สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ขอบคุณมากครับบี เดี๋ยวตอนนี้ขอสะสม อะไหล่ให้ครบก่อนเวลาทำรถจะได้ไม่เสียเวลา วันเสาร์นี้พี่คงไม่ได้ไปนะ พอดีงานเข้า ต้องไปต่างจังหวัดน่ะ ถ้ามีโอกาสมิตติ้ง คงได้เจอกันนะ วันเสาร์นี้ขอให้โชคดีนะ :D

2. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    วันเสาร์นี้ เพื่อนๆ พี่ๆน้องๆที่จะเอารถไปแข่ง ขอให้โชคดี ทุกคนนะครับ และขอให้อากาศเป็นใจไม่มีฝนนะครับ และสิ่งที่สำคัญที่สุด.......SAFTY FIRST ครับ :D สำหรับคนที่จะเดินทางตามไปเชียร์ ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกท่านนะครับ ยังไงถ่ายรูปมาฝากบ้างนะครับ คราวหน้าคงไม่พลาดแน่:cry:

3. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    รุ่น เนี้ย มีลงทั้งหมดกี่คันเหรอ ท๊อป ถึง 20 คันอะป่าวครับ
    สิ่งที่ต้องเตรียมมีอะไรบ้างครับ แล้วพักที่ไหนครับ กางเต๊นท์ได้อะป่าว ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ ออกเดินทางวันไหน กี่โมง

4. sarawutone

1,355
    9
    0
    ขอบคุณพี่เอ ้คร้าบบบบบที่ให้กำลังใจนักแข่งมือใหม่ หน้าใหม่

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ตอบแทนท๊อป
    สิ่งที่ต้องเตรียม หมวกกันน็อค ถุงมือขับรถ รองเท้าขับรถหรือรองเท้าผ้าใบ ชุดแข่งหรือชุดหมีหรือเสื้อแขนยาวหรือแจ็คเก็ต กางเกงขายาว ร่ม หมวกแก็ป เสื่อ เก้าอี้หนาม เช็คน้ำมันเครื่อง น้ำหม้อน้ำ น้ำมันเบรค ยาง
    สำหรับที่พัก ถ้าไม่ไปกับแฟนก้อมาแชร์ค่าห้องกันก้อได้ ค่าห้อง 1200 นอนได้ 4 คนสบาย ๆ
    เดินทางวันไหน ผมเดินทางเช้ามืดวันเสาร์คับ กะว่าถึงพีระเจ็ดโมงเช้า ถ้าสะดวกก้อไปพร้อมกันเลย :D:D

6. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เจอกานวันเสาร์เน้อ

7. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    เฮ้ยเอ็งน่ะมือใหม่ก็จริง แต่หน้าน่ะเก่าแล้วแก่ด้วย ปล พึ่งกลับจากพาหมาไปหาหมอ ข้าเข้าใจแล้วว่าทำไมเองพาหมามารักษาที่นี่ฮิฮิ หมอหมาน่ารักจิงจิง:teeth:

8. podcolt

885
    1
    0
    เจอรถช้างที่เซ็ลทรัลบางนาบ่อยจังฮิฮิ

9. podcolt

885
    1
    0
    ข้าไม่ได้ถาม ข้าก็เอามาจากที่เอ็งไปไข่ไว้นั้นแหละ เบอร์ก็มีไม่ถ่างตาดูว้า มั่วแต่ดูรีแร็กซ์อยู่อ่ะดิ:mad::teeth:

10. ๐"Kant *-*

๐"Kant *-* New Member Member

20
    2
    0
    งาน 17 นี้หรอครับ

ต้องขออภัยจริงๆ พี่1 พงศ์ติดงานที่คลอง 5 อะครับ

11. sarawutone

1,355
    9
    0
    ไม่เป็นไรคร้บ อันนี้เขาไปพีระกัน

12. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    คุณ 1 คุณแจ๊ส คุณท๊อป ถ้ามาใกล้ถึงชลบุรีแล้ว โทรหาด้วยนะ จะได้นัดเจอแล้วขับไปด้วยกัน

ปล. พี่บี จะไปพร้อมพวกผมไหมครับ

13. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไปกันกี่โมงล่ะ พี่ออกสายๆอ่ะดิ กว่าไปถึงคงเที่ยงๆ

14. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ขอบคุณมากค๊าบ...งานหน้าพี่เอ้มาลงด้วยกันนะคับ

ขับรถดีดีเช่นกันนะคับ...เดินทางปลอดภัย:D:D:D:D

15. podcolt

885
    1
    0
    ซุ่มเหรอ คุณ ไซเบอร์อีแต็ส:D

16. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สนามที่แล้ว 27คันครับ...

