สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    วันที่7ด้วยคนครับ :D

2. MR.colt

573
    2
    0
    ถ้ายิง BB. GUN พี่ไม่ค่อยถนัด แต่ถ้าสนใจอยากลองยิงของจริงบ้างก็บอกได้นะ พอมีให้ลองยิงกันบ้าง จะเอา 9 มม. หรือ 11 มม. ก็พอมีเดี๋ยวจัดหาอุปกรณ์ให้ แต่เดี๋ยวนี้ลูกแพงมากเลย ...:cry:

3. MR.colt

573
    2
    0
    กล่อง..น่าสนใจมากเลย บี แต่ตอนนี้ขอเก็บรายละเอียดรถไปเรื่อยๆก่อนนะ แล้ว ซักวัน ถ้าเป็นเนื้อคู่กัน คงได้มาอยู่ในรถพี่แน่ๆ:D

4. MR.colt

573
    2
    0
    เบล์ว เอาสีอารายดีหว่า ฟ้าก็สวย แดงก็ แจ่ม.....:D

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ว่าจะโทหาเหมือนกาน

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่มีเลยครับตอนนี้ แต่สิ้นเดือนอาจมาอีกชุด
    1 มีหัวฉีดบ้างไหม 240 275 ก็ได้ :cry::cry:

7. อุ๊ย น่าสนค่ะพี่เอ้ นู๋เคยยิง 11 มม. แล้วชอบมากเลยค่ะ

เคยได้ลองยิง 2 แบบ 11 มม. กะ .38 มั้ง ตอนนั้น .38 ยิงไม่ได้เรื่องเลย 11 มม. แม่นกว่าเยอะ

แต่คราวนั้นที่ยิงได้แผลกลับมาด้วยอะค่ะ ตอนยิงอะ ปลอกกระสุนมันกระเด็นใส่คอ ร้อนจี๋เลย :eek:

พอพูดแล้วก็อยากยิงขึ้นมาทันทีเลยอ่ะค่ะ ไปยิงปืนกันม๊ายยยยยยย อิอิ :D

8. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    เจอกันเวลาเดิ ที่เดิมก็ได้คับแจ๊ส

9. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เล่นของหนักเลยเหร๋อคุณน้อง...

ปืนจิงก็น่าสนใจคับ แต่ไม่มีปืนอ่ะ(มีแต่ปืนยิงคนเกิด ไม่ได้ยิงคนตาย อิอิ):eek:

อีกอย่างกลัวเป็นนาย(เป้า)สะอาดน่ะสิ...:confused:

ไม่สนใจ BB กันเหรอคับ (มันคงย่อมาจาก ปืนเบาเบา อ่ะนะ อิอิอิ):D

10. MR.colt

573
    2
    0
    บีพี่มีหัวฉีด 1800T ของ บอดี้ CK มันใช้ได้ป่าวอ่ะ ถ้า สนใจ โทรมานะ เดี๋ยวให้ไปเอาที่ บ๊อบ....:D

11. MR.colt

573
    2
    0
    จริงๆแล้ว 11มม. เป็นปืนที่มีกระสุนขนาดใหญ่นะ แต่ยิงง่ายและแม่นมากอย่างไม่น่าเชื่อ....ถ้าน้องๆสนใจจะลองยิงหรือสัมผัสกับ แรงสะบัดของจริง นัดพี่ได้เลยนะ เดี๋ยวเตรียมกระสุนไว้ให้ลอง....ไปซื้อสนาม เดี๋ยวนี้ 11มม. 800บาทแล้ว ลูกซ้อม 9มม. ก็ 750. บาท ยิงทีจนเลย เอาไปซ้อมเล่นแก้เซ็งแค่เดือนละกล่องสองกล่อง พอ...:D

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เอาคับพี่ เอาๆๆๆ ใช้ได้ๆ ขอเบอร์อีกทีครับพี่เอ้ พอดีโทสับตกน้ำเจ๊งเบอร์หายหมดเลยคับ :D:D

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สิ้นเดือนมีไรมาอ่ะคับพี่....:confused:

14. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่บี...โทรศัพ ก็ตกน้ำ โน๊ตบุคก็ไวรัสอีก....โชคร้ายจังคับเดี๋ยววันอาทิตย์รับแชมป์ไปเลยฮะ

(เรื่องร้ายกลายเป็นดีอ่ะ...อิอิอิ):D

แล้วเบอร์ผมหายด้วยป่าวอ่ะคับ....วันอาทิตเจอกันคับพี่

15. MR.colt

573
    2
    0
    เบอร์พี่เบอร์นี้นะ 087-497-7677 แต่โทรหาบ็อบเลยก็ได้ เพราะหัวฉีดอยู่บ้านบ๊อบ นวมินทร์ 50 แค่นี้เอง...0860537373 เบอร์บ๊อบ..

16. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    แง๊บ แง๊บ ....

17. Super Colt

2,980
    11
    0
    ขอบคุณมากครับพี่ โทรหาบ๊อบแล้ว พรุ่งนี้ไปเอาบ้านใกล้กัน อิอิ
    ขอยืมก่อนนะพี เด๋วคืนให้ครับ ขี้เกียจจูนใหม่ อิอิ :D

18. Super Colt

2,980
    11
    0
    TEIN แบบตาปั๊บเลย แต่ โคตรนางฟ้า อ่ะ :D

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    จัดไป

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    พี่บีอาทิตย์นี้ลงรุ่นไหนอ่ะ

21. MR.colt

573
    2
    0
    อิ อิ บ่. เป็นหยัง ชิว ชิว :D

22. Super Colt

2,980
    11
    0
    ลง2รุ่นอ่ะ โอเพ่นรุ่นนึงและธรรมดารุ่นนึง จำชื่อรุ่นไม่ได้ :D

23. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ชุดนี้มีใครจองมั้ยคร๊าบบบ คุนพี่

พอดี ผมหา อยู่เหมือนกันอ่ะครับ

Tein รุ่นไหนครับ
    HA อ่ะป่าวครับ อยากได้อ่ะครับ :):):):):):)

24. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    วาจาไปเชียร์ :D:D:D:D

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ทำรถกันให้เสร็จเร็วๆ เตรียมรถกันให้พร้อมนะคับทุกท่าน

ในวันที่ 7 มิ.ย. ผมขอล๊อกตัวและรถคู่กายของท่านๆมาลงหนังสือนะคับ...

รายชื่อที่ตอบรับ

1. แจ๊ส Colt
    2. พี่เอ้ Colt
    3. ตา1 Colt
    4. คุณปั๊ป Colt
    5. ตาป๊อด Colt (ล๊อคตัวไว้ก่อนเลยเดี๋ยวไม่ยอมมา)

มีแค่นี้เองเหรอค๊าบ...รบกวนด้วยน๊า....สาธุ

ปล.คนที่ยังไม่เฟิร์ม
    พี่บี นายช้าง น้องออย คุณบ๊อบ คุณโอ เจ้าเก่ง เจ้าก้อง และเพื่อนๆที่หลงเหลือในคลับนี้และคลับ 4G ด้วยอ่ะ ต้องลองชวนดูแระ...ปั่นเข้าไปก่อนเลย เดี๋ยววันจิง มากันน้อย อดลงอีก

ขอบคุณล่วงหน้านะค๊าบ....

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ยิงปืนนัดเดียวได้นกสองตัว....สุภาษิตว่าไว้ ไปโน่นเลย

คือว่าวันที่7 หลังจากที่เราถ่ายเสร็จ จะไปmeeting กะทาง MRC ต่อเลยก็ได้นะคับ เค้านัดเจอกัน 6 โมงอ่ะ

อันนี้ช่วยเป็นสื่อให้เฉยๆคับ...

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ดันไปๆ

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แจ๊ส...เดี๋ยวผมโทรหานะ

เวลาอาจเปลี่ยนแปลงเล็กน้อยนะคับ (ผมอยากเอารถไปล้างก่อนอ่ะ) พอดีกลับบ้าน รถอยู่คอนโด

เลยไม่ได้เอามันไปล้างอ่ะคับ...(สภาพแย่เอามากๆ เจอแมงมุมตัวเบ้อเริ่มเลยอ่ะ ไม่รู้มาได้ไง)

เปลี่ยนแปลงยังไงอาจจะให้แจ๊สไปเลยไม่ต้องรอ เดี๋ยวผมโทรหาวันเสาร์คับ...

ปล.เดี๋ยวนี้ต้องเปลี่ยนเป็น Jazza กะ Colt spoon เต็มตัวแล้วมั๊งก็เล่นลิ้นดำซะขนาดนั้น

29. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ป๊อดมาแว้วจ้า ไปด้วยจารอมานานแว้ว:D ปลเป็นตอนบ่ายดีป่าวเพราะวันเสาร์เพื่อนผมทำงานครึ่งวัน

30. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    ..

พี่บี สิ้นเดือนนี้หรือว่าสิ้นเดือนหน้าคับ
    เหอๆๆ:eek::eek: ตาเป็นประกาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้