สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    อาจจะม่ายด้ายปายคร้าบบ รถไม่พร้อมมมมมม ทำม่ายทัน

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ต้องการ โช๊ค ซิ่ง 1 ชุด กับ ยาง 205 /45/16 อีก ชุด

3. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    ขาดตากล้อง อิอิ

คุณช้างเห็นแว๊บๆ

คุณช้างไปกี่โมงครับไปพร้อมกันไหมครับ

ผมคุณโอคุณแจ๊สจะไปกันตอนตีห้าครับ

4. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0

อ่าวคุณหนึ่งไม่ไปแล้วเหรอครับ
    ไปไม่ต้องลงก้อได้ครับไปนั่งกินลมฝนกัน ห้าๆ
    หาเพื่อนนั่งหง่าว อิอิ

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อุ้ย !!! ตาบ๊อบ นั่นยางรึนั่น
    เปลี่ยนเถอะ อันตรายมากมายเลยนะ
    เดี๋ยวเจอกันที่สนามเน้อ !!
    Wow WoW woW wOw !!!!

ทำมัยมันประหยัด มากมายขนาดนั่นล่ะ อีนู๋ เอ้ย .....
    อิจฉาจังอ่ะ :):):):)

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    หัวฉีดมันประหยัดอย่างงี้นี่เอง

7. JAZZza

2,393
    18
    0
    ของผมถัง 42 ลิตร เติมเต็มได้ประมาณ 37-38 ลิตร ตอนปกติวิ่งได้ประมาณ 350 กม. แต่ตอนนี้ O2 Sensor เจ๊ง วิ่งได้แค่ 280 กม. เอง

8. JAZZza

2,393
    18
    0
    พร้อมเสมอ

9. JAZZza

2,393
    18
    0
    ท่อนบนกับกล่องเท่าไรอ่ะพี่ pm ก้อได้เน้อ

10. JAZZza

2,393
    18
    0
    ไปร่ะค๊าบ
    เจอกันที่นี่อีกทีดึก ๆ วันอาทิตย์นะคับ

11. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ขอบคุณคับ :D

12. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ท่อนบนตัวไหนอ่ะ

pm ไปแล้วนะ:D

13. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    ลืมถามในเอ็มพี่ ได้ไรมั่งครบป่าว

ปล.เพ่บ็อบเอาล้อก้องป่าว แต่ขอบ 15นะ คู่นึง เอาไปยืมใส่ก่อนกะได้ มะไหว
    เหนแล้วเสียวแทนอ่ะ คุยเอ็มกะมะตอบ งอนๆๆ งิงิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 พฤษภาคม 2008
  14. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    มีโช้คๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ:D:D:D:D

15. arm socool

arm socool New Member Member

5
    1
    0
    อยากสอบถามครับ โคลเนี่ยถ้าเครื่องเดิมเนี่ย กินน้ำมันเยอะป่าวครับ อยากรู้แล้วอยากรู้ว่า มีใครขายบ้างครับ ในเวปขายรถมีขายแค่คันเดียว เครื่องเดืมกับคันสีเหลืองเครื่องเก้าสามอะครับ ชอบมาก อยู่เชียงใหม่นี่เห็นรถพี่ปั๊บ แล้วอยากได้โคดๆเลย รบกวนด้วยครับ

16. dnc047

dnc047 New Member Member

35
    0
    0
    เชียงใหม่มีรถผมอีกคันน แต่เป็น 4g63T
    สีขาว เครื่องเดิม 4g92 ประหยัดมากครับ เหยียบได้ประมาณ 170
    แต่ตัว 4g63t นี่กินเหมือนกัน เหยียบได้ประมาณ 220 ยังไปได้ต่อ
    แต่ก็ขับสนุกดี เหอๆๆ ตอนนี้รอ up ช่วงล่างอยู่ เพราะช่วงล่างเดิมเสียวเหลือเกิน

17. podcolt

885
    1
    0
    ซื้อเลยคับขับสนุกดี เครื่องเดิมเนี่ยถ้าสมบรูณก็ประหยัดคับแต่ตอนนี้ น้ำมันแพงเหลือเกิน
    ถ้าเอามาใช้งานติดแก๊สดีกว่าคับ แนะนำให้ติดแบบหัวฉีดนะคับ
    เครื่องเดิมAUTOของผมเคยกดใด้190คับ ถ้าวิ่งต่างจังหวัดประหยัดดีคับ ปล ใช้แก๊สโซฮอลนะคับ:D