มือใหม่เกือบทั้งหมดเลย....

ส่วนอย่างอื่นก็ตามคุณแจ๊สแนะนำรายละเอียดเลยค๊าบ...:D

17. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มาแล้วเหรอ...พ่อหนุ่มเนื้อหอม..(ระวังนะเมียจะพาหมาไปหาหมอเองเน้อ...)

18. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ขอบคุณมากคับแจ๊ส...

ที่นอนก็หารๆกันนะคับ...จะได้คุ้มก่า..(นอนเกิน 4 คนได้นะ แต่ว่าต้องทะยอยเข้าไปดึกๆ)

ที่พัก ถ้าจะเอาแบบ save เวลาและน้ำมันก็ ธรรมศาสตร์(ติดกะพีระฯเลย) ราคา 1200 บาท

ส่วนเดินทาง...ผมคงล่วงหน้าไปก่อนนะคับ..คืนวันศุกร์(ถ้ามีการเปลี่ยนแปลงจะแจ้งอีกที)

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    งั้นเจอกันที่สนามเลยนะคับพี่....:D

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ไปพีระฯกันอ่ะคับ..:p:p

ที่คลอง 5 มีงานอะไรเอ่ย??:confused:

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ใกล้เที่ยงเลี้ยว...ไปหาข้าวกินก่องดีก่า....

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เจ้าออย....รออีก 2 อาทิตย์นะจ๊ะ ได้พาโคลท์กลับบ้าน

ตอนนี้ก็เก็บตังไปพลางๆก่อนเน้อ..หุหุ

กลับมาก็เอาของยัดเข้าไปเลย

23. รอได้รถ เด๋วนู๋จะไปเดินเล่นเชียงกง หึหึ

24. podcolt

885
    1
    0
    นี่คุณท๊อป ผมยังไม่มีเมียคับมีแต่แฟน แล้วสนามนี้เมียจอมซนไปคุมป่าวน่าจ๋งจ๋าน เมียมาคุม คุณปั๊ปก็ด้วยฮิฮิLOLLOL

25. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ค๊าบ..ไม่ใช่เมีย ก็ไม่ใช่เมีย..(แล้วเป็นไรอ่ะ..)

จอมซนของผมเค้าไปคับ แต่เค้าไม่ได้มาคุมซะหน่อย เค้ามาให้กะลังจาย หุหุ

26. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอารูปมาให้ชมกันค๊าบ...หอมปากหอมคอ:D

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รถผมรึป่าว??

เอารูปไปอีกคับ...:)

คันนี้คุ้นๆ ผมเลย save มาคับ คันนี้มันเหมือนรถผมมากเลยอ่ะ(ในรูปเจ้าของเดิมคงถ่ายไว้):confused:

สมัยซื้อมาใหม่ๆ...จำสีกะล้อแม็กได้ (เห็นเค้าโพสต์ขายไว้ตั้งแต่ปี 48 แล้ว)

ไม่รู้ว่าใช่เจ้า Cyber-Asti รึป่าว เพื่อนๆช่วยดูให้ทีนะคับ...หุหุ

ปล.ไม่มีไรทำ เลยเข้าไปหารูปรถมาให้ดูกันเล่นๆ บังเอิญไปเจอรูปนี้เข้า...โดนเลย

มีความรู้สึกเหมือนว่ามันเปลี่ยนแปลงไปจากก่อนเหมือนมันโตขึ้นอ่ะคับ...อิอิ

เพื่อนๆมีรูปอดีตของรถพวกท่าน ก็เอามาลงไว้กันนะ(ดูความเปลี่ยนแปลงของลูกตัวเอง)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤษภาคม 2008
  28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอาไปอีก...สำหรับ Asti โดยเฉพาะ

ส่วน Colt ก็มีตัวใหม่ๆมาให้ดูกัน(บอดี้ CK)

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    หมดแระคับ...ขนาดภาพยังหายากเลยวุ๊ย รถรุ่นนี้อ่ะ

30. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    แหม !!!!
    เสียดาย เห็นช้าไปหน่อย จาลดกระจกทักทายซะหน่อย
    ไว้เจอกันครับคุนพี่

รถพี่นี่สวยดีน้า ...... อิ อิ พลัดกันชม ( แต่จากใจนะคร๊าบบบ )

:):):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้