สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ราคาพื้นพื้นคือราคาต่ำต่ำใช่ป่ะ เช่น 2500-3000 ใช่ป่ะ ฮิฮิ พี่เอ้ซื้อเลยคับ ก้องมันคงแถมเบลท์ด้วยมั้งฮิฮิ งุงิงุงิ:D

2. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    TEIN HA ครับพี่เอ้.... ขับบนถนนปรับนิ่งสุด สบาย... พอจะแข่งก็ปรับแข็ง....

โช๊คเทพๆ เลย ใช่ไหมครับพี่บี..เอิ๊กๆๆ

3. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    เอาเบลไปเรยคุงพี่ เลือกเอาเรย สีฟ้า กะ สีแดง แต่สีเขียวมะให้ อิอิ เก็บไว้ใส่
    เบาะอ่ะราคาไม่เรงหรอก อิอิ 8000 พร้อมขา พร้อมหมอน งิงิ

4. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ฝากข่าว..

เพื่อนๆค๊าบ...ผมได้ฤกษ์มาแล้วล่ะ(ได้ลงหนังสือสมใจแล้ว) วันที่ 8 มิ.ย. เวลาบ่าย 2 โมงอ่ะคับ...สถานที่ ร้านส้มตำนัว(เกษตร-นวมินทร์)

เดี๋ยวใกล้ๆแล้ว ผมจะโทรนัดอีกทีนะคับ...ตอนนี้ขอจำนวนและรายชื่อที่แน่นอนก่อนคับ

ช่วยแจ้งผมด้วยนะคับ...พอดีนัดกับคนทำคอลัมน์ไว้แล้วอ่ะ...เกิดมีไรเปลี่ยนแปลง ผมจะได้แจ้งเค้าล่วงหน้าได้อ่ะค๊าบ

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    GOKART ไหมคับ

6. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    นัดกันวันเสาร์ที่ 7 ได้ไหมครับ วันอาทิตย์ที่ 8 ผมไม่ว่างอ่ะ ;););)

7. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    :cry::cry::cry: เอาคืนมาาาาาา เสียดายยยยยยอ่ะ โมมาแล้วด้วยยยยย

8. ก้อง...

311
    3
    0
    ด้วยยยยยยยยยยยยย วันใหนว่ามาเรย
    สำหรับ โกคาท ว่างตลอด อิอิ

9. ก้อง...

311
    3
    0

อย่าพึ่งเอาถึงวันนั้นเลยพี่ เอาวันที่ 31 กะ 1 ก่อนนน งิงิ

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ตกลงอาทิตย์นี้ได้ไปแข่งด้วยนะ อิอิ ดีจายยยย ไปสิงคโปร เช้าวันจันทร์แทน :D:D

ใครมีหัวฉีด240 บ้าง เอามายืมด่วนๆๆๆๆๆ

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ท่าจะเยอะวันอาทิตย์

12. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    น่าสนคับแต่คงต้องมีเงินไปเยอะๆอ่ะเพราะว่า 10นาที หมดไปแระ 300 คับ

สูบยิ่งก่าอะไรเลย แต่ยอมรับว่าหนุกเป็นบ้า....แต่น่าสนนะ:eek::eek:

13. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอ่อ...เอางี๊แระกันคับ

วันที่ 7นี้ ใครว่างบ้างคับ ตรงกะวันเสาร์นะคับ ขอเสียงหน่อยนะคับ

จิงๆ ผมไม่อยากให้เพื่อนๆพลาดอ่ะ อยากพยามลงให้ครบทุกคน ส่วนวัน และ

เวลาผมรอเพื่อนๆได้เสมอคับ ขอเพียงแต่ว่า เพื่อนๆ ว่างตรงๆกันเมื่อไหร่

ไม่พลาดคับ เพื่อเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ Colt & Asti ทุกคน เรื่องแค่นี้ จิ๊บๆ อิอิอิ

ปล. ถ้ายังไม่ว่างกันผมก็จะเลื่อนไปก่อนนะคับ...แบบว่าอยากให้ครบๆทีเดียวเลย

14. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เสาร์ หรือ อาทิตย์ก้ได้

15. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่บี เอา Jic ไปแลกคืนจิคับ อิอิอิ....

