สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    วันที่ 1 ตกลงมี คุณท๊อป คุณแจ๊ส น้องก้อง ผม แล้วมีใครจะลงอีกครับ

พี่บี หนามนี้ลงป่ะครับ

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    พี่ส่งเมลล์ให้แล้วนะครับ
    น่าจะใส่ได้นะ :D

พี่อยากลงใจจะขาด แต่ยังไม่แน่เลย อาจต้องไปสิงคโปรอ่ะดิ๊ :cry:

3. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ไปค๊าบ...เจอกันนะเดี๋ยวนัดอีกทีนึง

4. ก้อง...

ก้อง... New Member Member

311
    3
    0
    พี่พร้อมก้องกะพร้อม อิอิ

5. ก้อง...

311
    3
    0
    คุงพี่ จะมาซ้อมป่าว
    คุงน้องไม่ได้ขับมาเปนชาตแระ
    มาซ้อมเหอะนะ

6. ก้อง...

311
    3
    0

ถูกครับพี่
    ของป๋มกะมีนะ sabelt 5 จุด
    มี FIA 3000 งับ
    ขายของซะงั้น เหอๆๆ
    ขอโทดเพ่ๆ ด้วยช่วงนี้ร้อนๆๆ
    โปรเจ็คเยอะจัด อิอิ

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ปั๊บใจดีอ่ะ ผมว่า มองในแง่แบบปั๊บดีเลยครับ
    ถือว่าทำบุญให้.....ไปล่ะกัน
    ผมนะโดนที ขับรถออกมา อารมเสีย เซ็ง โครตๆ ฟึดฟัด ตลอดทาง :mad::mad::mad::mad:
    แค้นแม่ง แสดดดดดด กวนมากมาย

วันหลังต้องคิดแบบ คุนปั๊บ ซะแว้ววว

เออ รบกวน ถามปั๊บนิดนึงอ่ะครับ
    ใช้ โช๊ค ของอาไรอ่ะครับ สะดวกบอกมั้ยครับ ไม่ได้ไม่เป็นไร
    Thank U จ้า ... :D:D:D:D

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ขอบคุนคร๊าบบบพี่ แต่ไม่ต้องห่วงครับ แต่งไป ไม่ขี่เร็วครับ เสียวววว :p:p:p:p

ว่าแต่พี่กะผมนี่ คล๊ายๆ กันเลยครับ

ผมก้อไปเปลี่ยนโช๊คซิ่งมาครับ แข็งโป๊กกกกก เลยครับพี่

เข้าใจคำว่า เกวียน เลยคร๊าบบบบ

แม่ง เจอ ทาง ขรุขระ ดังลั่นเลยครับ โป้งป้า โป้งป้างงงงง

แต่ทนขับอยู่นานล่ะครับ
    ไม่ไหวต้องถอดแล้วหละ ไว้ใส่ ลงสนาม อย่างเดียวดีก่า (ถ้ามีโอกาศ)

ช่วงนี้ก้อ หา หา แตนๆ ใส่ ชิวๆอยู่ครับ
    ของเก่ามี รีบขายไปซะแว้ววว กำ !!!

พี่น้อง ใครมี อาไรมาเสนอ บอกกันมั่งเน้อ เอาไม่แข็งโป้กกก นะ :D:D:D:D

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    รูปมาแล้ววว

สายไฟใหม่ๆเลย ยังไม่เคยใช้ กล่องสภาพใหม่ๆเช่นกัน :D

10. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    โช้คสนามก็คงต้องเอาไว้วิ่งในสนามซิน้องช้าง....เอามาวิ่งบนถนนเดี๋ยวพังเร็วไม่รู้นะ......เป็นไงล่ะ ปลอบใจตัวเองเล็กน้อย:cry:

11. MR.colt

573
    2
    0
    อืม น่าสนนะ เบาะดำเบลว์ แดง ...จัดไปเลยน้อง....:D

12. MR.colt

573
    2
    0
    .....:eek:...ใหม่จริงๆเลยบี สายไฟยังไม่เคยโดนตัดเลยมั้ง....ต้องมีซักวัน...ขอจองไว้ในใจก่อนนะ..:D

13. ก้อง...

