สอง พี่น้อง colt และ Asti

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Roumsak, 26 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เอาไลน์สนามมาให้ดูกันคับ :D:D:D

2. podcolt

podcolt New Member Member

885
    1
    0
    ตั้งใจอย่างนี้ น่าจะติด1ใน5นะแจ๊ส ว่าแต่อัพเบรคยังอ่ะ จาใด้ยกใด้ลึกๆ:D

3. podcolt

885
    1
    0
    มีมาเพิ่มจ้า ชื่อ โป่ง เบอร์ 089-2341336 จ้า ดันปาย โห๋จามีที่จอดให้ถ่ายรูปป่ะเนี้ย:D

4. podcolt

885
    1
    0
    พี่น้องคับ สติกเกอร์แบบนีสวยป่าวคับ จิ๊กมาจากผู้อาวุโสท่านนึงคับฮิฮิ :D

5. podcolt

885
    1
    0
    ฮือฮือ ไอ้ขาวที่บ้านโดนรถชน เมื่อคืนจนป่านนี้มันยังลุกไม่ใด้เลย ไม่รุต้องใช้วิลแชร์ป่าว:cry::cry:

6. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เอาใจช่วยคร้บ สู้สู้ เอาไว้ว่างๆจะให้เอารถมาเป็นพรีเซนเตอร์หน่อยนะครับ

7. NAR_C

NAR_C New Member Member

266
    1
    0
    คุงพี่แจ๊สป๋มมีผ้าเบรถ สีชมพูอยู่งิ ใสกะเบรคเดิมสนป่าว
    สนกะโทรมาครับ

8. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    คุณป๊อดลองแก้แบบดูก็ได้นะครับ ตรงคำว่า MITSU ตัวบน เอาเป็น COLT หรือ ASTI ก็ได้นะรับ:D

9. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    แล้วตอนนี้มีกี่คันแล้วอ่ะคับพี่ เป็น Mitsu หมดเลยป่าว

กลัวจะลงไปเกะกะพวกพี่ๆอ่ะ:confused::confused:

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    colt&asti 4-5 คันอ่ะ :D:D:D

11. รอ ต่อ ปาย

เฮ้อ ชีวิต

12. ขอให้พี่ๆ เอาที่1 มาให้ได้น๊า สู้ๆ ค่ะ

13. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สนามนี้พี่ลงรุ่น 2000 ครับ อาจไปลง U-Join ด้วย

พี่เอ้ ท่อนล่าง1800 งบก็แล้วแต่หาได้เลยครับ สวยๆก็ 5000 ที่เหลือก็จุกจิก นิดหน่อย

เจอกันวันเสาร์ครับ

14. podcolt

885
    1
    0
    ฮ๊ะหนูก็ต้องใส่บีกิลนี่ จีติง ไปเชียร์พวกพี่ๆเค้าด้วยจิ คนอื่นจะใด้มองดูหนู ช่วงนั้นพวกพี่พี่เค้าจะใด้แซงคนอื่นและเอาที่ 1-2-3 มาฝากหนูไงฮิฮิ :DLOLLOL

15. podcolt

885
    1
    0
    ใด้เลยจ้า

16. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    วันนี้เจอพี่เอ้ ด้วยคร๊าบบบบ
    ถ้าจำไม่ผิดคันนะ
    ที่สวน ที่ท้าย ซอย อ่อนนุชอ่ะ
    มองทีแรกรถใครว่า Colt เหมือนหันเลย

เห็น บี๊บไฟใส่ อ่าว ใช่แน่เลย
    ถ้าใช่ ผมหันไปยิ้มให้ 1 ที ไม่รู้เห็นอ่ะป่าว

ไว้เจอกันทักทายกันอีกนะคร๊าบบบบบ

17. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มีประโยชน์ มากจ้า

Thank U จ้า !!!! :D:D:D:D

18. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    ขอบคุณมากคับแจ๊ส...นี่กะเอาแข่งเป็นอาชีพหลัก

ขายรถเป็นอาชีพลองเลยนะเนี่ย...

ทุ่มเท...จิงๆคับ +++คะแนนให้ไปเลย สุดยอด:D

19. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    มาอัพเดท...กันให้อีกคับ..31คันแร้วเหร๋อ เร็วดีจัง

