงก็กะลังตามมาแรงด้วยตอนนี้นับๆได้มีอยู่3-4ลำแล้วอ่ะ

ดันต่อไปเพื่อ Colt & Asti ทุกคันค๊าบ...แรงๆกันถ้วนหน้าเน้อ....

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุงป๊อด-คะ-โล้ว จิงๆเล๊ย....

สร้างสรรค์งานดี มีคุณภาพ....อีกแล้วครับท่านนนน......

จะไปเที่ยววันไหนอ่ะนาย...ไงก็เที่ยวให้หนุกหนานนะ ขับขี่ปลอดภัยละกัน

13. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    สะบายดีกันไหม......ทุกคน

14. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    คุณป๊อดท่าทางมีงานดีมีคุภาพเยอะนะคร๊าบถูกใจกานเป็นแถว อิอิ

15. podcolt

885
    1
    0
    เหรอคับ ขอบคุณคับ งั้นแถมให้บ๊อบก่อนเลยคับ แต่ไม่รู้จะถูกใจป่าวนะ:D

16. podcolt

885
    1
    0
    ไปวันอังคารหน้าตอนตี2อ่ะคับ ไปเนเธอร์แลนด์คับ อาจอยู่ซัก2-3เดือนแต่ไม่แน่ก็เดือนเดียว อยู่ที่นู่นคงใด้ขับแต่จักรยานอ่ะ ช่วงนี้ผนตกดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ ผมกลับมาแล้วคงใด้ข่าวว่าพวกคุณใด้ขึ้นโพเดี้ยมกันทุกสนามนะครับ:D แถมแถม:D

17. podcolt

885
    1
    0
    อ่ะแถมแถม:D

18. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    ป๋มก็แอบไปตลอดอ่าครับคุงพี่

เคยถามมั้ย

19. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ไปนานเลยเน้อ แบบนี้งานเอ็มแม็กก้อไม่ได้ไปกินเอ็มเคร่วมสาบานด้วยกันอ่ะจิ

20. /3o/3

551
    0
    0

แถมแบบนี้ไม่เป็นอันทำงาน ถูกใจมากมายคุณป๊อด ห้าๆ:D

21. /3o/3

551
    0
    0

ตามมาดูของแถมอีกอันทามมายแอร์แบ๊กหย่ายก่าของแถมผมอีก ห้าๆ:D

22. /3o/3

551
    0
    0

อิจฉาจังไปน๊านนาน เที่ยวให้สนุกครับ:D

23. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ว้างาน Mmax อดเจอเพื่อนๆเลย ช่วงนั้นคง บวชเป็นพระไปแล้วอ่ะครับ

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ศุกร์นี้เจอกันนะคับ...ผองเพื่อน Colt & Asti ติ

มิตติ้งเล็กๆน้อยๆส่งเพื่อนป๊อดไป(เที่ยว)เมืองนอกดีไม๊คับ...

เอาแบบว่าใครสะดวกมาได้ก็มานะคับ...มะเป็งไร

อีตาป๊อดจะได้หายคิดถึง...555+

ปล.จะนัดเจอกันที่ไหน จะกินไรก็เสนอมานะ(แต่ถ้าแถวเลียบด่วนผมมีเซอร์ไพรส์ให้สำหรับคนที่มาคับ)

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    บวชเป็นพระเลยเหร๋อ(สงสัยเตรียมแต่งแล้วดิเนี่ย...บวชก่อนเบียด)

แล้วศึกออกมามะไหร่อ่ะคับ..ยังไงช่วงเป็นพระก็ดูเรื่องอาหารหน่อยนะคับ

เดี๋ยวจะอาพาทเพราะอาหาร เห็นมาเยอะอ่ะ....

อย่างงี๊ต้องให้สมญานามว่า(เณรน้อย KSR ล่ะมั้ง อิอิ บลื้น บลื้น....):cool:

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ศุกร์นี้อย่าลืมนะคับ...เลี้ยงส่งเพื่อนไป(เที่ยว)เมืองนอกกัน

ปล.ขอบคุณเพื่อนแจ๊สมากๆนะคับ สำหรับรางเบาะ เดี๋ยวหาของแท้ได้แล้วจะคืนให้นะคับ ตอนนี้ขอเอาไปใส่แก้ขัดก่อน

27. ถ้าวันศุกร์ แถวเลียบด่วน อาจจะแวะเอาติ๊กเกอร์ไปให้ได้ แปบนุงอะค่ะ

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใครอยากรู้ว่าเซอร์ไพรส์อะไร โทรมานะ อิอิ

เจอกันๆ

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นัดเจอ(เพื่อจอดรถรวมพล)ที่โลตัสที่เดิม หรือ คริสตัล ปาร์ค ไม๊คับ...

ถ้าเจอ ก็ซัก ทุ่มนึงเป็นต้นไปนะ เดี๋ยวจะลองลาก เอ๊ย...เรียกคนอื่นๆดูอ่ะ (ถ้าได้แบบในที่ถ่ายลงหนังสือมาก็ดีเลย เยอะดีคับ)

ดันปายๆๆๆๆ เจอกัน เจอกัน เจอกันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

30. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    จัดไปคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้