สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ดูดู้ดูดูมันทำ พอตังหมดของถึงมา :mad:

2. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ว้าวภานในจ๋วย เท่าไหร่ละนั่น

3. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อุตสาห์ขึ้นไปแกะเองที่ ยุ่นเลยนะเนี่ย

4. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0

อิอิ

ปล. โช้คแก็บมานชอบรั่วอ่ะพี่
    ถ้าราคาไม่หนีกานเล่น CUSCO กะ TEIN ดีก่า
    แต่ถ้าราคาไม่เกิน 14 15 กะเอามาเหอะ ไม่เอาก้องไปเอานะคร้าบบบบ อิอิ

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    คุณหนึ่งนี่ของเทพเยอะจิง ๆ

6. ก้อง...

311
    3
    0
    จาไปวิ่ง โกคาท ที่ RCA วันศุก ใครจะไปตามมานะครับ
    ไปซ้อมๆ ก่อน ไม่ไหว เดี๋ยวตามเพ่ๆ ไม่ทันกาน อิอิ

7. ก้อง...

311
    3
    0

น่านจิ อิจฉาๆๆๆ
    สงสัยต้องไปเดินเชียงกงบ่อยๆ มั่งแระ

8. sarawutone

1,355
    9
    0
    ราคามันไม่ใช่แค่นั้นอะดิ

9. ก้อง...

311
    3
    0
    กี่ตังเอ่ย กริ๊งกร๊างมาบอกมั่งจิ งิงิ

10. JAZZza

2,393
    18
    0
  11. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ถ้าให้ก็เอาค๊าบ...:D

(เห็นไมล์ 10000 รอบแล้วมันน่าสอยจัง...แต่ต้องท่องจำเอาไว้ว่า อย่าเพิ่ง:cry:)

เพราะต้องเอาช่วงล่างก่อนคับ...

เสียดายจัง...:confused:

หวัดดีตอนเช้าคับ...

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถาม..??

เพื่อนๆจอดรถแบบไม่สตาร์ทเลยนะ นานสุดกี่วันคับ..??อยากรู้ว่ามีข้อเสียป่าว..??

13. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พิมพ์ CUSCO ผิด ไม่ตอบและ :mad:

สปริง2ชั้นก็โอเคนะ รุ่นเก่าไปหน่อย
    เรื่องแตก รั่วมันก็ปรกตินะถ้าใช้งานหนัก ดูเรื่องราคาเลย ถ้าแรงมากก็ใจเย็นๆดีกว่า ใกล้ๆ2ก็ไม่น่าเล่นเท่าไหร่แล้ว

ปล. ไมล์ 10000 รอบนี่กี่ตังอ่ะ1 :D

14. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

เอามาใส่หล่อๆ ก่อนเลยครับคุณท็อป

คุณหนึ่งใจดี

หล่อก่อนผ่อนทีหลัง เอิ๊ก เอิ๊ก

15. sarawutone

1,355
    9
    0
    อูยยยยย ขอโทษทครับ พี่บีพิมพ์cuscoผิด อิอิอิอิอิอิ ราคาเปิดมา 18000 ครับ ผมว่ารอcusco ดีกว่าตอนนี้กะลังลงเรือมาแล้วครับ ส่วนไมล์ รถคันสีเหลืองเอาแล้วอะครับพี่บี

16. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    คันเหลืองที่ว่า ไม่ใช่ผมนะคร๊าบบบบ

คงรู้ว่าคันไหนนะ อิ อิ อิ :D:D:D:D

17. JAZZza

2,393
    18
    0
    โดนเต็ม ๆ เลย 555+

18. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ปลายปีที่บางแสนถ้าใด้วิ่งเล่นซักรอบ2รอบล่ะก็แหล่มเลย ฝากเดินเรื่องด้วยนะเพื่อนท๊อป เด๋วเราจะพยายามหาสมาชิกใหม่ตามท้องถนนและ4แยกไฟแดงเอง 5555 ตา1 เตรียมจัดหาอะไหล่ คุณ ปั้ปเทรนนิ่งนักแข่ง บ๊อบ เซอร์วิสหลังคาผุ ฮิฮิฮิ ตาแจ๊สถามตอบสาระน่ารู้ เก่ง เตรียมสร้างสนามซ้อม ส่วนคนอื่นถนัดอะไรก็ตามนั้นเลยจ้า ลืมลืม ยัยออยกองเชียร์:D

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0

ทำไมไม่บอกไปว่า Spoon ล่ะคับ...(คันเหลืองมีตั้งเยอะ ถ้า spoon นี่รู้เลย อิอิ):D

แล้วคุณพี่ไปต่างประเทศมาเหรอ...เห็นบอกว่าไปยุ่นมา

ตอนนี้ Cusco ลงเรือมาแล้วเหรอ.. ถามไปงั้นแหละ แก้ความอยาก:p

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ถ้าลงไปวิ่งเล่นนี่ ท่าจะยากอ่ะคับ....:confused:

(แต่วิ่งก่อนงานเริ่ม ช่วงดึกๆวิ่งกันเองอ่ะพอไหว เพราะปีก่อนผมก็แอบวิ่ง)

แต่ขอบอก อตร.(อันตราย)มากๆมีมอส(หมาหมู่)วิ่งกันชุลมุนเต็มถนนเลย:D:D

จะคอยประสานงา(น)ให้แระกันนะคับ...

ปล.ตาป๊อดอยากเกิดล่ะซี่ อิอิ:D:D

เออ..รถผมอ่ะหลังคาผุ ให้คุณบ๊อบช่วยเยียวยาได้ป่าว:cry:

21. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เอาไปเท่าไหร่ บอกได้ไหม เด๋วพี่ให้เพิ่มอีก100นึง อิอิ
    อยากรู้อ่ะ เท่าไหร่ บอกหน่อยจิ :D

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อยู่กันอื้อ...เลยอ่ะ

หวัดดีค๊าบทุกคน....(พี่บี หายหวัดยังอ่ะ)

วันนี้โคลท์แดง นัดกันมาป่าวเนี่ย...ออนฯพร้อมกันเลย

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิ ไปซะไหนละครับ พูดเล่นนนนนนน อิอิอิอิอิอิอิอิ

24. sarawutone

1,355
    9
    0
    อุอุอุอุอุอุฟามลับครับ

25. KuNcHiAnG_R@NGER

KuNcHiAnG_R@NGER New Member Member

26
    0
    0
    ดีคับ...:D:D:D...ถามหน่อยค้าบบบ ถ้าวิ่งทางม่าค่อยเรียบมากๆควรจะใช้ shock ไรถึงจะเข้าท่าสุดอ่ะคับ (ตอนนี้นั่งไปอ้วกจะแตกอยู่แล้ว)...:puke:

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    เคยใส่ cusco comp1 สปริง 2 ชั้น ก้อไม่แข็งนะคับ แถมยังหนึบอีกตะหาก

27. JAZZza

2,393
    18
    0
  28. sarawutone

1,355
    9
    0
    มาแล้ววววASTI เครื่อง EVO3 ตัวแรงงง หวัดดีคร้าบบ

29. sarawutone

1,355
    9
    0
    เอาของผมมั๊ยครับ ด้านหน้า EVO7 ด้านหลัง OHLINS ปรับหนืดได้ ขายให้ม่ายแพงครับ

30. sarawutone

1,355
    9
    0
    ส่ายเองอะครับ แล้วก็เจาะใส่โรบาร์แบบนี้ เอามาให้ดูอะ ครับ สั่ง เมื่อสองเดือนที่แล้ว ของเพิ่งมาถึง เอาไปนอนกอดก่อนครับอิอิอิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้