ส่วนผม ตอนนี้เก็บตังไปเรื่อยๆก่อน รอครบเมื่อไหร่รักเดียวใจเดียว zero2 แน่ๆ

คับ (นั่งรถของแจ๊สแล้วชอบอ่ะ):eek::eek:

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เสาร์คงขอบายอ่ะก้อง....(กลับบ้านอ่ะ)

เจอกันวันอาทิตย์เลยละกันนะ.....

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แล้วท่านล่ะ มารึป่าว...อิอิ

แอบโดดงาน เอา Colt มาวิ่งเล่นเลยมะ

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    ดีใจด้วยพี่

19. JAZZza

2,393
    18
    0
    7 ว่างอ่ะ

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    งั้นรบกวนเพื่อนๆลงชื่อหน่อยนะคับ...

เรื่องการนัดถ่ายรูปในวันเสาร์ที่ 7 มิ.ย. เดี๋ยวผมจะสรุปให้อีกที

สาธุ....ขอให้ถึง 30 คันเหมือนคราวที่นับครั้งก่อนด้วยเถอะ....มันยอดมากเลย

ปล. ขอบคุณเพื่อนๆที่เข้าไป say hi กันในเวปบอร์ดของ superclub นะคับ

http://www.superclubthailand.com/Board/index.php?topic=29.0

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ดีเลยคับแจ๊ส...เดี๋ยวนัดสถานที่รวมตัวอีกทีนะ อาจจะเป็นที่โลตัส(ที่เดิมของพวกเรา)

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รายชื่อที่เข้าร่วมถ่ายภาพลงหนังสือ Tuned by... ในวันที่7

1. ท๊อปค๊าบ...Asti
    2. แจ๊ส Colt
    3. ปั๊ป Colt
    x. xxx

ลงชื่อต่อกันเลยนะคับ...

ปล.ถ้าสมมติว่า ถ่ายวันเสาร์ไม่ได้ และต้องเลื่อนเป็นวันอาทิตย์ ผมคงต้องเลื่อนไปอีกอ่ะนะคับ...

พอดีว่าวันนี้ทางผู้เขียนเค้าแจ้งมาว่าวันอาทิตย์อ่ะคับ....

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    แจ๊ส....

เสาร์นี้เรามาลุ้นกันดีก่า ว่าจะได้แข่งป่าว อิอิ

แล้วนัดกันที่ไหนก่อนดีคับ ที่เดิมป่าว แต่ผมว่าไปช้าก่าคราวก่อนนิดนึงก็ดีนะ

วันนั้น เสียอารมณ์สุดๆ เฮ้อ....

24. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ดีใจแทนเลยคับพี่

เรื่องหัวฉีดลองโทรหาพี่แก้ว Mitsu Only จิคับเผื่อมี

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    นัดที่เดิมก้อได้คับ
    ส่วนเวลาเห็นผู้จัดแจ้งว่า 9.00 น.จะเริ่มให้ซ้อม เที่ยงเริ่มแข่ง

26. sarawutone

1,355
    9
    0
    แล้ววันที่ 7 ไปถ่ายกันที่ไหนครับ เอาเป็นที่ซ้อมของคุณปั๊ปมั๊ยอะครับ หรือ yes

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    พี่บีครับ มี โช๊คซิ่งเหลือบ้างมั๊ยครับ ต้องการด่วน

28. ก้อง...

311
    3
    0
    ไปๆๆๆๆๆๆๆๆ วันอาทิตว่างๆๆๆ

เพ่แจ๊ส ยืมรถหน่อย เน้อ ไปลง รูกี้ 1600 แคมเดี่ยว กาน

รุ่นนี้ช่ายป่าวหว่า อิอิ

29. ก้อง...

311
    3
    0
    ไปกี่โมงพี่ เดี๋ยวพรุ่งนี้โทรหา

ปล.ไม่รู้จาตื่นป่าวเนี่ย อิอิ

30. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ...วันอาทิตย์นี้พี่คงไม่ได้ไปหรอก ติดงานน่ะ ขอให้แข่งให้สนุกนะแล้วถ่ายรูปมายั่วกิเลสกันบ้างนะ
    ....เรื่องโช้คพี่ก็ไม่ได้หมายความตามที่เขียนหรอก แต่เห็นว่าบอร์ดเราก็มีสุภาพสตรีเลยเลี่ยงๆออกไปหน่อย เดี๋ยวน้องเขาจะเขินแย่เลย...:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้