สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    มีอะไรบ้างล่ะ ตาป๊อด มีโรบาร์ถูกๆบ้างมั้ย....:D

2. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เท่าที่ทราบ เครื่องไมเวคไม่สามารถทำรอมได้นะคับ

3. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณปีอด
    ใส่เสกิร์ตกับลิ้นหน้าแร้วแจ่มจิง ๆ เลย
    เอาแบบนี้เลยนะคับ ไม่ต้องทำสี ไม่เปลืองตัง 555+
    เอ....มานจะใส่กับกันชนหน้า Asti ได้ป่าวหว่า

4. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขอบคุณคุณบ๊อบนะค๊าบสำหรับที่พักดี ๆ แถมยังพาท่องราตรีอีก คราวหน้าเอาอีกนะคับ

5. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    รูปลิ้นมันโหลดม่ายติดอ่ะ :confused:ดูรูปส่วนตัวไปก่อนนะ:D

6. MR.colt

573
    2
    0
    น้องแจ๊ส ครับ แล้วไม่ทราบว่าถังแก๊สมีผลต่อการแข่งมากไหมครับ เวลาเข้าโค้งแรงๆหรือเวลาที่เราโยนรถแรงๆ ท้ายมันออกหรือเปล่าครับ

7. podcolt

885
    1
    0
    โลบาร์มีร้านแน่ะนำคับ อันที่ผมใส่อยู่แฟนผมเริ่มชินแล้วเลยไม่อยากถอดคับฮิฮิLOLLOL:D

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    ท้ายไม่ออกคับ ผมคิดว่าถังแก๊สทำให้น้ำหนักลงที่ล้อหลังมากขึ้นอ่ะคับ
    แต่ที่แน่ ๆ หนักแน่นอน 555+
    น้ำหนักรวมคนขับ 1090 กก. หนักชิบเป๋งเลย ม่ายรุจะหนักอะไรกันหนักหนา
    รถคุณท๊อปหนักแค่ 990 กก. เอง (อิจฉา ๆ)

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    ลองดูที่นี่คับ http://www.club4g.com/index.php/topic,46609.0.html

10. podcolt

885
    1
    0
    รูปคับ:D เย้โหลดติดแว้ว:teeth:

11. MR.colt

573
    2
    0
    ไม่เป็นไรครับน้อง เดี๋ยวหาเอาใหม่ ดีก่า........เอาสวยๆกว่าชุดนั้นอีก:D

12. podcolt

885
    1
    0
    อีกรูปจ้า:embarassed:

13. MR.colt

573
    2
    0
    โห...โคล์ทแบกถังแก๊สหนักกว่าแอสติตั้ง 100 โล เลยเหรอ ไม่เป็นไรถือว่าเราต่อให้เขา เน๊าะ...:cry:

14. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เข้าRALLIART THAILAND ก็ได้ครับพี่เอ้ เสียดายจังครับ ผมเพิ่งขายกล่องMIVEC โม RALLIART JAPAN ไปเดือนที่แล้วเอง น้องที่ซื้อไปบอกวิ่งคนละเรื่องกับกล่องเดิมๆเลย ครับ

15. podcolt

885
    1
    0
    เสกิรกับลิ้น แค่เอามาแป่ะไว้นะคับ เป็นตัวอย่าง ยังไม่ใด้ยึดน๊อตน้า:D

16. sarawutone

1,355
    9
    0
    ขอบคุณนายแบบของเราครับ อิอิอิอิอิอิ ในรูปยังไม่ได้ขัดเลย อิอิอิอิ ถ่ายตอนบิดตัวของชิ้นงานให้ด้วยอะป่าว

17. sarawutone

1,355
    9
    0
    อิอิอิอิอิอิอิอิ

18. podcolt

885
    1
    0
    เป็นไงบ้าง คอมใช้ใด้แล้วอ่ะดิ รูปสวยป่าว:D
    ป ล รุปแจ๊สครังแรกที่ใด้ที่ 6 ดูดีดี พาลาดอนใส่หมวก อยู่ข้างหลัง

19. MR.colt

573
    2
    0
    โอ้โห....เสียดายอย่างแรง :cry:.....ถ้ามีหลงๆมาอีกอย่าลมนึกถึงพี่นะน้องหนึ่ง ฝากหาของตามรายการนี้ด้วยนะ
    1. โรบาร์ นอกแท้สภาพ งามๆ เอาให้สวยกว่าของ ตาป๊อดเลยนะ...:D
    2.กล่อง MIVEC โมรอม :D
    3.สายหัวเทียน แต่ง เก่าๆจากญี่ปุ่น แต่สภาพใหม่ กิ๊กๆ เลยนะ:D

20. sarawutone

1,355
    9
    0
    เพิ่งใช้ได้เมื่อเย็นนี้เอง

21. podcolt

885
    1
    0
    โทษที ลืมว่ะ :confused: คันนี้สวยป่าว:embarassed:

22. MR.colt

573
    2
    0
    ตาป๊อด.....ว่างๆเปิดตูด...........รถถ่ายรูปให้พี่ดูถังแก๊สหน่อยดิ เห็นบ๊อบ บอกว่า ยกขึ้นมาสูงจนเอายางอะไหล่ใส่ได้เลยเหรอ....ขอชมหน่อย นะ

23. sarawutone

1,355
    9
    0
    เรื่อง rom กล่องเข้าRALLIART เลยครับ ราคาประมาณ 4500-5000

24. podcolt

885
    1
    0
  25. sarawutone

1,355
    9
    0
    ยึดน็อต แล้วก็ ยิง ซิลิโคน หน่อย งามแต้ๆๆๆ เหมือนของแท้มั๊กๆ

26. MR.colt

573
    2
    0
    ขอบคุณมากครับน้องหนึ่งเดี๋ยวลองเข้าไปคุยดูวันเดียวน่าจะเสร็จมั้ง

27. sarawutone

1,355
    9
    0
    นอนดีกว่า

28. sarawutone

1,355
    9
    0
    ใช่ครับ วันเดียวเสร็จ

29. MR.colt

573
    2
    0
    ป๊อด รูปนี้รู้หรือเปล่าว่าคุณ แจ๊สเขาใส่โช๊ค อะไรอ่ะ เตี้ย ดี อยากได้แบบนี้ อะ :D

30. podcolt

885
    1
    0
    เด๋วค้นให้คับ:) จัดให้เลยละกัน:embarassed:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้