18. ทำไม 92 ของคนอื่นเค้าวิ่งได้ตั้ง 170 แน่ะ เหอๆๆๆ

นู๋จะไปเอารถแล้วนะ วันจันทร์ได้รถแระค่ะ อิอิ

ดีจายที่ซู๊ดดดดด คิดถึงน้องปุ๊กลุ๊ก

19. podcolt

885
    1
    0
    ไปลองทาบดูแว้วคับ :teeth:แหล่มเลย:eek::eek: เด๋ววัน2วันนี้จาลงรูปให้ดูคับ อัพปาย:teeth:

20. podcolt

885
    1
    0
    เป็นไงกันบ้างคับใด้รางวัลมาฝากน้องอ้อย เอ้ย น้องออยบ้างป่าวคับ ฝนตกป่าว :D

21. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    เอารูปแรกไปก่อนเลย

หล่อ 3 สไตล์ 555

22. monstercolt

381
    2
    18
    แจ้งผลก่อน

คุณแจ๊สได้ที่ 2 รุ่น U join เย้ๆๆๆๆๆ สุดยอดดด
    คุณท็อปได้ที่ 4 รุ่น U join (เสียดาย อดขึ้น Podium)
    ส่วนคุณช้าง.คุณโอขอโทษด้วยนะครับที่จำตำแหน่งไม่ได้
    ส่วนผมได้ที่ 4 รุ่น 1600 (เสียดาย อดขึ้นเหมือนกัน)

23. JAZZza

2,393
    18
    0
    คุณปั๊ปนี่ไวจิง ๆ เลย เมื่อกี้ยังอยู่ด้วยกันที่พีระอยู่เลย แป๊ปเดียวมานั่งเล่นเนตเร้ว

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    ขอบคุณคุณปั๊ปนะคับ สำหรับ CD

25. monstercolt

381
    2
    18
    ขอโทษด้วยนะครับ

เน็ทที่บ้านช้ามั่กๆๆ :confused:

พรุ่งนี้จะโหลดรูปในสนามให้ดูนะครับ

26. JAZZza

2,393
    18
    0
    เห็นตอนแรกบอกว่าขึ้นโพเดียม 1-5 นี่นา
    ไป ๆ มา ๆ ทำไมเหลือแค่ 3
    ยังงัยก้อเสียใจด้วยนะคับ คุณปั๊ป คุณท๊อป

27. JAZZza

2,393
    18
    0
    รอดูค๊าบ

28. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ยินดี กะ Jazzz ด้วยครับ
    เก่งจริงๆ
    ท๊อป ก้อ สุดยอด เก่งอีกคนครับ
    ส่วน ปั๊บ นี่ เสียดายจังเลยโน๊ะ อุส่า ฝ่า เสือ สิง กระทิง แรด รุ่น 1600 มาได้ที่ 4 เลยไม่ได้ขึ้น podium เลย

ส่วน โอ หมุนไป 2 รอบ เสียดายจังเลย
    ตาบ๊อบ ไม่ยอมลง ไปหวดกะเพื่อนอ่ะ
    ดีใจได้เจอเพื่อนๆ Colt Asti รถหล่อๆ ทุกคัน
    ใ สนาม Colt Asti แม่ง ตรึมเลยคร๊าบบบ

ไว้เจอกันอีกนะคร๊าบบบบ

29. chang

4,985
    57
    48
    แต่ มันมาก ติดใจเลยอ่ะครับ

ซ้อม แค่ 3 4 รอบ วันแรก
    ส่วนวันที่ แข่งมา ถึงแปล๊บ เดี๋ยว ลงไป หวดเล
    มันมากๆ 6 รอบนี้ แปล๊บเดียวเองครับ มันมากกกกกกก

30. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เอารถผมไหมครับ แต่แพงหน่อยนะครับ แต่รับรองว่าคุ้ม ลองถามกับปั๊บก่อนได้ครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้