311
    3
    0
    เพ่ปั้บ ใช้ TEIN งับ

14. ก้อง...

311
    3
    0
    เดี๋ยวคืนนี้ถ่ายรูปใหดูเรยดีก่าพี่ อิอิ

15. ก้อง...

311
    3
    0
    อยากได้ KSR แต่ลืมไปขับ มอไซ ไม่แข็งแรง :D

16. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ใหม่จิง

17. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    ผมใช้ tein ครับ ช้าง ถามได้ครับ ไม่เป็นความลับ :D:D:D

ขี่ KSR ด้วย ของผมสีขาวครับ (ของแต่งแพงจิงๆ) เหมือนที่คุณท๊อปบอกเลย

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ช้าง...ทำไมไม่อยากได้ความแข็งแล้วเหรอ...อิอิอิ (ล้อเล่งก๊าบ)

อาทิตย์นี้มาซีคอนฯป่าว??? เอารถมาวิ่งที่BRC กันอ่ะ ส่งข่าวแระกันนะคับ

19. MR.colt

573
    2
    0
    TEIN รุ่นไหนอ่ะ ครับ มันแข็งมากมั้ยตอนขับบนถนน แล้วมันปรับได้เตี้ยมากๆเหมือนในรูปข้างๆเลยเหรอครับ อยากเตี้ยแบบนี้จัง......เป็นโรคกลัวความสูง...:D

20. MR.colt

573
    2
    0
    แหม....น้องท็อป ไอ้เรื่องความแข็งใครๆก็อยากได้แต่ถ้ามันแข็งตลอดเวลาก็ไม่ไหวเหมือนกันนะ....ถ้าถึงเวลาใช้แข่งจริงๆให้มันแข็งยังไงก็ขับไหว...อิอิ:D

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เห็นว่าเงียบเหงากันไปเยอะเลยอ่ะคับ...

นัดเจอกันหน่อยมะ..(คุณปั๊ป จะลงมาเมื่อไหร่อ่ะคับ..??)

ช่วงนี้ฝนฟ้าก็นะ...ไม่บันยะบันยังเล๊ย อยากจะนัดเจอ จัดทริป(ขับรถเล่นตอนกลางคืน) ก็กลัวจะเกิดเรื่อง

เอาเป็นว่า...ผมคิดถึงเพื่อนๆทุกๆคนนะคับในกลุ่ม ไม่รู้ว่าทุกคนเป็นไงกันบ้างและผมก็เห็นมีเพื่อนใหม่ๆ

ที่อยากจะเจอพวกเราก็เยอะ..ยังไงดี...ติ๊กต่อกๆๆๆๆ

การนัดเจอไม่ได้ซีเรียสอ่ะคับ ไม่จำเป็นต้องไปหาของแพงกิน แค่ออกมาเจอกัน ขับรถเล่นกันหรือใครมี

ไอเดียร์อะไรแปลกๆ ก็เสนอได้เลยนะคับ...(จิงๆอ่ะผมอยากนัดพวกเราไปเล่น BB Gun กันอ่ะคับ)

BB GUN=ปืนลมที่เล่นกันเป็นทีมในสนามปิดเล่นได้ทุกเพศทุกวัย

แต่ไม่รู้ว่าจะมีใครสนป่าว และอีกอย่างผมก็ไม่รู้ว่าจะหาสถานที่ได้ที่ไหน และค่าใช้จ่ายเท่าไหร่..

โอ๊ะ...ไปกันใหญ่แระ เอาแค่นัดมาเจอกันก่อนดีก่าเนอะ...เรื่องอื่นๆไว้ค่อยคิด

อันนี้ก็คือไอเดียร์ผมนะคับ(นอกเหนือจากกิจกรรมแข่งรถ) ประมาณนั้นอ่ะคับ..