อ่ะไปดูกันดีก่าว่ามีใครมาอีก

1. ผม ท๊อป Asti (Cyber-Asti)
    2. คุณ1 Colt หน้า Evo3
    3. แจ๊ส Colt Spoon
    4. ออย Colt เงินล้อดำ
    5. ป๊อด คะโล้ว แดงหางดำปี๋
    6. เก่ง Colt ขาวโหด
    7. พี่บี Colt แดง Super Colt
    8. ต้าร์ Colt ขาวจากเชียงใหม่
    9. ป๊อก Colt เหลืองๆ
    10. คุณช้าง Colt ลำเหลืองๆ(ฝาแฝดคุณแจ๊ส)
    11. เจ้าก้อง Colt ลำเหลืองๆส้มๆ(เมื่อก่อนล้อแดงๆ) เสียงดังๆอ่ะคับ
    12. คุณปั๊ปเด็กเชียงใหม่ Colt ลำขาว(เดียวนี้มีปอนเซอร์น้องนมโต)
    13.เติ้ล Asti (รถสีไรอ่ะคับ)
    14. ม่อน Asti ดำดำ
    15. บ๊อบ28 Colt ลำขาว(มุข)
    16. โอ Asti เขียวเลมอน
    17. ตั้ม Asti บรอนซ์ บราเหลืองงงง
    18. Kanpong Asti ส้มหน้าโว (เจอตัวแระคับ..หาอยู่นานเลย)
    19. พี่เอ้เพื่อนตาบ๊อบ Colt เขียวๆ
    20. อุ้ยColt เหลือง (ถ้านัดรวมตัวกัน ฝากนัดด้วยนะคับ)
    21.คุณ McthanYellow Colt_94 6อ-3019 หางดำ 081 735 2977
    22.รถน้าแก้ว Mitsu Only (ฝาแฝดผมเองก๊าบ...) Colt เพชรฆาต
    23. ตั้ม Asti สีดำดำ คันนี้เจอกันที่สนามคลองห้าเมื่อเสาร์ที่ผ่านมา(และผ่านไป)คับ...
    24. เพื่อนตาป๊อด(จำชื่อไม่ได้) Colt
    25.คุณออม Colt สีเทาๆตาเพชรเม็ดงาม
    26.โอโน่ Asti สีขาว(มาสคาร่า)
    27.คุณอาท Colt 4G63T คันนี้เคยลงใน Carperฯ เล่มก่อนๆคับ
    28. คุณเอ้ Colt สีฟ้า สวยดีคับ(เครื่องแรงด้วย....เค้าว่ากันอ่ะ)
    29.คุณเดียร์ เป็น ASTI สีบรอน
    30. คุณชัย ASTI สี น้ำเงิน
    31.โป่ง(หิน เหล็ก ไฟ) ใช้รถอะไรก๊าบ...(ตาป๊อดถามมาแต่ชื่อเหรอเดี๋ยวจะโดน)

โห๋...นี่ล่อไป31แล้ว แป๊ปเดียวเองนะเนี่ย...

ยังไงก็ดันๆต่อๆกันไปนะคับ...ถ้าวันนัดจิงๆมาได้ขนาดนี้นี่ซึ้งเลยนะเนี่ย...

20. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    ด่วน...ถึงตาช้าง

พี่ท่านลงสมัคร(เลือกตั้ง) เอ๊ย...งาน Super Club ยังอ่ะพี่คับ

เค้าลงชื่อกันไปหมดแล้วนะ

ชื่อคนลงแข่ง

1.พี่บี รุ่น2000/ U-Join อาจจะ
    2.แจ๊ส U-Join
    3.ท๊อป U-Join
    4.ตา1 U-Join
    5.คุณปั๊ป รุ่น 1600/ U-Join อาจจะ
    6. คุณโอ U-Join
    7. คุณช้าง (ลงชื่อกะพี่นกด้วยนะคับ รุ่นไหน??)

ประมาณเนี๊ยะ ที่ลงไปวิ่งด้วยกัน

21. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    สาตุ๊ๆ

รถเสร็จไวไวนะจ๊ะ..

เลยไม่มีตากล้องเล๊ย สนามนี้ อีตาป๊อดก็ไม่ไปซะนี่:mad:

22. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เอาใจช่วยให้น้องขาวฟื้นเร็วๆล่ะกันนะคับ...จะได้ไม่ต้องนั่งวีลแชร์

23. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เตรียมตัวเตรียมรถกันให้พร้อมนะค๊าบ...ใกล้แระ

นับถอยหลัง อีก 4 วันก่าๆเอง

24. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    คิดถึง ทุกๆคนจังเลยครับ ช่วงนี้ยุ่งๆ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาเลย สบายดีกันไหมครับ..พี่น้อง

25. chang

4,985
    57
    48
    โทรหา พี่แก้วล่ะ
    ยังไม่ได้ลงชื่อ ไรซักอย่างเดี๋ยว พี่ นกโทรกลับ

26. /3o/3

/3o/3 New Member Member

551
    0
    0
    เดินทางกันวันไหนครับ ออกเดินทางกันกี่โมงเอ่ย พบกันวันเสาร์ครับ อิอิ

27. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    อย่าลืมรีบลงชื่อนะคับช้าง เดี๋ยวไม่ทัน

รุ่นนี้ Hot ซะเหลือเกิ๊น.....อิอิอิ:D

28. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    เป็นไงบ้างค๊าบ สหาย....

อีกไม่กี่วันก็เจอกันแร้ว...

เจอกันที่พีระฯนะคับ...งานนี้เพื่อนๆไปลงกันหลายคันเลยล่ะ:D

29. Cyber-Asti

1,682
    4
    0
    รู้สึกจะมีคนลง U-Join กันเกือบหมดเลย...555+

แสดงว่าคนใช้โคลท์กะแอสติ กลุ่มนี้ยังเป็น นศ.(ผู้ใหญ่)กันหมดเลย อิอิ

เจอกันนะค๊าบ...นิสิตฯทุกๆท่าน หุหุหุหุ

30. MR.colt

MR.colt New Member Member

573
    2
    0
    ครับผมเองครับ พอดีแวะ ไปทำเบรคที่ร้านเพื่อนในซอย เห็นCOLT สวนมาเลย ดิ๊ฟ ไฟไปครั้งนึง รถสวยนะครับ แค่เห็นแว๊บๆ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้