ปล.ทิ้งท้ายไว้แค่นี้ก่อนนะคับ เดี๋ยวจะยืดยาว

อีกเรื่องนึงคือ..วันที่1 มิ.ย. นี้ตกลง cancle เรื่องถ่ายรูปลงหนังสือไปก่อนนะคับ...แต่จะพยามให้ได้ภายในอาทิตย์หน้าอ่ะ...

คิดถึงทุกๆคนค๊าบ....

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    พี่เอ้คับ...อาทิตย์นี้ไปที่ BRC ป่าวคับพี่(เจ้าก้องโทรหาพี่ยัง??)

เห็นว่ามันมีจัดแข่ง(เก็บคะแนนด้วย) เลยอยากชวนพี่ไปทดสอบช่วงล่างใหม่อ่ะ

ปล.ไอ้เรื่องความแข็งของตาช้างอ่ะ ผมมะได้หมายความเรื่องโช๊คหรอกคับ แต่เป็นเรื่องโจ๊กอ่ะ อิอิอิ:D)

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    วันที่ 1 สงสัยจะมีกันและกัน( หน้าเดิมๆเลย) อีตาป๊อดจะมาแอบดูอีกป่าวก็ม่ายรู้

สนามนี้จะพยามไม่ให้หมุนอีกแร้วคับ...เฮ้อ.....ขายหน้าชะมัดเลย 555+

24. ก้อง...

311
    3
    0
    เอารูปเบาะมาฝาก เพื่อใครๆ อยากได้ อิอิ

ของพึ่งได้มาเรย อิอิ

เบาะ BRIDE ZETA2 สีดำ มาแว้วววว
    มีขาดตรงขึ้นลงหน่อยนึง มีขาด้วยน้า
    ปล.เบาะดำเบลแดง หรือจะเบาะดำเบลฟ้า เอ๊ะ หรือจะเบาะแดงเบลแดง
    หรือจะเบาะดำเบลเขียว โอยๆๆๆ งงๆๆๆ งิงิ

ปล.2 ยังไม่ได้ทำความสะอาดเรย สกปรก ชิบ
    ราคาไม่ต้องห่วงครับ สำหรับเพ่ๆ รับรองราคา พื้นๆ ขำ ๆ

25. สนาม BB Gun นู๋รู้จักจ้า :D

กำลังจะไปยิงอยู่เหมือนกัน :eek::eek:

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อรุณสวัสตอนเช้าค๊าบ...วันนี้อากาศแย่จังมีฝนหยดแต่เช้าเลยอ่ะ...ขับรถขับราระวังกันนี๊สนึงนะคับ....

ปล.พี่บี ไปสิงคโปร์วันไหนอ่ะคับ have a good flight นะคับเพ่....

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    นู๋พอรู้จักหนามหน๋ายมั่งอ่ะจ๊ะ...

และเพื่อนๆว่าไงกันอ่ะ..สนป่าวคับ:confused:

ถ้าราคาแพงก็เปลี่ยนเป็นอย่างอื่นก็ได้นะ แต่ที่เสนอมาอ่ะ เพราะอยากเล่นอะไรแบบเจ็บๆคันๆนิดนึง

28. มันจะไม่เจ็บๆ คันๆ อะจิคะ

มันจะ เจ็บๆ เขียวๆ อ่ะจิ

29. Super Colt

2,980
    11
    0
    ไปวันอาทิตย์อ่ะสิ เซงเลย

พี่เอ้ เอากล่องป่าว มีราคาพิเศษให้สนไหมๆ อิอิ

30. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอาลิ้งมาให้เพื่อนๆเข้าไปพบปะ พูดคุย สังสรรค์ กันนะคับ

http://www.superclubthailand.com/Board/index.php?board=24.0

เจอกันนะคับเพื่อนๆ เข้าไปสมัครเล่นกันล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้